Mong được giúp đỡ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
aramix00
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi aramix00 »

Thưa các anh chị,

Tình hình là tôi rất tin vào tử vi, cả phương đông và phương tây. Tuy nhiên có 2 câu hỏi về lá số của tôi. Tôi cũng băn khoăn về điều này lâu lắm rồi, mong anh/chị nào hiểu biết về khoa này giải đoán giúp.

1./ Trước đây có xem lá số cho tôi khi mới sinh nói là "Thái dương cư ngọ thủ mệnh, nhật lệ trung thiên", số này tốt. Gần đây xem trên web lại thấy số này " Cùng tất biến" cần phải có "tuần" "triệt" hạn chế bớt cái cực thịnh của "thái dương cư ngọ" mới bền. Tôi đâm lo và hỏi lại bác, bác tôi trả lời là tử vi có nhiều cách xem, có cách nói thêm "tuần" "Triệt" là xấu đi. Với tử vi chỉ đúng 70%, còn lại phải rèn luyện tu tỉnh mình, nên xem cả quá khứ, hiện tại, tương lai chứ ko chỉ nói đến tương lai

Nghiệm theo lá số thì tôi thấy cuộc đời tương đối tốt, có học vị cao, công việc ổn định, thu nhập khá, hay gặp quý nhân phù trợ, đường đời tương đối bằng phẳng, thăng tiến. Tôi muốn hỏi hậu vận có "cùng tất biến" không, và nếu có thì nên tránh thế nào.

2./ Câu này trăn trở nhất :((, xem web thì nói lá số của tôi có số lưu thê, bản thân thấy mình cũng lận đận tình duyên, nên muốn hỏi các anh/chị xem giúp số tôi có phải lưu thê kô, và muốn thay đổi thì thế nào, năm nào cưới vợ thì tốt. Tiện đây cũng tả hình dạng luôn để anh/chị nghiệm theo lá số, tôi tướng đàng hoàng, cao khoảng 1.71 nặng 65 kg, ngoại hình cân đối, sáng sủa, da trắng.

Chi tiết: tôi sinh lúc 12.30 ngày 31 tháng 12 năm 1982
Có xem qua phép cân xương đoán số thì là 3 lượng 8 chỉ.
Hình ảnh
Rất mong được các anh chị giúp đỡ!

Đông A
Đầu trang

aramix00
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mong được giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi aramix00 »

Up, anh/chị/cô/bác giúp đỡ với ạ
Rgs
Đầu trang