cứ tưởng ls này sang năm xuất ngoại. ai ngờ sang năm chuyển nhà. các cao nhân để ts nhé.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Congquan32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cứ tưởng ls này sang năm xuất ngoại. ai ngờ sang năm chuyển nhà. các cao nhân để ts nhé.

Gửi bài gửi bởi Congquan32 »

dc nhiều cao nhân xem và phán ls sang năm xuất ngoại. nhưng thực ra chỉ chuyển nhà đi khác tỉnh. mời các bác tham khảo.Hình ảnh
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: cứ tưởng ls này sang năm xuất ngoại. ai ngờ sang năm chuyển nhà. các cao nhân để ts nhé.

Gửi bài gửi bởi khongbietthenao »

do van de lien quan toi con cai nen moi chuyen nha?
Đầu trang

Congquan32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: cứ tưởng ls này sang năm xuất ngoại. ai ngờ sang năm chuyển nhà. các cao nhân để ts nhé.

khongbietthenao đã viết:do van de lien quan toi con cai nen moi chuyen nha?
mình chưa có vk và con. do gd chuyển ra tp sống. nhiều cao nhân xem ls ai cũng phán đi dc. nhưng kq thù ko. mình pót lại cho mọi ng tham khảo thêm
Đầu trang

Giang nguyen255
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Giang nguyen255 »

Có văn xương hoá ki, linh tinh nua thì ko xuất ngoại dc đâu, sẽ trục trặc giấy tờ
Đầu trang

Congquan32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Giang nguyen255 đã viết:Có văn xương hoá ki, linh tinh nua thì ko xuất ngoại dc đâu, sẽ trục trặc giấy tờ
linh tinh đắc địa bạn àh k phải hãm. mà ko làm giấy tờ luôn chứ. mình đi tgeo đường kết hôn. nhưng cô ấy ko về nữa. mà sang năm chỉ chuyển nhà. mà các cao nhân trong diễn đàn ai cũng noi đi qua dc. cái số cũng lạ.
Đầu trang

Congquan32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

các bác vio, hoangtan, tay333... đâu rồi ra kiểm chứng lại nè. ls này xuất ngoại thất bại.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Khôi Việt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Khôi Việt »

Nói rõ hơn xem nào.................
Đầu trang

Congquan32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Khôi Việt đã viết:Nói rõ hơn xem nào.................
nhà mình có kế hoạch năm nay cho mình sang úc. theo dg kết hôn. cái cô kết hôn của mình đồng ý về. sau vài tháng cô ấy gặp trục trặc ko thể về dc nữa. mà sang năm ai cũng ns mình xuất ngoại nhưng sang năm gd mình lại chuyển nhà ra tp sống. vậy cặp thiên mã song hao chắc cũng chỉ chuyển nhà ko có nghĩa xuất ngoại. mình đưa lên lại cho các cao nhân kiểm chứng thôi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Khôi Việt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Khôi Việt »

Chưa sang năm mà la toáng lên vậy...việc chuyển nhà thì cứ chuyển vì nó ứng với Song Mã xung Điền trạch, việc xuất ngoại thì cứ chờ xem tam hợp Phượng các Song hao Hỷ thần..nếu tháng 3,5 hoặc 9/2016 âm lịch không đi được thì tạch vậy...
Đầu trang

Congquan32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Khôi Việt đã viết:Chưa sang năm mà la toáng lên vậy...việc chuyển nhà thì cứ chuyển vì nó ứng với Song Mã xung Điền trạch, việc xuất ngoại thì cứ chờ xem tam hợp Phượng các Song hao Hỷ thần..nếu tháng 3,5 hoặc 9/2016 âm lịch không đi được thì tạch vậy...
vì cô đó ko về nữa bác ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”