cứ tưởng ls này sang năm xuất ngoại. ai ngờ sang năm chuyển nhà. các cao nhân để ts nhé.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Khôi Việt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: cứ tưởng ls này sang năm xuất ngoại. ai ngờ sang năm chuyển nhà. các cao nhân để ts nhé.

Gửi bài gửi bởi Khôi Việt »

Congquan32 đã viết:
Khôi Việt đã viết:Chưa sang năm mà la toáng lên vậy...việc chuyển nhà thì cứ chuyển vì nó ứng với Song Mã xung Điền trạch, việc xuất ngoại thì cứ chờ xem tam hợp Phượng các Song hao Hỷ thần..nếu tháng 3,5 hoặc 9/2016 âm lịch không đi được thì tạch vậy...
vì cô đó ko về nữa bác ạ.
Nếu đúng số...thì có cô khác lo gì...
Đầu trang

Congquan32
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: cứ tưởng ls này sang năm xuất ngoại. ai ngờ sang năm chuyển nhà. các cao nhân để ts nhé.

Gửi bài gửi bởi Congquan32 »

Khôi Việt đã viết:
Congquan32 đã viết:
Khôi Việt đã viết:Chưa sang năm mà la toáng lên vậy...việc chuyển nhà thì cứ chuyển vì nó ứng với Song Mã xung Điền trạch, việc xuất ngoại thì cứ chờ xem tam hợp Phượng các Song hao Hỷ thần..nếu tháng 3,5 hoặc 9/2016 âm lịch không đi được thì tạch vậy...
vì cô đó ko về nữa bác ạ.
Nếu đúng số...thì có cô khác lo gì...
vâng cảm ơn bác cho ý kiến. sang năm e tl lại cho bác để bác nghiệm lý nhé. :D
Đầu trang

Giang nguyen255
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Giang nguyen255 »

Theo diện kết hôn bão lãnh qua úc thì cũng phải làm giấy tờ bão lãnh, bạn cẩn thận vì có văn xương hoá kị sẽ trục trặc giấy tờ, coi chừng phát hiện kết hôn giả
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”