Mong bác VIO xem giúp cháu Lá tứ trụ này còn bất ổn đến bao giờ?

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Aoi993
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong bác VIO xem giúp cháu Lá tứ trụ này còn bất ổn đến bao giờ?

Gửi bài gửi bởi Aoi993 »

vio đã viết:
snowy97 đã viết:
vio đã viết:
Chú nghĩ năm này người này đi được. Bảo chị cháu đừng đụng vào mắt nhiều, phẫu thuật lợn lành ra lợn què đấy. Sau này lập gia đạo rồi. Cháu nói với chị ấy, có thằng trên diễn đàn nó bảo chị: trong cv nên giữ mình (chuyện quan hệ nam nữ) kẻo chồng nó bỏ đấy.
Cháu ko có ý gì nhưng bà chị cháu ko phải dạng đong đưa hay xớn xác với ng lạ, nên cháu đoán là nếu có do đối phương chủ động đúng ko chú :-S
Đúng rồi, mà những người này lại là sếp và đã có gia đình. Nên chuyện này khá phức tạp, chú không biết nên nói thế nào. Khi nào chị cháu lập gia đình, hãy quay lại topic này. Cháu chỉ cần thông báo chị vừa cưới, mời chú đoán người chồng thế nào, chú sẽ đưa ra ý kiến. Bây giờ không nên có phát biểu gì thêm.
Xin lỗi chủ top cho mình chen ngang chút ạ.

Anh vio ơi em là cái đứa hôm trước ngồi cạnh anh lúc đầu ạ. Em muốn nhờ anh luận chi tiết phần tứ trụ giúp em hạn từ năm 24 - 30 tuổi được không anh? Anh có luận lá số giúp em rồi và cũng nói sơ qua về tứ trụ, anh bẩu ls thì đẹp mà tứ trụ xấu quá (xong anh Hoàng cũng bảo tứ trụ em xấu, số vất vả) mà giờ đúng là em đang gặp hạn thật, chán, huhu. Em xin phép được voi đòi Hai Bà Trưng, nếu anh đồng ý em up tứ trụ cho anh giải ạ :D
Đầu trang

snowy97
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi snowy97 »

vio đã viết:
snowy97 đã viết:
vio đã viết:
Chú nghĩ năm này người này đi được. Bảo chị cháu đừng đụng vào mắt nhiều, phẫu thuật lợn lành ra lợn què đấy. Sau này lập gia đạo rồi. Cháu nói với chị ấy, có thằng trên diễn đàn nó bảo chị: trong cv nên giữ mình (chuyện quan hệ nam nữ) kẻo chồng nó bỏ đấy.
Cháu ko có ý gì nhưng bà chị cháu ko phải dạng đong đưa hay xớn xác với ng lạ, nên cháu đoán là nếu có do đối phương chủ động đúng ko chú :-S
Đúng rồi, mà những người này lại là sếp và đã có gia đình. Nên chuyện này khá phức tạp, chú không biết nên nói thế nào. Khi nào chị cháu lập gia đình, hãy quay lại topic này. Cháu chỉ cần thông báo chị vừa cưới, mời chú đoán người chồng thế nào, chú sẽ đưa ra ý kiến. Bây giờ không nên có phát biểu gì thêm.
dạ, cháu đã rõ :-bd , xin tuân theo lời chú! Cháu cảm ơn chú và chúc chú + gia đình sức khỏe tốt, cviec thuận lợi và nhiều niềm vui ạ!
Đầu trang

snowy97
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dinhman_kt đã viết:Tui đang nghi giờ Ngọ rùi đó .
Cho thêm vài dữ liệu quá khứ đi . Mốc sự kiện gì đó chẳn hạn .
cơ mà nếu giờ Ngọ thì lá số tử vi hình như ko đúng anh ạ :-/
Đầu trang

dinhman_kt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dinhman_kt »

Sau một hồi chiêm nghiệm .. Tui nghĩ là lá số này sinh giờ Quý Mùi .

Tuy nhiên , cẩn thận vẫn là hơn. Bạn nên nói đương số cần hỏi kỹ người thân trước khi xác định giờ. Vì trình độ Tử Vi, Tử Bình chúng ta không cao. Đừng căn cứ theo phán đoán lá số mà xác định giờ sinh .
Đầu trang

mrsbeauty
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mrsbeauty »

dinhman_kt đã viết:Sau một hồi chiêm nghiệm .. Tui nghĩ là lá số này sinh giờ Quý Mùi .

Tuy nhiên , cẩn thận vẫn là hơn. Bạn nên nói đương số cần hỏi kỹ người thân trước khi xác định giờ. Vì trình độ Tử Vi, Tử Bình chúng ta không cao. Đừng căn cứ theo phán đoán lá số mà xác định giờ sinh .
mẹ chị bảo sinh lúc 13h hơn ạ=.= . Bác có căn dặn gì thêm gì không ạ 8->
Đầu trang

dinhman_kt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dinhman_kt »

Vậy lá số này tốt . Năm Đinh Dậu có chồng . Vợ chồng yêu nhau . Sinh con gái đầu . Gia đạo ok .
Đầu trang

mrsbeauty
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mrsbeauty »

lá số này cũng hay đi ha :)
Đầu trang

snowy97
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dinhman_kt đã viết:Vậy lá số này tốt . Năm Đinh Dậu có chồng . Vợ chồng yêu nhau . Sinh con gái đầu . Gia đạo ok .
vậy là chệ khỏi xuất ngoại rồi, chứ chồng con thì bà chả ham ạ, cứ con muốn chơi dài lắm cơ :D
Đầu trang

snowy97
Nhất đẳng
Nhất đẳng

mrsbeauty đã viết:lá số này cũng hay đi ha :)
vâng, cũng mong bà lại đi tiếp để e được hưởng sái :))
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Aoi993 đã viết:
vio đã viết:
snowy97 đã viết: Cháu ko có ý gì nhưng bà chị cháu ko phải dạng đong đưa hay xớn xác với ng lạ, nên cháu đoán là nếu có do đối phương chủ động đúng ko chú :-S
Xin lỗi chủ top cho mình chen ngang chút ạ.

Anh vio ơi em là cái đứa hôm trước ngồi cạnh anh lúc đầu ạ. Em muốn nhờ anh luận chi tiết phần tứ trụ giúp em hạn từ năm 24 - 30 tuổi được không anh? Anh có luận lá số giúp em rồi và cũng nói sơ qua về tứ trụ, anh bẩu ls thì đẹp mà tứ trụ xấu quá (xong anh Hoàng cũng bảo tứ trụ em xấu, số vất vả) mà giờ đúng là em đang gặp hạn thật, chán, huhu. Em xin phép được voi đòi Hai Bà Trưng, nếu anh đồng ý em up tứ trụ cho anh giải ạ :D
Bạn sang mục tử vi lập riêng topic: xem ls những thành viên tham gia giao lưu
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”