Tìm các lá số từng chia ly anh, chị, em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
binh131091
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Tìm các lá số từng chia ly anh, chị, em

Gửi bài gửi bởi binh131091 »

nguyentu1980 đã viết:Hình ảnh
a có thấy điểm gì lạ không a
Đầu trang

nguyentu1980
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyentu1980 »

binh131091 đã viết:
xin lỗi mọi người, đang ở cq nên không có nhiều tg. lá số này đúng là của bình. mệnh không thân kiếp đời vui ít buồn nhiều, may mắn là không kiếp đắc địa, có thể phất lên rất nhanh rồi xuống cũng nhanh. có thể 10 năm gần đây không được suôn sẻ, dễ mắc thị phi.
Đầu trang

binh131091
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi binh131091 »

nguyentu1980 đã viết:
binh131091 đã viết:
xin lỗi mọi người, đang ở cq nên không có nhiều tg. lá số này đúng là của bình. mệnh không thân kiếp đời vui ít buồn nhiều, may mắn là không kiếp đắc địa, có thể phất lên rất nhanh rồi xuống cũng nhanh. có thể 10 năm gần đây không được suôn sẻ, dễ mắc thị phi.
e chỉ mới thấy chán đời,thay tính đổi nết năm nay thôi a ạ.còn với e mọi thứ rất tốt.tiền bạc e k thiếu,cần là có người cho vài chục tiêu,e cũng không hay ngĩ nhiều nữa.bmẹ cũng thương e.sau này như thế nào e k biíêt,a có thể xem giúp e cung điền và phu được k ạ
Đầu trang

nguyentu1980
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyentu1980 »

khunglonglua đã viết:Em có 1 người a mất lúc nhỏ. Một người chị bị bệnh nặng kéo dài 2005-2009, từ 2009 đến nay thì cũg đã bớt nhưg thỉnh thoảng vẫn phải uống thuốc. Vậy có được tính ko anh.
em cho anh xin lá số nhé. người anh mất vào năm nào hả em.
Đầu trang

khunglonglua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi khunglonglua »

Hình ảnh
Đây là lá số của em. Người a mất năm 1980
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
socdat
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi socdat »

Kéo cái topic này lên :">
Lá số em có 1 em trai bệnh nặng lúc còn nhỏ ( dưới 1 tuổi). Em ấy bệnh tưởng chừng không qua khỏi, nếu không cũng để lại di chứng, vậy mà may mắn chữa khỏi, vẫn học hành ổn. Thế nhưng tính cách 2 chị em không hợp, đến mức không muốn gặp nhau. em ấy sinh năm 1994. Khi còn nhỏ đã có người nói rằng 2 chị em này không thể ở chung 1 chỗ được. Đã bao lần em muốn thay đổi tình trạng này mà chẳng xong, trong khi với đứa em còn lại thì cực kỳ tốt.
Còn 1 em trai cùng cha khác mẹ thì tới giờ chỉ mới nhìn thoáng qua vài lần, không sống cùng em. :)
Hình ảnh
Đầu trang

tamtl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tamtl »

Hình ảnh

Mình có một anh trai, ngày nhỏ anh có bị tai nạn, lúc đó mình 3t anh mới 8t. Bệnh viện trả về nói không cứu được nữa. Gia đình mình cũng đã chuẩn bị lo tang chay cả rồi. Nhưng mẹ mình tìm được một ông thầy đông y người Tàu nên anh mình được cứu. Giờ sống khỏe mạnh chỉ tiếc sức khỏe k phục hồi được như trước. :( Bạn nghiệm lý xem nhé.
Đầu trang

tuna
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tuna »

Ls của e có anh trai mất trc khi e sinh và e trai khắc e. Anh/chị có mún xem ko ? :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”