Cách cục phu thê là duyên tiền kiếp !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Silva1459
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cách cục phu thê là duyên tiền kiếp !

Gửi bài gửi bởi Silva1459 »

Cung phu thê của mình ko tốt hả bạn?
Đầu trang

nlh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nlh »

Hình ảnh
Lá số của e có cách thiện duyên tiền kiếp không hay là nghiệp nợ nần duyên hỡi các cao nhân ơi? Đã tan vỡ rồi là trả hết nợ kiếp trước phải không ạ. Liệu có mắc nợ ai nũa không các bác?
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Dạ em thì Thiên Quý cung Thê Thiếp , cung Thê lại nhị hợp Tật Ách , sao tình duyên nó lận đận thế :( mong anh chị nếu có duyên thì xem dùm em ạ , em cám ơn !
Tập tin đính kèm
image.jpeg (410.22 KiB) Đã xem 2182 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
mam.jeny
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mam.jeny »

Các cao nhân xem cho em với có phải nhân duyên k ạ Hình ảnh
Đầu trang

Lee1909
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lee1909 »

Naoya đã viết:
banhbaosin1812 đã viết:
Naoya đã viết: Theo nhu chi thay thi ban trai em dang o dai van ket hon ( cung phu the), neu hien tai van chua lap gia dinh thi trong vong 5 nam toi se ket hon, vi chi co cac sao chi hon su, voi lay nhau kha nhanh
C ơi như vậy thì e vs a này chắc k có duyên vs nhau rui nhỉ. Muốn quay lại chắc k đc. C có thể xem rõ cho e là năm nào k c?
Chi ko xem ro dc la nam nao cuoi, chi co the noi so qua ve vo cua ng do thoi. Nguoi nay co tinh so vo, vo cung la nguoi duyen dang xinh dep, vo giau co. Nhin chung vi tam hop cung The co hoa quyen, hoa loc, thien khoi + them co sat tinh doc thu cung The vcd, Thai am (M) nen vi tri cua vo trong gia dinh rat lon, anh nay thi Menh vcd nen cung danh chiu nghe theo vo, doi cung The co Cu Mon nen gia dao cung hay cai va, va vo ghen ghe gom!.
Chị ơi chị cho em vài lời về cung thê của em đc ko ạ? ;)
Hình ảnh
Đầu trang

Naoya
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Naoya »

Chị ơi chị cho em vài lời về cung thê của em đc ko ạ? ;)
Hình ảnh[/quotê]

M co the yen tam ve vo cua em sau nay. Cung The co Quang-Quy thi vc yeu thuong lay nhau vi tinh nghia, kho bo nhau lam, vo em thi dc cai dep (neu co sao dao hoa), co duyen, biet vun ven (neu co sao Hong loan).
Em nuoi vo em (Duong o cung The), nhung ma 2 ng thuong phai song xa nhau, vi cung The co sao Qua Tu nhi hop voi Co Than o Hoi.
Em dang o Dai van Cung Phuc Duc do, em dang nghi den viec lap gia dinh nhung chi khuyen la em dung nen cuoi voi, vi bay gio cuoi la bi ngan tro day, chi thay co Co Than trong cung Phuc cua em, sao Co Than la sao ngan can, gay rac roi cho viec cuoi hoi, lai la nhi hop voi Cung The (co Qua tu) nen ko can cuoi voi dau.
Dai van tu nam 25t den 34t cua em (tuc la tu bay gio) em nen tu tam tinh, dung co noi xau ai cung dung gay dieu tieng, cai lon voi ai. Ko tot dau. Vi em dang o vao dai van co Cu Mon nen may chuyen cai va, dieu tieng la de mac phai lam nen em phai can than..

Gi nua nhi... Chi quen roi. Nho ls cua em vay nen chi cung chi noi dc the thoi. :P
Đầu trang

quan0212
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quan0212 »

Hehe nói đến duyên tiền kiếp mình cũng có. Cung thê mình có ân quang tọa thủ đc thiên quí ở di chiếu về. mình có đôi cô quả từ di với phúc đức tam hợp thê chắc là đợi bằng thấy mới thôi. Đen mỗi cung thê có tướng quân chắc mụ vợ sau này ghê lắm ~X(
Đầu trang

thebell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: TL: Re: Cách cục phu thê là duyên tiền kiếp !

Gửi bài gửi bởi thebell »

loinoidoi304 đã viết:
mayhong đã viết:Theo mayhong duyên tiền kiếp không phải lúc nào cũng tốt, thường là nợ nhiều hơn duyên. Có thể kiếp trước có điều gì đó dang dở, chưa hoàn thành nên kiếp này mới tiếp tục để hoàn thành.
Mình cũng nghĩ vậy luôn, người mình yêu cũng có cung thê nhị hợp cung tật, thấy nhiều khi chắc là có nợ mới gặp nhau, vì gặp nhau rất tình cờ mà nghĩ lại mình cũng chẳng biết mình yêu họ vì sao nữa, cứ yêu thôi vì nghĩ đấy là người yêu mình rồi:D
Vậy rồi hết duyên chia tay hả bạn? Theo mình biết bạn đã có chồng rồi và k phải người này đúng k bạn?
Mình cũng có cung phu xấu ( không kiếp, quả tú..). Mình từng gặp 1 người rất giống với cung Phu của mình và chia tay rồi. Tự nhiên ngẫm lại k hiểu nỗi sao lại quen người như vậy, cảm thấy như đang trả 1 món nợ vì mình đã rất khổ luôn. Giờ mình chỉ hy vọng gặp dc 1 người tốt ko giống cung phu thôi :(
Đầu trang

Lee1909
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lee1909 »

Naoya đã viết:Chị ơi chị cho em vài lời về cung thê của em đc ko ạ? ;)
Hình ảnh[/quotê]

M co the yen tam ve vo cua em sau nay. Cung The co Quang-Quy thi vc yeu thuong lay nhau vi tinh nghia, kho bo nhau lam, vo em thi dc cai dep (neu co sao dao hoa), co duyen, biet vun ven (neu co sao Hong loan).
Em nuoi vo em (Duong o cung The), nhung ma 2 ng thuong phai song xa nhau, vi cung The co sao Qua Tu nhi hop voi Co Than o Hoi.
Em dang o Dai van Cung Phuc Duc do, em dang nghi den viec lap gia dinh nhung chi khuyen la em dung nen cuoi voi, vi bay gio cuoi la bi ngan tro day, chi thay co Co Than trong cung Phuc cua em, sao Co Than la sao ngan can, gay rac roi cho viec cuoi hoi, lai la nhi hop voi Cung The (co Qua tu) nen ko can cuoi voi dau.
Dai van tu nam 25t den 34t cua em (tuc la tu bay gio) em nen tu tam tinh, dung co noi xau ai cung dung gay dieu tieng, cai lon voi ai. Ko tot dau. Vi em dang o vao dai van co Cu Mon nen may chuyen cai va, dieu tieng la de mac phai lam nen em phai can than..

Gi nua nhi... Chi quen roi. Nho ls cua em vay nen chi cung chi noi dc the thoi. :P
Em cảm ơn chị nhé hihi đúng là h em đang nghĩ đến chuyện lập gia đình rất nhiều tuy nhiên là h vẫn fa nên có muốn cũng chả cưới đc :)).
Em chia tay ny cũng đc 3 năm nay rồi, ng này em yêu cũng đã đc 5 năm. Tuy nhiên sau chia tay em cũng chẳng có duyên với ai, em có cảm giác em với nyc chưa hết duyên ý chị ạ. Có 1 đợt em đc chị họ giới thiệu 1 em mà lúc gặp mặt em chỉ há hốc mồm ra nhìn vì em này giống nyc của em như đúc, giống cả cái tên cơ chị ạ. :|
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Re: Cách cục phu thê là duyên tiền kiếp !

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

thebell đã viết: Vậy rồi hết duyên chia tay hả bạn? Theo mình biết bạn đã có chồng rồi và k phải người này đúng k bạn?
Mình cũng có cung phu xấu ( không kiếp, quả tú..). Mình từng gặp 1 người rất giống với cung Phu của mình và chia tay rồi. Tự nhiên ngẫm lại k hiểu nỗi sao lại quen người như vậy, cảm thấy như đang trả 1 món nợ vì mình đã rất khổ luôn. Giờ mình chỉ hy vọng gặp dc 1 người tốt ko giống cung phu thôi :(
Mình khi yo rất khổ nhưng lấy ck lại khác.
B cứ hi vọng mọi ch sẽ tốt là đc. Cung phu mình có di chiếu xấu dã man, hay cãi cự. Nhưng vc mình chưa bjo cãi nhau.
Chắc do sửa đc số r, hi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”