Sưu tập lá số Dâm Nữ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
pearl3107
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Sưu tập lá số Dâm Nữ

Gửi bài gửi bởi pearl3107 »

làm sao mà b' đc ls dâm hay k ???xác định tnao đc ở cái xã hội thời buổi này..
Đầu trang

nguyễn diệu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyễn diệu »

Chủ đề này nhạy cảm nhưng mà hay nhen, em có bà chị chơi với nhau cũng lâu rùi, thấy chị ấy trước khi lấy ch cũng có nhiều người yêu lắm, ko biết có phải là dâm nữ ko hi hi

Hình ảnh
Đầu trang

tranteohd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranteohd »

lá số này có phải của một dâm nam không các bác? các bác xem giúp độ dâm của lá số này
Hình ảnh
Đầu trang

pearl3107
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi pearl3107 »

đang từ nữ lại còn nhảy hẳn sang nam..pó tay..
Đầu trang

Qh2711
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qh2711 »

Thơ Hồ Xuân Hương đọc xong thì cứ gật gật gù gù rồi lại tủm tỉm, dâm nó cũng thành nghệ thuật, là cái tính nữ thầm kín không thể chối bỏ của người phụ nữ, không thô lỗ cũng chẳng phô. Người cần hiểu sẽ hiểu, trẻ nhỏ có đọc vô thì cũng chẳng sao. Ko phản cảm
Vào cái topic này đọc xong thấy mọi người có vẻ ủng hộ phụ nữ dâm. À thật ra dâm chả ai bảo xấu cả, người xưa đã bảo "chính chuyên chết cũng ra ma, Lẳng lơ chết cũng mang ra ngoài đồng" rồi. Người nay cái việc ăn cơm trc kẻng, trước khi cưới có x cả trăm anh cũng chẳng sao cả, có nhà chồng còn muốn con dâu có chửa trc, sợ trẻ ăn chơi đẻ ko ra thì khốn. Nên nó khá bình thường rồi, ở cái thời đại này
Nhưng mà đây là nước Vn, phụ nữ Á đông vẫn là Á đông, lấy chồng về mà ngoại tình, thấy trai trẻ khỏe mà cứ tít mắt nguẩy mông lên sáp vào thì đâu có đc :))Chồng yếu? Muốn ngoại tình? ok, cứ bỏ chồng đi. Sinh lý khỏe, 1 anh ko đc ? ok 2 3 4 , chục anh cũng cũng đc (sex friend). Nhưng mà làm ơn tránh cái chỗ có gia đình ra. Có dâm thì cũng phải dâm có đạo lý, dâm quang minh chính đại một chút. Danh có chính thì ngôn mới thuận, còn kiểu loạn luân mà vẫn đc ủng hộ là sao ? Nhu cầu kiểu gì thế ? Con người nó khác con ngựa chứng chứ ?

Bạn kenda bảo bạn ko thể chấp nhận cái thể loại con dâu ngủ với bố chồng, em chồng, anh chồng này kia. Mình hoàn toàn đồng ý. Bác Gấu bảo đi Mỹ 6 năm đi rồi biết, nhưng maa người nc ngoài một khi đã lập gia đình mà cứ léng phéng xem sao nhé ? Tây nó chẳng có câu Since sex got easier to get, love got harder to find còn gì.
Diễn đàn lại có kẻ thiểu năng, não toàn đậu phụ khoe trym, khoe với aii thế ? Cả đời người có nhiêu đó để đi khoe có phải ít quá không ? Đến năm 75 tuổi thì làm sao , bảo với con cháu là "ông mày đã từng đi hang cả tỷ lần ngoài ra chẳng còn gì đáng nói" à?
Topic ngồi đọc kiến thức thì ít mà chiện vô bổ thiệt là nhiều
Được cảm ơn bởi: thương thương, bombo, evia nguyen, Ace, Whitebear1, vermouth, sotroi
Đầu trang

tuan_kudu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuan_kudu »

Mang nặng tư tưởng phong kiến quá .Tiêu đề bài viết có vẻ phân biệt kì thị quá,đàn ông hay đàn bà đều có nhu cầu sex như nhau cả thôi ,dưới thời phong kiến họ bị kìm nén trong thời đại hiện nay họ có quyền bộc lộ nhu cầu của mình.Là một người đàn ông nên làm cho người phụ nữ của mình đc thoả mãn thì họ chỉ dâm vơi mình thôi.Đừng bao giờ có kiểu am hiểu tý về tướng số nhìn ls có sao này sao kia tướng diện thế này thế nọ là kết luận người ta dâm đãng rồi có cái nhìn ko đàng hoàng với họ. Nên lập một chủ đề về ls của những tay dê xồm để chị em luận giải cho nó công bằng :DCó gì sai mong được bỏ qua :D
Đầu trang

kenda18
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kenda18 »

Anh gấu là quản lý 6 chứ ai. Khỏj khen biết thông minh rồj...
Đầu trang

Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Re: Sưu tập lá số Dâm Nữ

Gửi bài gửi bởi Ace »

Qh2711 đã viết:Thơ Hồ Xuân Hương đọc xong thì cứ gật gật gù gù rồi lại tủm tỉm, dâm nó cũng thành nghệ thuật, là cái tính nữ thầm kín không thể chối bỏ của người phụ nữ, không thô lỗ cũng chẳng phô. Người cần hiểu sẽ hiểu, trẻ nhỏ có đọc vô thì cũng chẳng sao. Ko phản cảm
Vào cái topic này đọc xong thấy mọi người có vẻ ủng hộ phụ nữ dâm. À thật ra dâm chả ai bảo xấu cả, người xưa đã bảo "chính chuyên chết cũng ra ma, Lẳng lơ chết cũng mang ra ngoài đồng" rồi. Người nay cái việc ăn cơm trc kẻng, trước khi cưới có x cả trăm anh cũng chẳng sao cả, có nhà chồng còn muốn con dâu có chửa trc, sợ trẻ ăn chơi đẻ ko ra thì khốn. Nên nó khá bình thường rồi, ở cái thời đại này
Nhưng mà đây là nước Vn, phụ nữ Á đông vẫn là Á đông, lấy chồng về mà ngoại tình, thấy trai trẻ khỏe mà cứ tít mắt nguẩy mông lên sáp vào thì đâu có đc :))Chồng yếu? Muốn ngoại tình? ok, cứ bỏ chồng đi. Sinh lý khỏe, 1 anh ko đc ? ok 2 3 4 , chục anh cũng cũng đc (sex friend). Nhưng mà làm ơn tránh cái chỗ có gia đình ra. Có dâm thì cũng phải dâm có đạo lý, dâm quang minh chính đại một chút. Danh có chính thì ngôn mới thuận, còn kiểu loạn luân mà vẫn đc ủng hộ là sao ? Nhu cầu kiểu gì thế ? Con người nó khác con ngựa chứng chứ ?

Bạn kenda bảo bạn ko thể chấp nhận cái thể loại con dâu ngủ với bố chồng, em chồng, anh chồng này kia. Mình hoàn toàn đồng ý. Bác Gấu bảo đi Mỹ 6 năm đi rồi biết, nhưng maa người nc ngoài một khi đã lập gia đình mà cứ léng phéng xem sao nhé ? Tây nó chẳng có câu Since sex got easier to get, love got harder to find còn gì.
Diễn đàn lại có kẻ thiểu năng, não toàn đậu phụ khoe trym, khoe với aii thế ? Cả đời người có nhiêu đó để đi khoe có phải ít quá không ? Đến năm 75 tuổi thì làm sao , bảo với con cháu là "ông mày đã từng đi hang cả tỷ lần ngoài ra chẳng còn gì đáng nói" à?
Topic ngồi đọc kiến thức thì ít mà chiện vô bổ thiệt là nhiều
Nói hay lắm! Chính thức khâm phục bạn, dù chỉ biết trên internet.
Được cảm ơn bởi: Qh2711
Đầu trang

thương thương
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thương thương »

Thực ra chữ DÂM dịch ra chỉ là HAM MUỐN mà thôi. Chữ "Dâm" đi kèm với "Dục" mới là ham muốn thể xác.
Được cảm ơn bởi: Mộc 8, konic
Đầu trang

yeongie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi yeongie »

phụ nữ mà ko dâm thì đàn ông trên thế giới này mất sức hấp dẫn rồi:))
theo ý mình cái "dâm" làm phụ nữ quyến rũ hơn, tốt xấu thì tùy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”