CHƯƠNG TRÌNH CUỐI NĂM CỦA TUTRUONGDADO.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đã khóa
Hình đại diện của thành viên
tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

CHƯƠNG TRÌNH CUỐI NĂM CỦA TUTRUONGDADO.

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Dạo này có kha khá người nhờ mình xem tử vi. Thú thực là trình mình thì có hạn, 40% tử vi mà 60% chém gió. Năm nay lại là năm dễ thị phi, nên chối hết. Nhưng vẫn nhiều người vẫn cứ nhờ. Mình thì vốn không theo nghề, không làm nghề thầy bói. Nhưng vẫn muốn làm gì đó cho cộng đồng. Vì vậy mình đề ra chương trình của Tutruongdado:

- Với những người ở Hà Nội, các bạn đến Viện Huyết Học và Truyền Máu Trung Ương (số 14 Trần Thái Tông – Cầu Giấy – Hà Nội). Các bạn hiến máu, mình khuyến khích tham quan tầng 6 (khoa Nhi) và tầng 7,8 (khoa điều trị ung thư). Xem như là 1 lần đi trải nghiệm cuộc sống. Mình tin sau khi trải nghiệm xong, cách nhìn về cuộc sống của các bạn sẽ có nhiều thay đổi.
Sau đó về chụp ảnh giấy chứng nhận hiến máu, inbox cho mình, và mình sẽ tiến hành luận giải tử vi cho các bạn.

- Với những người không ở Hà Nội, thì vào bất cứ bệnh viện nào khác hiến máu cũng được, chụp ảnh giấy chứng nhận hiến máu cho mình.

Mình đề ra cái này, là để cổ vũ, khuyến khích các bạn đi hiến máu, và việc luận giải chỉ là góp phần cổ vũ mà thôi.
Vì vậy miễn bình luận nhiều, miễn phê phán nhé. Và những người đi hiến máu trước khi mình viết chủ đề này, mình cũng không chấp nhận. Dịp trước tết các bệnh viện thường thiếu máu. Hãy góp sức vì cộng đồng.

Thanks.

d2akun
Chính thức
Chính thức

TL: CHƯƠNG TRÌNH CUỐI NĂM CỦA TUTRUONGDADO.

Gửi bài gửi bởi d2akun »

Hay quá, chúc ct a đông khách :)

SunnyGirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi SunnyGirl »

Chúc topic ông anh đông khách.
Càng ngày dạo ở cái diễn đàn này càng có nhiều hạng "ăn cháo đá bát" nó ko biết nó là ai mà bắt những người biết luận phải luận cho bọn nó. Add facebook hỏi loạn cả lên :))) Với bọn này phải xin tý huyết cho người cần máu mới luận thì đc :))

chân ngắn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chân ngắn »

Một công đôi việc, vừa giúp đời, vừa giúp mình, hoan nghênh ý tưởng chủ topic! Nhắc đến hiến máu lại buồn,....xưa giờ đi hiến máu toàn bị loại vì không đủ cân :((

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Up cái nha.
Mình mong các bạn ủng hộ bằng hành động (đi hiến máu), không nhờ mình xem mình càng mừng :)).
Còn ủng hộ miệng thì thôi nhé, không nhận :)).

nguyentu1980
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyentu1980 »

hiến cái khác được o. đầy người bị viêm gan B, bệnh nọ tật kia, báu gì đâu mà cứ hiến máu

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Thế thì xem như dịp này chưa có duyên vậy. Hẹn bạn dịp khác :D.

tomi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tomi »

tutruongdado đã viết:Thế thì xem như dịp này chưa có duyên vậy. Hẹn bạn dịp khác :D.
em cũng bị bệnh nên không đi hiến máu đc.nhưng lại rất muốn nhờ anh tư vấn giúp,vì em nghe nói anh rất giỏi xem tình duyên và lá số vợ chồng.vậy còn cửa nào cho em không anh :3

Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

tomi đã viết:
tutruongdado đã viết:Thế thì xem như dịp này chưa có duyên vậy. Hẹn bạn dịp khác :D.
em cũng bị bệnh nên không đi hiến máu đc.nhưng lại rất muốn nhờ anh tư vấn giúp,vì em nghe nói anh rất giỏi xem tình duyên và lá số vợ chồng.vậy còn cửa nào cho em không anh :3
Hẹn dịp khác nhé bạn. Sau tết :D.

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Kêu gọi thì phải thực hiện đầu :)).
Hôm nay ở viện Huyết học đang có chương trình noel hiến máu. Sinh viên tổ chức đông vui lắm. Chiều đến luôn đi các bạn.

Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”