HỘI THÂN CƯ PHU THÊ - Tình yêu là lẽ sống

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
maitrang1916
Chính thức
Chính thức

Re: HỘI THÂN CƯ PHU THÊ - Tình yêu là lẽ sống

Gửi bài gửi bởi maitrang1916 »

Mình cũng thân cư phu, nhưng có trường hợp nào mà thân cư phu mà số không chồng không nhỉ, ai biết xin chỉ giáo ạ
Đầu trang

Yuu_Ko
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Yuu_Ko »

Hình như bác chủ thớt đi đâu vắng nhà này lâu lắm rồi, sau năm 2013 là ko thấy bác ấy reply nữa, đang thắc mắc mù trời mà ko biết hỏi ai hix hix
Đầu trang

hainguyen97
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hainguyen97 »

lâu rồi ms đc vào lại forum này, thân cư phu thê, có một vài lời luận bàn
Trong xã hội hiện đại ngày hôm nay, ta có thể thấy mọi người quan tâm quá nhiều đến các cung quan trọng, chẳng hạn như xem cung mệnh có sao gì, cung quan cung tài có hợp ko, nhưng hình như nhiều người bỏ quên cung phu( cung thê của nữ), một con người dù giàu sang đến mấy, dù hiển hách đến mấy cũng ko thể thiếu người bạn đời đồng hành ở bên được. bởi vì sao? vì một chiếc đũa ko làm nên bữa cơm đc. như vậy ta có thể kết luận đc rằng, cung phu thê ko kém gì cung quan cung tài cung mệnh cả.
nhiều người có cung mệnh xấu, cung quan chả ra gì, cung tài cũng chẳng có chi,vậy mà hằng ngày vác camry đi ngắm cảnh, thắc mắc tại sao ông này số xấu vậy mà lại sung sướng tột bậc, sự thật là cung thê ông này quá tốt. há chẳng phải trong trường hợp này cung mệnh tài quan chẳng là cái đinh gì so với cung thê sao?
tiếp tục, người thân cư thê k nhất thiết là phải nhờ vợ, chẳng qua là họ kiêng nể vợ mà thôi, ng đàn ông cư thê chưa chắc là kẻ bất tài, đó có thể là một bậc cự phú giàu có nhất một quốc gia hay một vùng, sự nghiệp của họ gắn với ng vợ , ng đứng sau lo toan mọi chuyện. vậy nên ta có thể kết luận đc rằng, cung thê là một cung tối quan trọng. k đc xem thường hay bỏ qua khi luận lá số cho ng khác. Thân
Đầu trang

Amm Minh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Amm Minh »

Yuu_Ko đã viết:Hình như bác chủ thớt đi đâu vắng nhà này lâu lắm rồi, sau năm 2013 là ko thấy bác ấy reply nữa, đang thắc mắc mù trời mà ko biết hỏi ai hix hix
Bạn hỏi gì hỏi đi... Hehe
Đầu trang

vodinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vodinh »

Amm Minh đã viết:
Yuu_Ko đã viết:Hình như bác chủ thớt đi đâu vắng nhà này lâu lắm rồi, sau năm 2013 là ko thấy bác ấy reply nữa, đang thắc mắc mù trời mà ko biết hỏi ai hix hix
Bác Amm Minh xem giúp em cung Thê này được không, thấy xấu quá, nhiều người nói phải ít nhất 2 đời vợ. Có cách nào hóa giải không bác?
Hình ảnh
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

vodinh đã viết:
Amm Minh đã viết:
Bác Amm Minh xem giúp em cung Thê này được không, thấy xấu quá, nhiều người nói phải ít nhất 2 đời vợ. Có cách nào hóa giải không bác?
Hình ảnh[/quote
LS của bạn giống của mình , thân cư thê ngộ triệt là gẫy đổ . Hơn nữa vũ sát là rất xấu , cực kì hình khắc . Thê bạn dính tam ám rêu đà kị .
Đầu trang

matbuon11
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi matbuon11 »

Bác Amm Minh cho em hỏi lá số ntn có phải là đường tình cảm hôn nhân rất trắc trở không? Xin hỏi khi nào có khả năng lấy chồng ổn định ah?
Thật sự không biết có phải thân cư phu thê không mà chuyện tình cảm luôn là điều quan trọng nhất với em.
Xin cảm ơn bác trước!
Hình ảnh
Đầu trang

tinhyeucuame
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tinhyeucuame »

Amm Minh đã viết:
Làm phiền Bạn xem cho mình lá số của con gái, cũng thân cư phu thê. Thú thật là mình cũng rất coi trọng cung phu thê vì mình cho rằng phụ nữ sau khi kết hôn nhờ chồng rất nhiều (về hồng phúc, về định hướng). Cháu sắp đến tuổi cập kê rồi:)).

Hình ảnh
Đầu trang

nguyen ngoc mai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyen ngoc mai »

Amm Minh ơi, xem hộ em duyên tiền định e để lỡ mất rồi liệu e có lấy được ai khác hay ko sống nổi ạ? e đang khung hoảng lắm, nhiều lúc nghĩ lấy đại một ko ko yêu cho xong..
Hình ảnh
Đầu trang

hankebactinh1990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hankebactinh1990 »

cung thê như này nghe chừng căng đó , kiểu gì cũng cũng lục dục
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”