Khẩn cầu các bác vào giúp e 2 lá số từ yêu chuyển thành thù.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
tuphuongsg
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Khẩn cầu các bác vào giúp e 2 lá số từ yêu chuyển thành

Gửi bài gửi bởi tuphuongsg »

danvac đã viết:
anhdong1 đã viết:anh danvac . Nữ mệnh này liệu có chém chết trai liêm tướng không ?
kẻ 8 lạng, người nửa cân nhưng anh liêm tương có kình dương linh hoả thì nóng tính kinh khủng, điên điên là dám giết người chứ không tầm thường đâu
cho mình hỏi chút xíu ah: Nam có Linh tinh tại Mệnh, Kình dương tại Thân thì có coi là nóng tính ko ah?
Đầu trang

hoanganh11
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Khẩn cầu các bác vào giúp e 2 lá số từ yêu chuyển thành thù.

Gửi bài gửi bởi hoanganh11 »

hanh2689 đã viết:Lâu rồi ko quay lại diễn đàn, mới mấy tháng thôi mà mọi thứ đã thay đổi quá nhiều và cuối cùng thì cuckit đã từng là của mình vừa lấy vợ rồi mọi người ạ, mà ngạc nhiên hơn là 2 kẻ phản bội lấy nhau còn 2 kẻ bị phản bội thì phải vật vã từng ngày. Khi đón nhận tin này lại 1 lần nữa mình đã gục ngã mặc dù trước đó xác định là không thể quay về.
Cuộc đời mình sao mà lắm éo le đến vậy.:(
Vào topic của bạn đọc mới thấy mình từng cmt. Thôi thì hãy coi là duyên số, buồn một ngày thôi và hãy vui vẻ, quên mọi chuyện đi nhé.
Chúc bạn sớm tìm đc hạnh phúc!:)
Đầu trang

hanh2689
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hanh2689 »

hoanganh11 đã viết:
hanh2689 đã viết:Lâu rồi ko quay lại diễn đàn, mới mấy tháng thôi mà mọi thứ đã thay đổi quá nhiều và cuối cùng thì cuckit đã từng là của mình vừa lấy vợ rồi mọi người ạ, mà ngạc nhiên hơn là 2 kẻ phản bội lấy nhau còn 2 kẻ bị phản bội thì phải vật vã từng ngày. Khi đón nhận tin này lại 1 lần nữa mình đã gục ngã mặc dù trước đó xác định là không thể quay về.
Cuộc đời mình sao mà lắm éo le đến vậy.:(
Vào topic của bạn đọc mới thấy mình từng cmt. Thôi thì hãy coi là duyên số, buồn một ngày thôi và hãy vui kvẻ, quên mọi chuyện đi nhé.
Chúc bạn sớm tìm đc hạnh phúc!:)
Buồn cả mấy tháng nay rồi bạn ak, nhưng rồi sẽ quên nhanh thôi mà. :(
Đầu trang

Muakhocviai95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Muakhocviai95 »

Hãy nghĩ là mình tốt phước khi rời xa được con người phản bội đó đi chị ah..và người ở bên cạnh a ta bây giờ mới là vô phước đấy..:)
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

tuphuongsg đã viết:
danvac đã viết:
anhdong1 đã viết:anh danvac . Nữ mệnh này liệu có chém chết trai liêm tướng không ?
kẻ 8 lạng, người nửa cân nhưng anh liêm tương có kình dương linh hoả thì nóng tính kinh khủng, điên điên là dám giết người chứ không tầm thường đâu
cho mình hỏi chút xíu ah: Nam có Linh tinh tại Mệnh, Kình dương tại Thân thì có coi là nóng tính ko ah?
Câu trả lời là có
Đầu trang

minhchau123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi minhchau123 »

Nhìn lá số bạn này lại nhớ đến câu:
trai bất nhân phá quân thìn tuất
gái bạc tình tham sát dần thân

mà cái này cũng chẳng liên quan bất nhân hay bạc tình, chỉ là cú sốc sau một cuộc tình mà có cái nhìn nhận về cuộc sống thay đổi.

topic này nhiều mỹ nhân thật ;))
Đầu trang

hanh2689
Chính thức
Chính thức

danvac đã viết:Năm sau dễ lập gia đình
a danvac ơi! Có phải cung mệnh e xấu lắm không a, e thấy toàn hung tinh, có cả cô quả nữa, nhiều khi e thấy bản thân như bị cô lập mà cũng khó mở lòng với người khác lắm.
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

hanh2689 đã viết:
a danvac ơi! Có phải cung mệnh e xấu lắm không a, e thấy toàn hung tinh, có cả cô quả nữa, nhiều khi e thấy bản thân như bị cô lập mà cũng khó mở lòng với người khác lắm.
Do sao phá quân thì không hợp nữ thôi, hay bị hao tán tình cảm, tiền bạc
Đầu trang

LeNhat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi LeNhat »

Anh chàng kia cung thê đà la quan phù, lại thái tuế đẩu quân thì cô vợ già mồm, nanh nọc thôi rồi. Âu cũng là nồi nào vung nấy.
Đầu trang

hanh2689
Chính thức
Chính thức

danvac đã viết:
hanh2689 đã viết:
Do sao phá quân thì không hợp nữ thôi, hay bị hao tán tình cảm, tiền bạc
có phải cung mệnh ảnh hưởng đến cuộc đời mỗi người là 30 năm đầu còn sau đó là ảnh hưởng của cung thân ko a, không biết cung thân cung quan cung tài của e như vậy thì khi nào mới hết lận đận được ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”