NƠI ĐÂY CHỈ ĐỂ SÁT PHÁ THAM TUNG HOÀNH

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
covt90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: NƠI ĐÂY CHỈ ĐỂ SÁT PHÁ THAM TUNG HOÀNH

Gửi bài gửi bởi covt90 »

SÁT PHÁ THAM LIÊM cách này có ổn không. mong cao nhân hữu duyên cho vài lời giúp . thanks. Hình ảnh
Đầu trang

duylinh261mc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NƠI ĐÂY CHỈ ĐỂ SÁT PHÁ THAM TUNG HOÀNH

Gửi bài gửi bởi duylinh261mc »

Mời các cao nhân luận giải giúp choHình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
duykt08
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi duykt08 »

cloudy89hl đã viết:Lá số của em mệnh thất sát! Nhờ mọi người xem giúp! Em thấy lận đận quá ! Cảm ơn mọi người nhiều ạ!^^

Hình ảnh
Thất Sát thủ mệnh thân đã định gian nan tân khổ , chủ mọi việc trứoc nhiều trắc trở, sau sẻ khá dần. Thân cư quan lộc bi tuần cho thấy đương số đã ko giữ được tấm thân. Ban đầu đuơng sự nghiệp công danh hay có thay dổi, về sau sẻ ổn định. Đuơng số có song lộc chiếu mệnh cho thấy bản thân tuy thân cư quan nhưng lại thiên về tiền tài.

Vài lời như thế. Chúc bạn may mắn. Vì nếu nói hết sẻ có h điều tế nhị ko tiện.
Đầu trang

duykt08
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thamsinhb đã viết:Sát phá tham thì nhàn làm sao được, thế mà các SPT vào đây toàn kêu lận đận ,ai có cách cục này muốn nhàn thì nhờ Trời chuyển qua cách cơ nguyệt đồng lương cho sướng =))
Cậu này nói hay.
Đầu trang

duykt08
Nhị đẳng
Nhị đẳng

themyth_unknown đã viết:
duykt08 đã viết:Thân chào tất cả các bạn. Phải nói là hơn hai năm rồi tôi mới quay lại trang này. Thời gian chớp mắt thoáng mà qua nữa đời người. Chân, Thiện, Nhẫn là 3 chữ mà tôi vẫn âm thầm học hỏi. Thời gian này tôi cũng giành một thời gian nhỏ trong ngày để tìm hiểu về lý số. Cái mà tôi tâm đắc nhất vẫn là câu nói của thầy tuevn: "Luận giải lá số nên qui về cái cơ bản nguyên nhất vốn có của lý số mà tìm hiểu, không nên bị sa lầy vào những câu phú, văn vẽ... ". Cũng bắt nguồn từ muốn hiểu về bản thân mà tìm học đến môn này. Nay để chào mừng quay lại với lý số.vn tôi sẻ luận giải cho người post lá số đầu danh sách của trang 34 này. Bạn huyenhuyen13109 nên cám ơn câu "thần chú" cửa mình. Chúc bạn may mắn.
Xếp hàng nhờ anh xem giúp.
Đây là lá số của em
Hình ảnh
Người này thiết nghĩ xin ra trong hoàn cảnh thụân loịw. Tuy hiện tại có nhiều bất đắc chí. Nhưng cứ từ từ, mọi thứ sẻ khá và tốt. có tài thì "hữu xạ tự nhiên hương" thôi.
Đầu trang

duykt08
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ngoan hiền vô đối đã viết:may quá bác đây rồi. Em trông mong từng ngày. Bác giúp em với. Em đang trong trạng thái bị áp lực rất lớn.
Hình ảnh
Người này trãi phong sương sau lại quay về với chữ sắc sắc không không. Có tâm căn tu. Hoàn cảnh đưa đẩy, có thể lập bàn thờ phật ở nhà.
Đầu trang

duykt08
Nhị đẳng
Nhị đẳng

daothi123 đã viết:xin hỏi mọi người mệnh tử vi thất sát đồng cung tại tỵ thì là mệnh tử phủ vũ tướng hay là sát phá tham
ai biết thì trả lời giúp mình với.
Đây là một tổ hợp cả hai tinh đẩu. Ko thể nói thuộc spt hay tpvtl riêng được. Mệnh tử sát tại tỵ sát tượng là quyền của tử. Tài có vũ tham tại sữu nên đương số lập thân sẻ liên quan dụng quyền để kiếm tiền. Nếu thân tại sữu thì chung thân vì tiền mà lận đận.
Đầu trang

themyth_unknown
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi themyth_unknown »

duykt08 đã viết:
themyth_unknown đã viết:
duykt08 đã viết:Thân chào tất cả các bạn. Phải nói là hơn hai năm rồi tôi mới quay lại trang này. Thời gian chớp mắt thoáng mà qua nữa đời người. Chân, Thiện, Nhẫn là 3 chữ mà tôi vẫn âm thầm học hỏi. Thời gian này tôi cũng giành một thời gian nhỏ trong ngày để tìm hiểu về lý số. Cái mà tôi tâm đắc nhất vẫn là câu nói của thầy tuevn: "Luận giải lá số nên qui về cái cơ bản nguyên nhất vốn có của lý số mà tìm hiểu, không nên bị sa lầy vào những câu phú, văn vẽ... ". Cũng bắt nguồn từ muốn hiểu về bản thân mà tìm học đến môn này. Nay để chào mừng quay lại với lý số.vn tôi sẻ luận giải cho người post lá số đầu danh sách của trang 34 này. Bạn huyenhuyen13109 nên cám ơn câu "thần chú" cửa mình. Chúc bạn may mắn.
Xếp hàng nhờ anh xem giúp.
Đây là lá số của em
Hình ảnh
Người này thiết nghĩ xin ra trong hoàn cảnh thụân loịw. Tuy hiện tại có nhiều bất đắc chí. Nhưng cứ từ từ, mọi thứ sẻ khá và tốt. có tài thì "hữu xạ tự nhiên hương" thôi.
Vậy thì đến năm bao nhiều tuổi mọi thứ sẽ khá lên vậy anh? Em vừa mới ra trường, không biết khi nào thì em có cơ hội việc làm và em có cơ hội đi du học không anh?
Đầu trang

Alone Wind
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Alone Wind »

Bác Duy luận hay quá.
Chắc bác cũng nhiều tuổi rồi.
Vậy mà nhìn avatar tưởng bác còn trẻ lắm :D
Bắc luận giúp cháu với ạ.
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ!

Hình ảnh