NĂM NAY HẠN QUÁ NẶNG, NHỜ MỌI NGƯỜI XEM GIÚP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
loveshoes_2211
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: NĂM NAY HẠN QUÁ NẶNG, NHỜ MỌI NGƯỜI XEM GIÚP

Gửi bài gửi bởi loveshoes_2211 »

TUVINUT đã viết:Hai em ,đúng là 1 đôi trời sinh !
Mệnh bàn đều là Tử vi tại Tỵ !
Trên ls của Vợ , chồng hội Phủ tướng ,vợ Mệnh liêm phá .
Trên ls chồng , vợ là liêm phá ,còn Chồng là Phủ luôn !
Hai người rất tâm đầu ý hợp !

Còn chuyện hạn vừa qua,theo ls của Vợ:
Năm 2015, lưu niên đại han đến cung Tử ,ở ngọ gặp Kình ,Hình chắc là sinh mổ rồi ,Mệnh có Liêm lại gặp Kỵ năm nay nên bị chảy máu ngầm mà ko biết .Sự việc rất nguy hiểm.
Nhưng may Tử gặp lưu triệt ,phát hiện ra sớm ,nên ko sao.

Dùng môn lục nhâm cũng cho kết quả tương tự .Em có dao khắc khóa ,sự viêc gì,lúc đầu rất hung tợn,xem ra nguy hiểm lắm,song chẳng hại gì,tốt hay xấu đều ko có sự thật.

chuyện này xảy ra vào tháng 9 al ???
Dạ e cảm ơn ạ! Anh nói đúng quá. E sinh em bé và bị băng huyết, không cầm được máu nên suýt chết ạ. E bị vào tháng 8 âm lịch ạ.
Theo lá số thì vợ chồng e hợp nhưng thực tế bọn e xích mích cãi nhau suốt ạ. Không biết có chung sống lâu dài dc không nữa :)
Nhờ anh xem thêm giúp em về con cái của e ạ.
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

loveshoes_2211 đã viết: Đúng là em mổ đẻ và suýt mất mạng trong quá trình sinh con ạ. May mắn đã thoát chết. Nhờ anh xem thêm giúp em về gia đình, con cái và sức khoẻ ạ!
- Nữ mệnh có Liêm Phá, Không Kiếp thì cuộc đời thường thăng trầm, sóng gió. Cung Quan Tài của bạn tốt, cung Phụ Mẫu tốt nên về mặt công danh, tiền tài, cuộc sống lúc thiếu thời không là vấn đề. Nhưng dù sao thì nữ mệnh có Liêm Phá Không Kiếp (tuy nhẹ) thì cũng có thể ảnh hưởng đến khía cạnh nào đó.

- Mệnh có Đào Hoa, Phu vô chính diệu có Thai Phục Vượng Tướng thì nên thận trọng, chú tâm đến gia đình, vợ chồng.

- Mệnh có Bệnh Phù, Tật có Cơ Lương Đà Kỵ thì nên để ý đến sức khỏe (nếu có điều kiện thì nên khám sức khỏe định kỳ), hệ hô hấp, gan phổi. Đà Kỵ là ám tinh, nó âm thầm, chậm, khó phát hiện.

Hóa Kỵ cư Tật với nữ mệnh thường làm cho huyết khí không tốt, không lợi cho việc sinh nở.

- Cung Tử, về cái xấu thì như đã nói. Ngoài ra, nuôi dưỡng cẩn thận, vì dù sao cũng có Kình Hình và 1 số sao xấu. Còn lại thì cũng có nhiều cát tinh, tốt!
Đầu trang

loveshoes_2211
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Em cảm ơn anh Long đức ạ!
Đầu trang

loveshoes_2211
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

loveshoes_2211 đã viết:
TUVINUT đã viết:Hai em ,đúng là 1 đôi trời sinh !
Mệnh bàn đều là Tử vi tại Tỵ !
Trên ls của Vợ , chồng hội Phủ tướng ,vợ Mệnh liêm phá .
Trên ls chồng , vợ là liêm phá ,còn Chồng là Phủ luôn !
Hai người rất tâm đầu ý hợp !

Còn chuyện hạn vừa qua,theo ls của Vợ:
Năm 2015, lưu niên đại han đến cung Tử ,ở ngọ gặp Kình ,Hình chắc là sinh mổ rồi ,Mệnh có Liêm lại gặp Kỵ năm nay nên bị chảy máu ngầm mà ko biết .Sự việc rất nguy hiểm.
Nhưng may Tử gặp lưu triệt ,phát hiện ra sớm ,nên ko sao.

Dùng môn lục nhâm cũng cho kết quả tương tự .Em có dao khắc khóa ,sự viêc gì,lúc đầu rất hung tợn,xem ra nguy hiểm lắm,song chẳng hại gì,tốt hay xấu đều ko có sự thật.

chuyện này xảy ra vào tháng 9 al ???
Dạ e cảm ơn ạ! Anh nói đúng quá. E sinh em bé và bị băng huyết, không cầm được máu nên suýt chết ạ. E bị vào tháng 8 âm lịch ạ.
Theo lá số thì vợ chồng e hợp nhưng thực tế bọn e xích mích cãi nhau suốt ạ. Không biết có chung sống lâu dài dc không nữa :)
Nhờ anh xem thêm giúp em về con cái của e ạ.
Mong anh TUVINUT ghé qua xem thêm giúp em về con cái và mối quan hệ vợ chồng với ạ. Từ lúc sinh em bé ra 2 vợ chồng e thường xuyên xích mích cãi nhau cả về tình cảm và tiền bạc ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”