Mình đang rơi vào tình trạng bế tắc. Hi vọng anh chị em có duyên xem giúp cho mình vài lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình đang rơi vào tình trạng bế tắc. Hi vọng anh chị em có duyên xem giúp cho mình vài lời khuyên

Gửi bài gửi bởi Emma_Dao »

tình hình là khoảng 2-3 năm nay cuộc sống của mình đi xuống về mọi mặt, gia đạo, tình cảm va cả sự nghiệp. Mình rất mong anh chị em luận giải giúp mình lá số sau:
Hình ảnh

Hi vọng các anh chi em giúp mình giải luận. Mình cảm ơn rất nhiều
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mình đang rơi vào tình trạng bế tắc. Hi vọng anh chị em có duyên xem giúp cho mình vài lời khuyên

Hi vọng có ai qua đây coi giúp m với
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mình đang rơi vào tình trạng bế tắc. Hi vọng anh chị em có duyên xem giúp cho mình vài lời khuyên

Chờ thêm ngày nữa sao vẫn chưa gặp duyên dzi ta ^^
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up lên cho ngày mới chờ đợi dza` hi vọng
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Bạn sinh ra trong một gia đình bố mẹ khá giả và rất yêu quý bạn. Bạn bản tính thích chỉ huy và trực tính, tuổi thơ êm đềm học giỏi nhưng thi thường không được may mắn như thực lực. Bạn hợp với nghề kế toán tài chính và đặc biệt kinh doanh rất giỏi. Bạn có cung phúc phải nói là rất xấu, ở đây chính là vấn đề về chồng, vợ chồng bạn vài năm nay không chia sẻ được nhiều với nhau, thường xuyên cãi vã, nếu không nhường nhịn dễ sảy ra chuyện. Trong cuộc sống xã hội, bãn hãy đề phòng tiểu nhân nhé. Chuyện nhà cửa đất cát cũng thế lắm chuyện lắm. Bạn sinh con đầu con gái a? Hiện bạn đang ở đại vận kém, đến đại vận 32 sẽ tốt lên thôi, sang năm cũng sẽ đỡ mệt mỏi hơn đấy.
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vio đã viết:Bạn sinh ra trong một gia đình bố mẹ khá giả và rất yêu quý bạn. Bạn bản tính thích chỉ huy và trực tính, tuổi thơ êm đềm học giỏi nhưng thi thường không được may mắn như thực lực. Bạn hợp với nghề kế toán tài chính và đặc biệt kinh doanh rất giỏi. Bạn có cung phúc phải nói là rất xấu, ở đây chính là vấn đề về chồng, vợ chồng bạn vài năm nay không chia sẻ được nhiều với nhau, thường xuyên cãi vã, nếu không nhường nhịn dễ sảy ra chuyện. Trong cuộc sống xã hội, bãn hãy đề phòng tiểu nhân nhé. Chuyện nhà cửa đất cát cũng thế lắm chuyện lắm. Bạn sinh con đầu con gái a? Hiện bạn đang ở đại vận kém, đến đại vận 32 sẽ tốt lên thôi, sang năm cũng sẽ đỡ mệt mỏi hơn đấy.
cám ơn vivo đã ghé qua và dành chút thời gian luận giải giúp mình. Về phần gia đình và công việc bạn nói rất đúng. Về phần nhân duyên thì hiện tại mình chưa lập gia đình, tình duyên ko đi đến đâu cả và luôn có 1kếtt thúc mình luôn là người buồn khổ. Mình cũng hi vọng năm sau khả quan hơn. Chân thành cám ơn bạn lần nữa :)
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Nếu có chắc trở khó khăn giai đoạn yêu đương và lập gia đình muộn lại tôt, vì số này lập gia đình sớm sẽ rất mệt.
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vio đã viết:Nếu có chắc trở khó khăn giai đoạn yêu đương và lập gia đình muộn lại tôt, vì số này lập gia đình sớm sẽ rất mệt.
vậy Vio cho mình hỏi xíu cung phúc của mình xấu vậy thì sau này liệu mình có gặp đc người tốt không?
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Chỉ vất vả thôi, còn gặp được người tốt, nhưng nên lập gia đình muộn, vợ chồng nên nhường nhịn nhau...
Đầu trang

konkua4
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi konkua4 »

Như bạn vio đã nói ở trên rồi
hiện tại mình quan tâm nhất đến vấn đề hôn nhân của bạn
Thất Sát đối Liêm Phủ : bận rộn, vất vả mà còn ưa tính toán lo toan cho ng khác,sống nội tâm
Tuy nhiên điềm xấu nó mang lại là bất lợi về hôn nhân, thường là kết hôn muộn hay ở vs nhau mà ko có nghi lễ gì. Nhớ là điềm xấu thôi chứ ko hẳn là như vậy. Bạn hoàn toàn có thể làm chủ " cuộc chơi " mà :D
Ý mình là bạn nên dùng lý trí để đưa ra nhưngx quyết định quan trọng của cuộc đời đừng để cx lấn át.
Chờ bạn feedback ...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”