Lá số ai đắc kỳ cách xin mời vào

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Lá số ai đắc kỳ cách xin mời vào

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

quynhhoa111 đã viết:@Châu Đại Hiệp
Em là người cầu kỳ, màu mè hoa lá hẹ, thích sang trọng...nhưng mà từ trước đến giờ mấy thứ đó chỉ là phù du. Không phải chính chủ.
Mọi thứ đều của người khác cho em. Giống như anh nói điền trạch đẹp. Um thì đẹp thật, nhưng toàn là nhà của bạn em. Em ở ké. Chứ ba mẹ em ko có nhà, gia sản nào để cho em nữa. :(
Em là người bất tài vô dụng, nhưng lại thích hưởng thụ. Anh nhìn lá số em có thấy vậy ko?
À, anh nhìn dùm em xem sao em cứ bị hôi lách hoài ko hết? Đã mổ 2 lần rồi cơ mà:(
Haha....nhìn mặt e a cũng pk e thích hưởng thụ rồi....khakha..nhưng có chừng có mực ..phải chăng cung quan e có tham kị chíu nên a đoán mò là khi nào e đi làm bệnh mới nặng...chứ ít làm hay đi chơi thí bi nhẹ...hehe....đoán chơi vui vui thôi..
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

asensiblegirl đã viết:
Châu Đại Hiệp đã viết:
Haha..a sao nhầm dc... =)) ..dưới cằm phải e có cái nốt ruồi son phải hk....haha..a nòi rồi cung điền trong lá số này dc mà...sau này e dc hưởng tài sản của bố mẹ để lại..dù ít hay nhiều...vì âm dương này trong thế đang tranh huy...còn tài bạch gặp triệt thì tuổi trẻ khó khăn trong việc kiếm tiền nhóa..sau giai đoan lệp thân thì sẽ tốt hơn...cung phu chỉ thể hiển tình cảm gia đạo thôi chứ ĩt pk về hình dáng của chồng e lắm..hêhê...mà a xem yứơng e thếy lông mày mọc sát mắt phải hk.mũi e sao a nhìn ngag là bt chứ nhìn đối diện thì hk đẹp.a mới nhìn lại rôi :-w
chơn ka ka ơi , cung phu chỉ thể hiện đc tình cảm trong hôn nhân thui í ạ , trc h muội cứ tưởng nó còn thể hiện đc hình dáng người bạn đời nữa chứ , thế nếu muốn biết hình dáng người bạn đời ra seo học thức như thế nào thì xem cung nào zậy chon ka , và nếu cung phu tốt mà cung phúc đức sấu sí thì liệu có bị trắc trở hôn nhân không ạ , và sem cung nào để biết đc cái của nợ tương lai của mềnh (" chồng " )nó có tốt với mềnh không ạ ? ka đẹp choai dễ xương xinh đẹp =)) =)) huynh rảnh thì trả lời muội muội số khổ với nhóe [-O< [-O< [-O< , muội chờ tin huynh 8-> :x
Cung phu nó thể hiện tình cảm vợ chồng....cũng có thể đoán đc hình dáng người chồng..nhưng ít ít thôi..còn cung phu tốt mà cũng phúc xấu thì cung phu củng bị ảnh hưởng xấu của cung phúc.nói chung 2 cung này nó bổ trợ cho nhau...giống như anh lấy dc cô vợ đẹp..lại giàu nữa thì người ta nói a là thằng này phúc lắm mới lấy dc người vợ thế này...hay ngược lại..muốn biết tài năng của người chồng học hành tri thức sao thì trc tiên phải nhìn vào cung phu đã nếu hội tụ nhiều sao tài năng..thì mình đoán theo nghĩa của nó...thứ 2 nhìn vào sao thái dương nõ chủ về chồng sáng hãm thế nào...theo đó tiến quyết 8->
Đầu trang

BekhongNho
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: CEO đẹp trai chưa vợ..

Gửi bài gửi bởi BekhongNho »

asensiblegirl : vòng one thì có sữa đậu nành + đu đủ xanh = number0ne
con trai uống sưã đậu nành nhìu sợ ảnh hưởng khả năng sinh sản chứ con gái thì uống tẹt ga đi, sợ tăng cân thì cho 1 xíu đường thui, nhưng phải có đường mới dc . .vì sữa nành k tốt khi uống k đường.
Đu đủ xanh . .có thể hầm với giò heo càng tốt (canh giò heo nấu k kũng tốt cho v1), còn nếu thấy ăn ngán vs pất tiện thì ăn mìh ênh đu đủ xanh là oki.
Bình thường k mún có baby mà k dùng biện pháp tránh thai thì có thể ăn đu đủ xanh hàng ngày, khi nào mún có baby thì ngưng ăn.

Mướg hương . .cũng là nấu với giò heo là nhất, k thì nấu với thịt bằm cũg dc.

Giá đỗ. .giúp giảm cân thon gọn người - nhưng lại tăng v1, giá tốt cho phụ nữ ..ngừa dc ung thư v1 (sưãđậunàh cũng dị) vs các bệnh về sinh lí cuả nam giới. Nên là bên xứ sở phim con heo (japan) hầu nhu ngày nào trong bưã cơm họ cũg có 1 dĩa giá luộc

trứng luộc . .trc khi đi ngủ ăn 1 cái trứng luộc + uống 1 ly sữa rùi ngủ. Tuần 3 lần(vì trứg ăn nhìu k tốt) , nếu vận động nhìu thì ngày nào cũng ăn k sao
(nói dị chứ mìh it van đong ma thik ăn trứg nên ăn púa lua xua@@)

tất kả kác món trên đều đẹp da (trừ trứng bìh thườg). Ăn thường xuyên vs kiên trì (khoảng 1 tháng hơn) ngày nào cũng ăn, trong time ăn thì pận áo chip size rộng hơn bt(mặc áo k muốt kàg tốt) k pó sát - để em ấy phát triển, khi nào tăng size THẤY RÕ thì ngưng 1 time ngắn, rùi ăn tip để ổn định..giữ size, rùi sau đó ăn trog khẩu phần ăn bìh thuờg ..k thuờg xuyên(ngày nào cũng ăn như trc), vì cái gì nhìu quá cũng k tốt.
Nói chug. .thực đơn suadaunanh+đuđuxanh+1 trứng vs 1 ly sữa trc khi ngủ là oki.
K ăn ớt, tỏi, bia rượu, nuớc có ga vs các món lên men nồng nồng..gây tiêu mỡ tiêu lun v1
k thuc khuya
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl »

[quote="BekhongNho"]asensiblegirl : vòng one thì có sữa đậu nành + đu đủ xanh = number0ne
con trai uống sưã đậu nành nhìu sợ ảnh hưởng khả năng sinh sản chứ con gái thì uống tẹt ga đi, sợ tăng cân thì cho 1 xíu đường thui, nhưng phải có đường mới dc . .vì sữa nành k tốt khi uống k đường.
Đu đủ xanh . .có thể hầm với giò heo càng tốt (canh giò heo nấu k kũng tốt cho v1), còn nếu thấy ăn ngán vs pất tiện thì ăn mìh ênh đu đủ xanh là oki.
Bình thường k mún có baby mà k dùng biện pháp tránh thai thì có thể ăn đu đủ xanh hàng ngày, khi nào mún có baby thì ngưng ăn.

Mướg hương . .cũng là nấu với giò heo là nhất, k thì nấu với thịt bằm cũg dc.

Giá đỗ. .giúp giảm cân thon gọn người - nhưng lại tăng v1, giá tốt cho phụ nữ ..ngừa dc ung thư v1 (sưãđậunàh cũng dị) vs các bệnh về sinh lí cuả nam giới. Nên là bên xứ sở phim con heo (japan) hầu nhu ngày nào trong bưã cơm họ cũg có 1 dĩa giá luộc

trứng luộc . .trc khi đi ngủ ăn 1 cái trứng luộc + uống 1 ly sữa rùi ngủ. Tuần 3 lần(vì trứg ăn nhìu k tốt) , nếu vận động nhìu thì ngày nào cũng ăn k sao
(nói dị chứ mìh it van đong ma thik ăn trứg nên ăn púa lua xua@@)

tất kả kác món trên đều đẹp da (trừ trứng bìh thườg). Ăn thường xuyên vs kiên trì (khoảng 1 tháng hơn) ngày nào cũng ăn, trong time ăn thì pận áo chip size rộng hơn bt(mặc áo k muốt kàg tốt) k pó sát - để em ấy phát triển, khi nào tăng size THẤY RÕ thì ngưng 1 time ngắn, rùi ăn tip để ổn định..giữ size, rùi sau đó ăn trog khẩu phần ăn bìh thuờg ..k thuờg xuyên(ngày nào cũng ăn như trc), vì cái gì nhìu quá cũng k tốt.
Nói chug. .thực đơn suadaunanh+đuđuxanh+1 trứng vs 1 ly sữa trc khi ngủ là oki.
K ăn ớt, tỏi, bia rượu, nuớc có ga vs các món lên men nồng nồng..gây tiêu mỡ tiêu lun v1
k thuc khuya[/quote
Trời ui phải nói là bkn là một kho làm đệp nhỉ ? Phải từ từ khai thác cái kho nài mới đc =)) . Thank bkn nhiều nhiều nuôn nhoa . :x
Đầu trang

Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Khiếp,chết............vam hồi trước uống sữa đậu nành dữ lắm,1 tuần là 1 thùng,chưa kể hay có thói quen dùng laptop để lên đùi nữa.Kiểu này vô sinh chắc rùi @@!
Đầu trang

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl »

Vampy đã viết:Khiếp,chết............vam hồi trước uống sữa đậu nành dữ lắm,1 tuần là 1 thùng,chưa kể hay có thói quen dùng laptop để lên đùi nữa.Kiểu này vô sinh chắc rùi @@!
Thế am vam tiêu rùi nhóe . Phát cho anh 1 vé ế luôn thui . Thiệt ra con gái chúng em cũng quan tâm đến vấn đề chồng tương lai có " ngon " hay không đóa nhoa
Đầu trang

Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Ngon là sao hả em..............,em còn nhỏ mà nói chuyện cứ như người từng trải ấy nhỉ,ghê
Đầu trang

BekhongNho
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vampy : hihi , vậy thì từ h thường xuyên ăn giá đỗ để lấy lại phong độ nha anh , thấy Nhật Bổn trai gái nó ăn giá như ăn oxy để thở là pit giá tốt cỡ nào rui hihi.

asensiblegirl : hem gì nà , mìh pit đủ xài ah hihi . Mà sữa đậu nành con gái uống quanh năm cũng dc đó , tăng hoocmôn nữ . .giúp đẹp gái ra , nhưng k tốt khi uống lúc bụng đói nha. Còn giá đỗ tạng người mìh hơi mỏng mảnh nên k ăn nhìu , chủ yếu nấu mì pỏ vô 1 it cho nó cân pằng lại . .pớt nóng hi hi
Đầu trang

Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Èo,mình lại hk thích ăn giá đỗ,nói chung là ghét giá đỗ,kiểu này chắc chịu thôi......

Các bạn nữ nên uống cà phê thật nhiều để tăng khả năng sinh sản và tăng hocmoon giới tính nữ,lời khuyên chân thành từ bạn Vampy......................có gì đừng tìm mình trả thù nha,hehe
Đầu trang

BekhongNho
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vampy : k tìm trả thù , mà tìm ăn vạ . .bắt nuôi suốt đời thì sướng lun nha . .đang ế tự nhiên có cô vợ Hình ảnh bạn vam khôn qua
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”