Nữ mệnh thái dương, song lộc triều viên mong có duyên với anh kdh789 và các tiền bối

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lehang2705
Chính thức
Chính thức

Re: Nữ mệnh thái dương, song lộc triều viên mong có duyên với anh kdh789 và các tiền bối

Gửi bài gửi bởi lehang2705 »

ad_cstt đã viết:Up hình lên e,kết hợp xem tướng mới chuẩn dc :)
Em sẵn sàng tả sơ qua ngoại hình bản thân nếu a có lòng tốt muốn xem giúp e ạ :). Còn khoản đăng ảnh e xin khất a lần này nhé ;)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
El Diego
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nữ mệnh thái dương, song lộc triều viên mong có duyên với anh kdh789 và các tiền bối

Gửi bài gửi bởi El Diego »

lehang2705 đã viết:
Em sẵn sàng tả sơ qua ngoại hình bản thân nếu a có lòng tốt muốn xem giúp e ạ :). Còn khoản đăng ảnh e xin khất a lần này nhé ;)
;))
Đầu trang

lehang2705
Chính thức
Chính thức

El Diego đã viết:
lehang2705 đã viết:
;))
Giới sâu bít rối ren lắm anh, dấn thân vào rùi lấy ai bảo vệ e chứ. :>
Đầu trang

R E D
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi R E D »

lehang2705 đã viết: Song lộc của e cũng chiếu cung phu thê nữa đấy ạ. A có thể nói chi tiết hơn về chồng e được không? :x Tính cách, công việc? Xa cách này e nên hiểu theo nghĩa tích cực hay tiêu cực đây ạ. :-S
có một lộc thôi, lộc kia gặp tuần, không, kiếp coi như phá cách.
em gặp đc người hiền lành đức độ, xa cách nghĩa tích cực.
Đầu trang

lehang2705
Chính thức
Chính thức

R E D đã viết:
lehang2705 đã viết: Song lộc của e cũng chiếu cung phu thê nữa đấy ạ. A có thể nói chi tiết hơn về chồng e được không? :x Tính cách, công việc? Xa cách này e nên hiểu theo nghĩa tích cực hay tiêu cực đây ạ. :-S
có một lộc thôi, lộc kia gặp tuần, không, kiếp coi như phá cách.
em gặp đc người hiền lành đức độ, xa cách nghĩa tích cực.
Hihi, e nghe hai chữ đức độ mà mát lòng mát dạ. E cũng k ham giàu sang phú quý, chỉ cần vk ck yêu thương nhau, con cái ngoan ngoãn tử tế là hạnh phúc rồi.
E cảm ơn a nhiều ạ. Chúc a gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. :x
Đầu trang

lehang2705
Chính thức
Chính thức

nhaque1123 đã viết: Nữ thái dương thì chồng lại thường hiền lành nhưng hơi lười biếng ít quan tâm và giúp vợ chuyện bếp núc, rất dễ lấn át quyền chồng, năm 2016 sẽ có duyên nhưng rồi chia tay :)) , liều lên là 2017 sẽ cưới nhanh gọn không ngờ
Liều có ăn nhiều k anh? 8-> 8-> Tính e nhát gan k dám làm liều bao giờ.hiiii :">. Hoàn cảnh bọn e gặp nhau? Công việc chồng e ntn ạ? Lười 1 chút cũng k sao, cứ kiếm nhiều tiền về đây e cân hết. :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

lehang2705 đã viết:
nhaque1123 đã viết: Nữ thái dương thì chồng lại thường hiền lành nhưng hơi lười biếng ít quan tâm và giúp vợ chuyện bếp núc, rất dễ lấn át quyền chồng, năm 2016 sẽ có duyên nhưng rồi chia tay :)) , liều lên là 2017 sẽ cưới nhanh gọn không ngờ
Liều có ăn nhiều k anh? 8-> 8-> Tính e nhát gan k dám làm liều bao giờ.hiiii :">. Hoàn cảnh bọn e gặp nhau? Công việc chồng e ntn ạ? Lười 1 chút cũng k sao, cứ kiếm nhiều tiền về đây e cân hết. :))
Liều là ăn nhiều em àh, sang năm chú ý bệnh tật rất dễ mổ xẻ, phẫu thuật hao tiền tốn của đấy
Đầu trang

Khoakotaro
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Khoakotaro »

Các bác xem giúp em về công danh và cung thê như thế nào với ạ ! E tự thấy mình khá ù lì không được sáng dạ lắm ! Nghe nói 2017 e đến hạn cưới mà không biết phải số e có sợ vợ ko với lại thời buổi kinh tế gd khó khăn không biết kiếm đâu ra tiền cưới vợ đây ạ
Hình ảnh
Đầu trang

trandainghia168
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trandainghia168 »

cho a hoi em dang lam nghanh gi vay. tinh hinh cong viec nhu the nao? hoi truoc hoc co gioi ko?
Đầu trang

Khoakotaro
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Khoakotaro »

trandainghia168 đã viết:cho a hoi em dang lam nghanh gi vay. tinh hinh cong viec nhu the nao? hoi truoc hoc co gioi ko?
Em học ngành cấp thoát nước anh ạ , nhưng ko xin dc việc làm ! Hiện đang làm trong khu công nghiệp đợi việc khác ! Tình hình ko mấy khả quan lắm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”