Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Gửi bài gửi bởi Amazing »

ohm, mà tùy à chị ơi, nhìu ng nhỏ tuổi ra đời sớm nên sự chững chạc có khi còn hơn mấy anh lớn tuổi ý ạ :-j, mà con gái yêu 1 ng nhỏ tuổi hơn mình thì cũng bt à, dc thì yêu thoai :)), với sao thiên lương là tính tình thường già dặn lắm, hí hí, tks chị :D B-)
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Vô.Niệm »

@ em Amazing:

Mỗi người mỗi sở thích, em. :D Với chị từ xưa tới nay, quen người nào nhỏ tuổi hơn bị turned off lắm :)
Hồi đi học tới nay, có không ít các em nhỏ tuổi hơn chị thương chị, nhưng chị xem các em ấy là các em trai ngoan thôi :D

Mỗi người mỗi sở thích :)
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hồi chị làm việc ở trường đại học kia, hịc hịc, các em ấy nghĩ chị còn trẻ trong lứa tuổi của các em nên có vài em mến chị . Thật là loạn quá!
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

ohm, sở thích của em là lấy vợ lớn tuổi hơn =)), ko biết thiên lương có anh nào vậy ko nhĩ =))
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mỗi người mỗi sở thích mà :) Chị có cô bạn thân, lúc còn đi học, bạn ấy đã thương và quen người nhỏ hơn bạn ấy tới 3 tuổi :) Chị thì làm vậy không được; 1 tuổi nhỏ hơn cũng không được :) Chị là Thiên Lương nên có lẽ vì vậy mà già trong suy nghĩ từ bé rồi :) Có người bạn thân thời nối khố nhỏ hơn chị 1 tuổi; ai ngờ bạn ấy đã yêu chị lắm . Mà từ nào giờ chị vô tư xem nó như em trai! Bạn ấy đà lo lắng cho chị từng ly từng tí mà chị thì xem bạn ấy là bạn thân nên vô tư vô cùng . Chị đã vô tư đến độ có 1 ngày, các bạn của bạn ấy đã chạy đi kiếm chị để an ủi bạn ấy, do bạn ấy đã vì thất tình mà suýt nữa bỏ học :(
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

gì thằng nào khổ vậy, chỉ vì lớn tuổi hơn mờ hơm dc đến với chị :)) có khi nào tương lai em, oh my god, oh yé =))
Đầu trang

Vô.Niệm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Không phải bạn ấy nhỏ tuổi hơn chị mà không đến được (nhưng những ai nhỏ tuổi hơn là chị bị turned off rồi, không cho cơ hội, vì trong tình cảm, nếu đã cảm giác họ là em thì sao còn gì là lãng mạn nữa). Điểm chính là chị đã xem bạn ấy là bạn, và là em, từ trung học nên điều đó đối với chị không thay đổi . Từ Trung Học, chị đã kèm bạn ấy học mà! Bạn ấy học rất khá so với mọi người, nhưng chị đã giúp đở bạn ấy trong học tập nhiều nên bạn ấy vừa yêu vừa nể nên bạn ấy đã thần tượng chị vô cùng . Cả đám bạn bè đi chơi với nhau, lúc ấy mỗi lần chị gặp người chị yêu (là anh kia) là thằng bạn nó cứ nổi ghen, mà lúc ấy chị vô tư nên chẳng hiểu thằng bạn làm gì mà kỳ cục! Sau này bạn ấy tỏ tình mới hiểu (lúc ấy chị ngây thơ quá, vì có ngờ đâu bạn thân của mình, lại nhỏ hơn mình lại yêu mình). Ba mẹ của bạn ấy mến chị lắm, muốn ghép đôi cho tụi chị không. Nhưng lúc xưa chị vô tư nên không nghĩ ngợi gì nhiều . Sau này bạn ấy nói mới tỉnh ngộ . Hịc!
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

Hôm nay em ăn củ chuối chị Niệm có ăn củ chuối bao h ko :)
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

tặng chị niệm bài khu tao sống :))
http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/khu-t ... W5Fbx.html" target="_blank
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng