Kính nhờ các bác xem giúp lá số Liêm Phá tại dậu.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
lungtungbeng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Kính nhờ các bác xem giúp lá số Liêm Phá tại dậu.

Gửi bài gửi bởi lungtungbeng »

Bạn sinh vào cuối giờ Mão mà vào mùa đông nên có lẽ đã sang giờ Thìn rồi. Mình thấy bạn không giống lá bạn post lên đâu. Liêm Phá là võ cách nên không giống kiểu văn chương câu cú trình bày dài dòng lê thê như bạn được :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhimkid
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhimkid »

Từ tướng và tên thật mình xác định mệnh thân này chỉ loanh quanh bộ SPT và Liêm Tướng, lá số giờ Thìn mệnh tiến 1cung vcd Cự Nhật chiếu không ứng. Đương số ăn các nét xương người lộ, trán hơi dô, lông mày nhạt của Phá Quân, hông to của Tham Lang, lấy Phá Quân để luận thì cuộc đời tự nhiên nó bất ổn. Số này sang đại vận 32 thì mới tự mình làm chủ được, giờ chỉ tích luỹ kiến thức, kinh nghiệm và kinh tế thôi. Đây là mẫu phụ nữ thích lấn quyền chồng, chồng thì hiền lành quá, hôn nhân không hạnh phúc từ đó mà ra thôi. Con cái không hợp mẹ mà hợp cha hơn, ngoài ra không đáng lo. Bạn chủ top biết một chút thì không nên tự tìm hiểu tử vi, hiểu chưa đủ dễ gây hoang mang cho mình.
Đầu trang

VAP
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi VAP »

lungtungbeng đã viết:Bạn sinh vào cuối giờ Mão mà vào mùa đông nên có lẽ đã sang giờ Thìn rồi. Mình thấy bạn không giống lá bạn post lên đâu. Liêm Phá là võ cách nên không giống kiểu văn chương câu cú trình bày dài dòng lê thê như bạn được :)
Thật ra mẹ mình nói mình sinh 7g15, nhưng khi mình post lá số vfa hình lên cũng với các nét thì mọi ng lại nói mình giống LP.

Mình cũng thấy Lp có những nét giống mình.
VCD thì cũng có hơi hơi.
Đầu trang

VAP
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi VAP »

nhimkid đã viết:Từ tướng và tên thật mình xác định mệnh thân này chỉ loanh quanh bộ SPT và Liêm Tướng, lá số giờ Thìn mệnh tiến 1cung vcd Cự Nhật chiếu không ứng. Đương số ăn các nét xương người lộ, trán hơi dô, lông mày nhạt của Phá Quân, hông to của Tham Lang, lấy Phá Quân để luận thì cuộc đời tự nhiên nó bất ổn. Số này sang đại vận 32 thì mới tự mình làm chủ được, giờ chỉ tích luỹ kiến thức, kinh nghiệm và kinh tế thôi. Đây là mẫu phụ nữ thích lấn quyền chồng, chồng thì hiền lành quá, hôn nhân không hạnh phúc từ đó mà ra thôi. Con cái không hợp mẹ mà hợp cha hơn, ngoài ra không đáng lo. Bạn chủ top biết một chút thì không nên tự tìm hiểu tử vi, hiểu chưa đủ dễ gây hoang mang cho mình.
32 tuổi mới kinh doanh đc ah bạn. hic hic, vậy là phải chờ thêm 7 năm nữa sao :((((

Sau này mình có buôn bán lớn đc ko @nhimkid ơi?

Bạn có thể nói rõ chút về tính cách, học thức và công danh của chồng mình đc ko ạ?
Đầu trang

VAP
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi VAP »

lungtungbeng đã viết:Bạn sinh vào cuối giờ Mão mà vào mùa đông nên có lẽ đã sang giờ Thìn rồi. Mình thấy bạn không giống lá bạn post lên đâu. Liêm Phá là võ cách nên không giống kiểu văn chương câu cú trình bày dài dòng lê thê như bạn được :)
LS giờ Thìn của tớ.

Hình ảnh
Đầu trang

VAP
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi VAP »

nhimkid đã viết:Từ tướng và tên thật mình xác định mệnh thân này chỉ loanh quanh bộ SPT và Liêm Tướng, lá số giờ Thìn mệnh tiến 1cung vcd Cự Nhật chiếu không ứng. Đương số ăn các nét xương người lộ, trán hơi dô, lông mày nhạt của Phá Quân, hông to của Tham Lang, lấy Phá Quân để luận thì cuộc đời tự nhiên nó bất ổn. Số này sang đại vận 32 thì mới tự mình làm chủ được, giờ chỉ tích luỹ kiến thức, kinh nghiệm và kinh tế thôi. Đây là mẫu phụ nữ thích lấn quyền chồng, chồng thì hiền lành quá, hôn nhân không hạnh phúc từ đó mà ra thôi. Con cái không hợp mẹ mà hợp cha hơn, ngoài ra không đáng lo. Bạn chủ top biết một chút thì không nên tự tìm hiểu tử vi, hiểu chưa đủ dễ gây hoang mang cho mình.

Có khi nào do mệnh VCD nên nó có thể di sang các sao khác ko cậu?
Đầu trang

VAP
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi VAP »

Hình ảnh mới nhất

Hình ảnh

Tớ hai bên mắt ko đều nhau, lông mày cũng có một cái cao hơn cái kia.

Mắt lộ do bị cận mà ko đeo kính.

Xương quai xanh lộ ra.

Hông, mông và đùi to.
Ngón chân, ngón tay dài.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”