Hội các bạn nữ Thân cư Quan

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
minhhanh062
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hội các bạn nữ Thân cư Quan

Gửi bài gửi bởi minhhanh062 »

Các bạn phận nữ mà phải bon chen thương trường vào chia sẻ hen. Thật ra chỉ mong cung Phu ổn tí rồi thân cư Phu là được thế mà đưa đẩy thế nào e cứ phải bon chen. Ai coi cũng nói 35 mới ổn thế là từ đây tới 10 năm sau e nó vẫn cứ bon chen mà sống, buồn dễ sợ :(( :(( :((

Hình ảnh
Đầu trang

thusang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Hội các bạn nữ Thân cư Quan

Gửi bài gửi bởi thusang »

Thân cư quan thì đặc điểm gì nổi bật nhỉ
Đầu trang

minhhanh062
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tớ chả biết nhưng nghe nói chung là xem sự nghiệp là hàng đầu, kiểu chồng và việc thì cứ chọn việc thôi.
Bản thân tớ chả muốn thế nhưn thực tế cứ đưa đẩy có vẻ đúng thế :v
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tanhoangsg
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tanhoangsg »

Tự bản thân muốn bon chen, sao lại trách tại số
Đầu trang

minhhanh062
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tanhoangsg đã viết:Tự bản thân muốn bon chen, sao lại trách tại số

Cũng không hắn là mình muốn đâu bạn, bản thân mình thích một cuộc sống nhẹ nhàng và êm đềm thôi.
Nhưng từ nhỏ mình nặng gánh gia đình, mình đặt áp lực phải cải thiện cuộc sống gia đình nên lớn lên bon chen với đời thôi...
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

thật ra cung quan và cung phu là 2 cung nhi hợp với nhau đó các bạn, thân cư quan nghĩa là ảnh hưởng rất mật thiết tới cung Phu, chịu ảnh hưởng nữa đời còn lại rất nhiều phụ thuộc vào sao chính tinh ở cung phu chiếu qua nữa, nên sự ảnh hưởng của người chồng đối với các bạn nữ thân cư quan là tuyệt đối lớn !!!.

còn việc các bạn đối xữ với người chồng như nào là do tùy vào mỗi bạn , chứ ko phải thân cư quan là lo việc trước chồng. thật tội nghiệp cho anh nào lấy phải con vợ độc ác, đanh đá, hung dữ.... giống như em, số em khổ quá các bạn !!
Đầu trang

minhhanh062
Tứ đẳng
Tứ đẳng

truy mệnh đã viết:thật ra cung quan và cung phu là 2 cung nhi hợp với nhau đó các bạn, thân cư quan nghĩa là ảnh hưởng rất mật thiết tới cung Phu, chịu ảnh hưởng nữa đời còn lại rất nhiều phụ thuộc vào sao chính tinh ở cung phu chiếu qua nữa, nên sự ảnh hưởng của người chồng đối với các bạn nữ thân cư quan là tuyệt đối lớn !!!.

còn việc các bạn đối xữ với người chồng như nào là do tùy vào mỗi bạn , chứ ko phải thân cư quan là lo việc trước chồng. thật tội nghiệp cho anh nào lấy phải con vợ độc ác, đanh đá, hung dữ.... giống như em, số em khổ quá các bạn !!
hết hồn, tưởng nói mình đanh đá hung dữ, e cưn chồng số 1 mà :))

nhưng cung Phu của e vô chính diệu thì tính như thế nào hả a ?
Đầu trang

tanhoangsg
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tanhoangsg »

Ls này cung phu gọi tốt thì không tốt, gọi xấu cũng chẳng xấu, chỉ là chuyện tình cảm thời trẻ trắc trở nhiều, lập gia đình buổi đầu có ít nhiều sóng gió, về trung niên sau mọi chuyện mới ổn ổn
Đừng hi vọng vào chỗ dựa chồng nhiều quá, có khi bạn lại là chỗ dựa tinh thần, hỗ trợ công việc cho chồng bạn không chừng
Đầu trang

linhlinhpica
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi linhlinhpica »

Em cũng thân cư Quan đây, mới 23 tuổi nhưng dự là long đong vất vả cho công danh sự nghiệp, hiện không có người yêu nhưng tưởng tượng sẽ là người vợ đáo để :v

Các Anh, Chị nào cao tay có thể xem giúp em cung Quan và Phu không ạ, em tò mò lắm nhưng không biết xem :D

Hình ảnh
Đầu trang

minhhanh062
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tanhoangsg đã viết:Ls này cung phu gọi tốt thì không tốt, gọi xấu cũng chẳng xấu, chỉ là chuyện tình cảm thời trẻ trắc trở nhiều, lập gia đình buổi đầu có ít nhiều sóng gió, về trung niên sau mọi chuyện mới ổn ổn
Đừng hi vọng vào chỗ dựa chồng nhiều quá, có khi bạn lại là chỗ dựa tinh thần, hỗ trợ công việc cho chồng bạn không chừng
trung niên là phải hơn 30 bạn nhỉ ?
mình chưa biết về sau thế nào nhưng nghiệm lý cho thời trẻ thì bạn nói rất đúng. Bọn mình chỉ quen nhau 1,5 năm ở VN sau đó 2 đứa đi 2 nước, rồi về rồi đi nói chung cưới được chả ai tin :)) Chồng mình về bằng cấp thì cao hơn nhưng hiểu biết mình cũng xem xem, tư vấn được cho chồng nhiều dù 2 đứa học và làm trái ngành. Mà thú vị là lá số chồng mình là Thân cư Thê, thì nửa đời sau lại chịu ảnh hưởng của vợ. Mình luôn thắc mắc là rất cuộc ai ảnh hưởng ai nhiều hơn nhỉ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”