Tại sao phải đề phòng người bạn gái thân?

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
maihuong7485
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tại sao phải đề phòng người bạn gái thân?

Gửi bài gửi bởi maihuong7485 »

Em sinh năm 1985. Em có đọc một số sách tử vi, xem tuổi năm 2009. Trong đó họ bảo là tuổi 1985, cuối năm cần đề phòng người bạn gái thân. Em băn khoăn không hiểu là tuổi 1985 và cuối năm có sự hội tụ của các sao gì mà phải đề phòng người bạn gái thân và liệu có phải tất cả mọi người đều phải đề phòng không? đề phòng chuyện gì? Mong mọi người có thể giải đáp giúp em với.
Đầu trang

phan ngọc anh
Chính thức
Chính thức

TL: Tại sao phải đề phòng người bạn gái thân?

Gửi bài gửi bởi phan ngọc anh »

Em à, sao em ngây thơ vậy.
Hiện nay ngoài thị trường đầy rẫy các loại sách bói toán , nhưng chỉ bình luận một cách chung chung thôi. Thế nếu có sách nói năm nay em ko nên lấy chồng mà cả gia đình em và gia đình người yêu của em đã chuẩn bị cuối năm nay là cưới rồi, thì chỉ vì tin vào mấy câu bói toán nói năm nay em lấy chồng rất xấu thì em hủy đám cưới luôn à.
suy đóan của tuổi năm 1985 cuối nẳm nay em nên hiểu là bị bạn bè chơi xấu, bị tai tiếng vì bạn bè, hoặc bị tai tiếng vì quan hệ xã giao bên ngoài hay với đồng nghiệp chẳng hạn. nếu là nam thì đề fòng nữ, nếu là nữ thì đề phòng nam; nói chung là trong quan hệ với xã hội dù là nam hay nữ thì nên cẩn trọng vào giai đoạn cuối năm thôi.
:-bd
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”