Lá số loạn luân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số loạn luân

Gửi bài gửi bởi ni cô xuống núi »

Vampy đã viết:Tôi cũng nghĩ có chuyện gì giả dối ở đây
Nếu thật sự cả lớp đều biết,thì dĩ nhiên thầy cô cũng biết,thầy cô biết thì nhà trường biết,nhà trường biết thì công an biết,côngan biết thì thèn anh họ phải bóc lịch rồi.
Giả dối thì rõ rồi "..... thằng bạn quay lại thấy 2 đứa kia đang xxx rồi lấy máy quay ra quay!!!! " Máy quay đâu ra sẵn sàng vậy trời , giống như giàn xếp trước không bằng???? #-o Mà quay cũng ít nhất 20 phút, không lẽ 2 đứa kia (đã loạn luân che giấu muốn chết :)) ) lại còn tỉnh bơ tiếp tục xxxx như diễn viên thứ thiệt để cho 1 thằng ất ơ vừa thưởng thức miễn phí vừa làm đạo diễn quay philm hử. :)) :)) Rồi sau đó tỉnh bơ cho thằng ất ơ kia làm Tổng đại lý phát hành đem philm đi phát tán lung tung nữa chứ.... Hài ghia....Hoang đường =)) =))
đám lưu manh thì không nên xem số cho nó. Nên vào ném đá và chạy cho nhanh. :-w :-w
Sửa lần cuối bởi ni cô xuống núi vào lúc 09:58, 23/09/15 với 1 lần sửa.
Đầu trang

SniperIs
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi SniperIs »

Nào kut kít hết ra!!!!!!!!!!!!!!!! :))
trả lại sự bình yên cho ........ :))
Tập tin đính kèm
maxtrix 2.gif
maxtrix 2.gif (174.65 KiB) Đã xem 1931 lần
Đầu trang

Du's
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Du's »

ni cô xuống núi đã viết:Nam mô đại bi quán thế âm bồ tát: gia đình thí chủ quả là bạc phúc. Mau nộp video quay cảnh loạn luân cho CA để bắt nhốt sớm thằng anh họ con bác đi nha. Adi đà phật.
mà nói thật: nữ tu bấm độn 1 quẻ thì thấy thế này, lá số này là của chủ top. :)) Câu chuyện trình bày trong này là hư cấu để nhờ coi số. Hy vọng quẻ gieo sai ~X(
Tin hay kp tuỳ bạn.
Chảng ai điên đi bôi nhọ bản thân kiểu này cả.
Muốn ng khác xem ls chỉ cần post ls lên hỏi sự nghiệp hay tình duyên thì thiếu gì ng xem. Bạn nhảm vl
Đầu trang

Du's
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Du's »

nói thẳng nhé.
Ai ko tin thì lượn đi chỗ khác nhé.
Còn chuyện này chảng có gì ma liên quan đến CA cả. 2 bên tự nguyện ngủ vs nhau vậy thôi.
Bac kia hỏi máy quay đâu ra. Trả lời: sony xperia Z3 lên google mà xem nhé. Vậy nhé
Đầu trang

Du's
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Du's »

Vampy đã viết:Tôi cũng nghĩ có chuyện gì giả dối ở đây
Nếu thật sự cả lớp đều biết,thì dĩ nhiên thầy cô cũng biết,thầy cô biết thì nhà trường biết,nhà trường biết thì công an biết,côngan biết thì thèn anh họ phải bóc lịch rồi.
Chắc bác ko hỉu. CẢ 2 đều trên 18t quan hệ tự nguyện là chiên bt chẳng ai cấm cả. Chỉ là chưa đủ 3 đời là chưa dc lấy nhau thôi.
Đầu trang

Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Trên 18t tức là được xếp vào dạng phạm tội rồi............Quan hệ chưa đủ 3 đời tức là tội phạm,vì nó trái với pháp luật quy định.
Đầu trang

Du's
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Du's »

Vampy đã viết:Trên 18t tức là được xếp vào dạng phạm tội rồi............Quan hệ chưa đủ 3 đời tức là tội phạm,vì nó trái với pháp luật quy định.
Công an đâu rãnh mà vào cuộc.
Mà vào cuộc phải có bằng chứng. Bằng chứng giờ còn mỗi em và nhỏ ban giữ. Em ng ngoài cuộc CA đụng vào e là có chiện à nha. Gd e ko phải dạng vừa đâu
Đầu trang

Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Du's đã viết:
Vampy đã viết:Trên 18t tức là được xếp vào dạng phạm tội rồi............Quan hệ chưa đủ 3 đời tức là tội phạm,vì nó trái với pháp luật quy định.
Công an đâu rãnh mà vào cuộc.
Mà vào cuộc phải có bằng chứng. Bằng chứng giờ còn mỗi em và nhỏ ban giữ. Em ng ngoài cuộc CA đụng vào e là có chiện à nha. Gd e ko phải dạng vừa đâu
Em là người trong cuộc đó chứ,là em ngừoi tiêu thụ và truyền bá tác phẩm đồi truỵ
Gia đình em là gì mà công an không dám đụng,em đang khiêu khích bộ trưởng bộ công an à,em có phải con chủ tịch nước đâu,khi phạm tội mà bị nhân dân lên án thì dù là thèn chủ tịch nước vẫn phải đem đi xử bắn như thường.
Đầu trang

Du's
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Du's »

Vampy đã viết:
Du's đã viết:
Gia đình em là gì mà côn an không dám đúng,em đang khiêu khích bộ trưởng bộ công an à,em có phải con chủ tịch nước đâu,khi phạm tội mà bị nhân dân lên án thì dù là thèn chủ tịch nước vẫn phải đem đi xử bắn như thường.
Chắc a tưởng em là thằng bạn thằng bạn anh họ nó à
Em chỉ là 1 trong 45 hs trong lớp thôi nhé. Bản copy này ko ai biết nhé. CA có ngon đưa 45 hs về đồn mà giải quyết nhà. :))
Đầu trang

Du's
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Du's »

xin dừng topic lại tại đây nhé.
Quá nhìu câu hỏi ngoài lề.
Vậy nhé. Cáo từ :-h
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”