NHẬN XEM 5 LÁ SỐ ĐẦU TIÊN CHO NGƯỜI HỮU DUYÊN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
suonbonuong
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: NHẬN XEM 5 LÁ SỐ ĐẦU TIÊN CHO NGƯỜI HỮU DUYÊN

Gửi bài gửi bởi suonbonuong »

tay333 đã viết: Nếu cái nốt duồi ở dưới mắt có thể tẩy đc thì e tẩy đi , e nhé.
Em cám ơn anh.
Hôm bữa anh có dặn em là nếu xuất ngoại thì cố đi trước năm tuất? Anh họ em làm tiến sỹ toán ở Mỹ mà hình như sau năm tuất anh ấy về nước thì khi đó chắc rất khó để em xin được học bổng. Nhưng chú vio lại nói em là sau 5 năm nữa mới có thể(có hạn gì đó). Vậy anh thử xem lại giúp em thì tầm nào là dễ đi nhất ạ.
Đầu trang

anhthantuan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anhthantuan »

Mong được chú giúp.
Hình ảnh
Tính cách thẳng thắn, hiền lành nhưng nóng tính. Hay thương người đặc biệt người già.
Công việc là giáo viên, noi chung cv và học tập rất thuận lợi. Tình duyên rất lận đận. Mối tình đầukéo dài gần 10 năm đến lúc sắp cưới thị bị hủy hôn. Bây giờ chuẩn bị lấy chồng, đó là người yêu thứ 4. Mong chú giúp đỡ. Cháu sẽ inbox ảnh cho chú.
Đầu trang

dqhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dqhau »

socdat đã viết:

Cháu từng chết đuổi 1 lần năm 2 tuổi.
Bạn nói hay quá làm mình phải đăng nhập để comment =))
Bạn để ý giỏi thế, lúc còn sống mình cũng giống bạn đó :-?
Đầu trang

noitinhyeubatdau2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi noitinhyeubatdau2 »

mju_xjnhxjnh đã viết:Hình ảnh
chào bác, em xin được ứng cử ạ, đây là link ảnh em https://www.facebook.com/meo.muop.108/m ... 078&type=3,
năm 2004,2009 nhà em có tang, lúc 2-3 tuổi bị điện giật suýt chết,thi cử lận đận, tình duyên cũng lận đận, mong là có duyên được bác luận giải
em cảm ơn bác trước nha >:D<
cô bé này mệnh không thân kiếp hội rất nhiều sát tinh hành hỏa nhưng mệnh lại là hành thổ. hỏa sinh thổ.nhìn hình dáng thì thấy không ăn vào sao hành hỏa nào.=> không ứng số. đây không phải số trời định mà chỉ là số ngẫu nhiên.hãy cứ sống và lỗ lực hết mình thì sẽ gặt hái được nhiều thành công. chúc cô thành công trong cuộc sống
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

suonbonuong đã viết:
tay333 đã viết: Nếu cái nốt duồi ở dưới mắt có thể tẩy đc thì e tẩy đi , e nhé.
Em cám ơn anh.
Hôm bữa anh có dặn em là nếu xuất ngoại thì cố đi trước năm tuất? Anh họ em làm tiến sỹ toán ở Mỹ mà hình như sau năm tuất anh ấy về nước thì khi đó chắc rất khó để em xin được học bổng. Nhưng chú vio lại nói em là sau 5 năm nữa mới có thể(có hạn gì đó). Vậy anh thử xem lại giúp em thì tầm nào là dễ đi nhất ạ.
Hihiii
A thì vẫn giữ quan điểm của mình e ạ. Hôm nay có coi lại thì thấy có thêm năm em 26t có thể đi đc.
Giờ e đang ở đại hạn mã ngộ tuần triệt nên huynh vio nói thế cũng ko sai.
Nhưng với quan điểm của a.
Đại hạn mã ngộ tuần triệt thì ý chỉ đi lại khó khăn , có sự cản trở, ko thuận , nhưng ko thể nói là ko đi đc. Đại hạn là 10 năm , cho nên mới sinh ra tiểu hạn 1 năm để cho ta biết rõ tình hình cụ thể , gần hơn , tuy nhiên tiểu hạn vẫn bị chi phối bởi đại hạn khoảng 20% + thêm một số yếu tố khác nữa.
Đại hạn cho thấy đi ko thuận + tiểu hạn ko có sự di chuyển , thay đổi = khả năng đi là rất thấp >> có thể đoán ko đi đc.
Đại hạn cho thấy đi ko thuận + tiểu hạn cho thấy đi đc = vẫn đi đc như thường, chỉ là có tí trướng ngại vật mà thôi.
+) tất nhiên phải xét các yếu tố khác nữa để thêm xác suất.
Đầu trang

Rock
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rock »

noitinhyeubatdau2 đã viết:
mju_xjnhxjnh đã viết: năm 2004,2009 nhà em có tang, lúc 2-3 tuổi bị điện giật suýt chết,thi cử lận đận, tình duyên cũng lận đận, mong là có duyên được bác luận giải
em cảm ơn bác trước nha >:D<
cô bé này mệnh không thân kiếp hội rất nhiều sát tinh hành hỏa nhưng mệnh lại là hành thổ. hỏa sinh thổ.nhìn hình dáng thì thấy không ăn vào sao hành hỏa nào.=> không ứng số. đây không phải số trời định mà chỉ là số ngẫu nhiên.hãy cứ sống và lỗ lực hết mình thì sẽ gặt hái được nhiều thành công. chúc cô thành công trong cuộc sống
Sư phụ cho em đá mấy câu được không ạ ? vì thấy là số này hơi đặc biệt chút (lá số tứ trụ).
Đầu trang

noitinhyeubatdau2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi noitinhyeubatdau2 »

Sư phụ cho em đá mấy câu được không ạ ? vì thấy là số này hơi đặc biệt chút (lá số tứ trụ).

với lá số ko ứng này thì xem tứ trụ cũng vậy thôi.
tôi nghiệm rất nhiều lá số nếu tử vi mà ứng hợp tất tứ trụ cũng rất ứng. vì vậy mới có chuyện số trời thì ít số rơi thì nhiều. cho nên 1 nước không thể có 2 vua.
Đầu trang

Rock
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rock »

noitinhyeubatdau2 đã viết:Sư phụ cho em đá mấy câu được không ạ ? vì thấy là số này hơi đặc biệt chút (lá số tứ trụ).

tôi nghiệm rất nhiều lá số nếu tử vi mà ứng hợp tất tứ trụ cũng rất ứng. vì vậy mới có chuyện số trời thì ít số rơi thì nhiều. cho nên 1 nước không thể có 2 vua.
Vậy chúc sư phụ thành công !
Đầu trang

lahongdang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lahongdang »

Mong có duyên được a xem giúp..em cảm ơn a!
1 số vận hạn của em:
Năm 2011 ra trường xin làm hợp đồng -> năm 2013 đỗ công chức
Năm 2012 ông nội mất.
Hình ảnh
Đầu trang

Trung Đăng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Trung Đăng »

noitinhyeubatdau2 đã viết:Sư phụ cho em đá mấy câu được không ạ ? vì thấy là số này hơi đặc biệt chút (lá số tứ trụ).

Bác xem rất hay đó. Bác xem lại cho em đi. Hehe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”