30TUỔI VẪN Ở KHÔNG, THÂN CƯ PHU CÓ TRIỆT, CÓ CÔ THÂN CÓ PHẢI LÀ BỊ Ế KO Ạ, KÍNH NHỜ MỌI NGƯỜI GIẢI GIÚP VỚI Ạ, HUHU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: 30TUỔI VẪN Ở KHÔNG, THÂN CƯ PHU CÓ TRIỆT, CÓ CÔ THÂN CÓ PHẢI LÀ BỊ Ế KO Ạ, KÍNH NHỜ MỌI NGƯỜI GIẢI GIÚP VỚI Ạ, HUHU

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

Yuu_Ko đã viết:Các anh chị cô chú làm ơn bớt chút thời gian xem giúp em: thân tại phu có cô thần lại bị triệt vậy có bị ế suốt đời luôn ko và đường sự nghiệp khi nào mới ổn định :((((( à, e đang muốn đi nước ngoài có đi được ko (mặc dù chưa có đường để đi)

Vài nét sơ lược bản thân:
- Ngoại hình: trắng + mỏng + mini ( cao 150, 36kg)
- Tính tình: nhút nhát + ít nói ( mọi ng bảo là lầm lì, nói chuyện vô duyên )
- Gia cảnh: là con một trong gđ trung bình yếu về tài sản
- Vận Hạn: 19t rớt ĐH ( học hành cũng được mà cứ đi thi là rớt, thi đâu rớt đó)
- Việc làm : tự nộp hs là rớt ( phải nhờ người quen), chưa làm cty nào đc 1 năm là nghỉ vì nhiều lí do ( bị bắt nạt, cật lực làm nhưng người khác hưởng (bị cướp công), ... hiện tại đang thất nghiệp.
- Tình duyên: năm 26t mới có tình đầu, bị lừa dối rồi chia tay. Ế luôn từ đó tới nay.
mình thắc mắc về ngoại hình của bạn chút, xin nhờ các cao nhân chỉ giáo: mệnh hỏa VCD có thể hình dáng ăn vào THái Dương hoặc ăn vào thiên cơ thì đều dáng người hơi thấp nhưng mập, mệnh có thiên hỷ lưu hà tuy hành thủy nhưng vẫn thể hiện là người vui vẻ nói nhiều, mặt tươi chứ ít khi lầm lì được, nếu ăn vào thiên hình thì tính tình càng không thể nhút nhát được, xin nhờ cao nhân giải thích khai sáng giúp mình
Đầu trang

thayboixemvoi2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: 30TUỔI VẪN Ở KHÔNG, THÂN CƯ PHU CÓ TRIỆT, CÓ CÔ THÂN CÓ PHẢI LÀ BỊ Ế KO Ạ, KÍNH NHỜ MỌI NGƯỜI GIẢI GIÚP VỚI Ạ, HUHU

Gửi bài gửi bởi thayboixemvoi2 »

Yuu_Ko đã viết:
thayboixemvoi2 đã viết:Đề nghị cung cấp ảnh, chứ xấu quá thì sao có ai. Nếu ngại cung cấp ảnh, thi đừng xem, vì ế mà ngại thể hiện thì ếch suốt đời
Haha, bác này khích tướng em quá hà, Em xin đính chính lại là em xem LÁ SỐ TV chứ em ko xem TƯỚNG nên việc cung cấp ảnh cá nhân để mn bình phẩm là ko cần thiết.
"Xấu quá thì sao có ai", ko đúng bác ạ, vì xấu như Thị Nở thì vẫn có Chí Phèo, đũa thì bao giờ cũng là 1 cặp. Người có cung có số nên nhiều khi có mà xinh như Hằng Nga thì cuối cùng cũng lẻ bóng 1 mình ở Cung Quảng Hàn thôi. Cảm ơn bác đã nhiệt tình đóng góp
haizza, đã yếu lại còn tự ti. khuyên thí chủ nên tự tin, sẽ có c
Đầu trang

hoangkhanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangkhanh »

Bố mẹ không hợp nhau. Gia đình xáo trộn
Năm 2014 mẹ bị bệnh, công việc chán, hao tài.
Tháng 4 AL năm nay chỗ làm, nhà cửa có biến động.
Đầu trang

Yuu_Ko
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Yuu_Ko »

nhaque1123 đã viết: mình thắc mắc về ngoại hình của bạn chút, xin nhờ các cao nhân chỉ giáo: mệnh hỏa VCD có thể hình dáng ăn vào THái Dương hoặc ăn vào thiên cơ thì đều dáng người hơi thấp nhưng mập, mệnh có thiên hỷ lưu hà tuy hành thủy nhưng vẫn thể hiện là người vui vẻ nói nhiều, mặt tươi chứ ít khi lầm lì được, nếu ăn vào thiên hình thì tính tình càng không thể nhút nhát được, xin nhờ cao nhân giải thích khai sáng giúp mình
Thấp thì có thấp, nhưng mập thì ko có đâu bạn, gầy từ xưa giờ rồi, chỉ chênh lệch 1-2kg là hết cỡ rồi. Về ít nói thi khi đi với những ng bạn lạ (ko thân) mình thường chỉ ngồi nghe lâu lâu góp ý vài câu, và hầu hết nhung ng sau này quen thân đều nói ấn tượng ban đầu khó gần, khó ưa (ko nc và vẻ mặt khó chịu, đại ý nhìn mặt chảnh ý). Còn nhút nhát thì chưa bao giờ dám đứng giữa đám đông mà phát biểu cả.
hoangkhanh đã viết:Bố mẹ không hợp nhau. Gia đình xáo trộn
Năm 2014 mẹ bị bệnh, công việc chán, hao tài.
Tháng 4 AL năm nay chỗ làm, nhà cửa có biến động.
Ba mẹ mình rất thương yêu nhau, chỉ nhiều khi khắc khẩu thôi.
Mình nghỉ việc hồi tháng 3 DL, tới nay vẫn ở ko... hix hix
Đầu trang

1052
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi 1052 »

Yuu_Ko đã viết:
thayboixemvoi2 đã viết:Đề nghị cung cấp ảnh, chứ xấu quá thì sao có ai. Nếu ngại cung cấp ảnh, thi đừng xem, vì ế mà ngại thể hiện thì ếch suốt đời
Haha, bác này khích tướng em quá hà, Em xin đính chính lại là em xem LÁ SỐ TV chứ em ko xem TƯỚNG nên việc cung cấp ảnh cá nhân để mn bình phẩm là ko cần thiết.
"Xấu quá thì sao có ai", ko đúng bác ạ, vì xấu như Thị Nở thì vẫn có Chí Phèo, đũa thì bao giờ cũng là 1 cặp. Người có cung có số nên nhiều khi có mà xinh như Hằng Nga thì cuối cùng cũng lẻ bóng 1 mình ở Cung Quảng Hàn thôi. Cảm ơn bác đã nhiệt tình đóng góp
1052 đã viết: Bạn xem bói trên lá số hay xem tướng vậy bạn tiêuphong85?
Không lẽ cứ xấu là ế à? Mình không nghĩ vậy.
Chị đoán em cũng xinh xắn chỉ hơi nhỏ con thôi mà cũng có sao đâu nhỏ con thì trẻ mãi không già.
Chị có nhỏ bạn cao 1,48m nhỏ nhắn lấy chồng năm 18. Năm em 35 thì con 17 tuổi.
Em đừng có mất hy vọng nha!
Dạ em cảm ơn chị, xinh hay xấu ko phải dùng mắt để nhìn, mà dùng tâm để cảm. Chị đoán như vậy là ít nhiều chị cảm đc em rồi đó ạ. Hihi. Em ko mất hy vọng chuyện xấu ế đâu chị, chẳng qua muốn nhờ mn xem giúp vì đã 30năm chìm nổi mà vẫn là con số 0 thôi à. Chúc chị vui khỏe nhé (bị kết chị rồi đấy ^^)
Cám ơn em!
Thật ra xem tử vi đâu cần ảnh trừ trường hợp cần xác định lại giờ sinh hoặc bói cho hai người sinh cùng năm tháng ngày giờ thôi.
Chị thấy nhiều người chị quen cao 1,48- 1,50m rất đẹp vì họ có nước da trắng mịn và đường cong chữ S với lại họ cũng nhân từ, nhanh nhẹn thông minh và giàu có.
Ông trời không ngược đãi, bỏ rơi ai đâu em vì vậy chẳng ai hoàn hảo cả.
Tình duyên em chắc hơi muộn thôi mà cũng đừng buồn quá, chị lớn hơn em mà cũng đang một mình đây nhưng chị cũng chẳng lo gì nhiều vì có cái phải suy nghĩ hơn cái vấn đề ấy.
Cứ vui tươi lên nào, đời được bao lâu đâu... hi hi...
Đầu trang

quangphuchv
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi quangphuchv »

Lá số này khó có thể đi nước ngoài được. Trừ khi bố mẹ ở nước ngoài rồi đưa sang .
Đầu trang

Yuu_Ko
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Yuu_Ko »

quangphuchv đã viết:Lá số này khó có thể đi nước ngoài được. Trừ khi bố mẹ ở nước ngoài rồi đưa sang .
hic, thế ko còn đường khác như du học hay kết hôn hả bác :( :(
Đầu trang

Yuu_Ko
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Yuu_Ko »

1 năm sau, up cho e nó lên ^^
Đầu trang

Skyoflove8844
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Skyoflove8844 »

Gái tuổi dần. Chị giống hệt bà chị e. Cũng trạc tuổi chị. Cũng thấp bé nhẹ cân như chị và vẫn chưa chồng như chị. Cung phu của chị ko đến nỗi xấu đâu. Yên tâm.
Đầu trang

greenfield09
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi greenfield09 »

Nam sau s elay ,chong tuoi ty dau suu ,hoac hoi mao mui
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”