Cháu vừa bỏ việc. Kính mong các bác xem cháu có khả năng sớm tìm được công việc khác không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
socdat
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Cháu vừa bỏ việc. Kính mong các bác xem cháu có khả năng sớm tìm được công việc khác không ạ?

Gửi bài gửi bởi socdat »

lobangtho91 đã viết: đúng là có công việc thì tự tin hơn rất nhiều và chẳng ai muốn rước 1 đứa thất nghiệp về nuôi báo cô. Thôi cứ tự lo thân mình trước đã :(
Bạn Lộ cứ như đang tự nói với bản thân =))

Về 1 gia đình kiểu vậy cũng mệt HA nhỉ. Lúc tốt đẹp không sao chứ lúc mình cần an ủi nhất thì chắc cả nhà cho mình thêm áp lực.
Nghe nói HA năm nay có nhiều cơ hội công việc mà. Lo gì nhiều cho khổ ra. Còn gia đình bạn trai, ko vấn đề này thì cũng có vấn đề khác, tránh không nổi, nhà nào cũng vậy mà, lỡ yêu con họ đành chịu :D
Đầu trang

trieuduong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Cháu vừa bỏ việc. Kính mong các bác xem cháu có khả năng sớm tìm được công việc khác không ạ?

Gửi bài gửi bởi trieuduong »

Chị chẳng biết TV nhung thấy em có lá số gần giống chị. 32 tuổi chị đã gặp bao buồn tủi rồi, một phần là do quá yếu đuối, sống nội tâm, hay lo nghĩ lung tùng.
E mạnh mẽ lên, bớt suy nghĩ đi, sống vui vẻ, khi gặp khó cần nỗ lực hết sức. Người ngoài nói gì cũng ko vì tự ái bản thân mà bỏ cuộc.
E biết TA thì nên học giao tiếp, sẽ có ích cho e sau này.
Đầu trang

Ếch con
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ếch con »

socdat đã viết:
lobangtho91 đã viết: đúng là có công việc thì tự tin hơn rất nhiều và chẳng ai muốn rước 1 đứa thất nghiệp về nuôi báo cô. Thôi cứ tự lo thân mình trước đã :(
Bạn Lộ cứ như đang tự nói với bản thân =))

Về 1 gia đình kiểu vậy cũng mệt HA nhỉ. Lúc tốt đẹp không sao chứ lúc mình cần an ủi nhất thì chắc cả nhà cho mình thêm áp lực.
Nghe nói HA năm nay có nhiều cơ hội công việc mà. Lo gì nhiều cho khổ ra. Còn gia đình bạn trai, ko vấn đề này thì cũng có vấn đề khác, tránh không nổi, nhà nào cũng vậy mà, lỡ yêu con họ đành chịu :D
Bạn Lộ nói cũng đúng mà. T mà có công việc ngon lành như anh em họ hàng nhà người yêu thì tự tin đầy mình. Đằng này ngồi giữa bao nhiêu người, ai cũng có địa vị mỗi mình là không? Mọi người hỏi làm ở đâu mà thấy xí hổ quá:(
Năm ngoái thất tình thì còn có tiền mà đếm. Năm ngoái mình đi dạy nhiều lắm luôn, ngày nào cũng có phụ huynh đến nộp tiền cho con :D
Năm nay được tình thì tiền chả thấy đâu, còn phát sinh bao nhiêu thứ nữa chứ. Đi đâu mọi người cũng hỏi bao giờ cưới mà rầu lắm.
Người yêu mình hiền, tốt, chả bao giờ làm gì phiền lòng mình nhưng chị gái, gia đình bên đó thì áp lực ghê gớm. Chắc họ chỉ thích mỗi cái mình ở HN và mình là con út thôi chứ mình mà quê xa tít, đông anh chị em chắc họ nản luôn quá.
P/s: nhờ các bạn, các cao nhân xem giúp em tháng này tìm đc công việc khác không ạ? Bây giờ thấy em ngu quá. Hu hu
Đầu trang

Ếch con
Nhị đẳng
Nhị đẳng

trieuduong đã viết:Chị chẳng biết TV nhung thấy em có lá số gần giống chị. 32 tuổi chị đã gặp bao buồn tủi rồi, một phần là do quá yếu đuối, sống nội tâm, hay lo nghĩ lung tùng.
E mạnh mẽ lên, bớt suy nghĩ đi, sống vui vẻ, khi gặp khó cần nỗ lực hết sức. Người ngoài nói gì cũng ko vì tự ái bản thân mà bỏ cuộc.
E biết TA thì nên học giao tiếp, sẽ có ích cho e sau này.
Em vừa xem qua lá số của chị. Lá của chị đẹp hơn của em vậy mà thấy chị còn kêu thế thì không biết của em còn tả tơi thế nào. :(
Em giống chị là tháng nào cũng đau bụng kinh khủng, uống hẳn hai viên panadol extra mới đỡ nhưng mệt lắm.
Đầu trang

trieuduong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trieuduong »

Uống mật ong với nước ấm ngày đó đi. Thật ngọt. Vô cùng hiệu quả. Đến chỗ Đại học nông nghiệp mà mua mật ong nguyên chât tốt lắm. Vui vẻ lên nhé, mọi thứ sẽ tốt lên thôi mà.^_^
Đầu trang

Ếch con
Nhị đẳng
Nhị đẳng

trieuduong đã viết:Uống mật ong với nước ấm ngày đó đi. Thật ngọt. Vô cùng hiệu quả. Đến chỗ Đại học nông nghiệp mà mua mật ong nguyên chât tốt lắm. Vui vẻ lên nhé, mọi thứ sẽ tốt lên thôi mà.^_^
Dạ vâng, em cảm ơn chị ạ. Chúc c mọi sự như ý, năm nay sẽ lên xe bông:)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”