Là tri kỉ nhưng vẫn ngưỡng mộ lá số này

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Re: Là tri kỉ nhưng vẫn ngưỡng mộ lá số này

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Chủ lá này để yêu thì được chứ cưới nhau về hành hạ nhau thêm,cũng thuộc dạng thích bắt cá trẻ đẹp hơn mà làm khổ vợ
Đầu trang

HoaManLau
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi HoaManLau »

PUZZLE-nan đã viết:
HoaManLau đã viết:Lá này khó thành công dù khoa minh lộc ám.
Mong anh/chị nói rõ hơn tí xíu vì sao lại khó thành công ạ :D
Chờ rồi sẽ rõ ...
Đầu trang

PUZZLE-nan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PUZZLE-nan »

Vampy đã viết:Chủ lá này để yêu thì được chứ cưới nhau về hành hạ nhau thêm,cũng thuộc dạng thích bắt cá trẻ đẹp hơn mà làm khổ vợ
Bạn em yêu đương nghiêm túc nhưng cũng rất kén chọn ạ, người yêu toàn gái đẹp, tính bạn em lại có khuynh hướng gia trưởng nên chắc sẽ gây khó dễ cho vợ sau này.
Cảm ơn anh vì đã cho nhận xét ạ ^^
Đầu trang

Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

PUZZLE-nan đã viết:
Vampy đã viết:Chủ lá này để yêu thì được chứ cưới nhau về hành hạ nhau thêm,cũng thuộc dạng thích bắt cá trẻ đẹp hơn mà làm khổ vợ
Bạn em yêu đương nghiêm túc nhưng cũng rất kén chọn ạ, người yêu toàn gái đẹp, tính bạn em lại có khuynh hướng gia trưởng nên chắc sẽ gây khó dễ cho vợ sau này.
Anh nói vậy thui,chứ vừa nhìn là biết lá này khả năng cao 2 đời vợ rồi,2 vợ ck duyên phận bạc,vk không hợp tính bố mẹ ck lắm.Vì bản thân sẽ có lúc tính khí thiếu bình ổn,đa nghi mà xử sự với vợ không được tốt,có khả năng tình nhân bên ngoài.Kén chọn thì kén nhưng " không phải dạng vừa đâu " :D
Đầu trang

PUZZLE-nan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phamdutoan đã viết:
PUZZLE-nan đã viết:
HoaManLau đã viết:Lá này khó thành công dù khoa minh lộc ám.
Mong anh/chị nói rõ hơn tí xíu vì sao lại khó thành công ạ :D
lá số này khoa minh lộc am nên thành công từ khoa bảng. Anh ấy cứ chú trọng vào học vấn để đi lên.
.
Mệnh triệt, thân tuần nên cực nhọc. Hậu vận tốt
Cảm ơn anh đã nhận xét. Bạn em cũng thuộc dạng thông minh, đầu tư học hành, nhưng về hướng đi nghề nghiệp còn đang không rõ ràng ạ. Anh nói hậu vận tốt em cũng mừng cho ổng :D
Đầu trang

PUZZLE-nan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vampy đã viết:
PUZZLE-nan đã viết:
Anh nói vậy thui,chứ vừa nhìn là biết lá này khả năng cao 2 đời vợ rồi,2 vợ ck duyên phận bạc,vk không hợp tính bố mẹ ck lắm.Vì bản thân sẽ có lúc tính khí thiếu bình ổn,đa nghi mà xử sự với vợ không được tốt,có khả năng tình nhân bên ngoài.Kén chọn thì kén nhưng " không phải dạng vừa đâu " :D
Anh cho em học hỏi xíu kinh nghiệm ạ: cách cục nào cho thấy 2 đời vợ/chồng, duyên phận bạc ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”