Xem chỉ tay con cái sự nghiệp

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xem chỉ tay con cái sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

tranthanhlam đã viết:Bạn sẽ còn tiến triển nữa nhé,trong giai đoạn tới,chức vụ,công việc vẫn còn tiến triễn,tuy là vẫn còn sự gièm pha,nói xấu.
Hãy kiên định,và giữ vững tinh thần nha bạn.
Cố gắng để vượt qua cú sốc hiện tại này nhé.
Chức vụ có thể ko lên cao ngút đc,nhưng vẫn khá đấy.
Hãy làm nhiều việc thiện nha bạn.Nhiều điều tốt đẹp đang chờ bạn ỡ phía trước.Cố gắng ha.
Nếu có lòng,hãy mua hoa cúng dường Phật nhé,như thế là đã cảm ơn mình rồi.
Uh mình cũng hay đi chùa mùng 1, mười rằm. Cảm ơn b nhiều nhé.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi never89 »

tranthanhlam đã viết:Bạn sẽ còn tiến triển nữa nhé,trong giai đoạn tới,chức vụ,công việc vẫn còn tiến triễn,tuy là vẫn còn sự gièm pha,nói xấu.
Hãy làm nhiều việc thiện nha bạn.Nhiều điều tốt đẹp đang chờ bạn ỡ phía trước.Cố gắng ha.
Mượn hoa kính Phật. >:D<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi never89 »

Bạn thân của mình cũng mất con rồi. Trước khi mình post trong topic kia của bạn.
Năm 89 năm nay sinh con ko hợp thì phải.
Chúc bạn thuận lợi lần sau nha.
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

never89 đã viết:Bạn thân của mình cũng mất con rồi. Trước khi mình post trong topic kia của bạn.
Năm 89 năm nay sinh con ko hợp thì phải.
Chúc bạn thuận lợi lần sau nha.
Cảm ơn never nha.
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mùng 1 rồi mình mua hoa cúng Phật, bảo là cầu cho bạn mà tính mình giờ hay quên quá đi ấy, nhức đầu ko nhớ được gì lâu :(
bạn biết xem tướng ko, xem giúp 2 vợ chồng mình nha, hi.
Với cho mình hỏi chút, avar của bạn nghĩa là gì? Từ hôm sảy nằm viện, nói chuyện với bạn toàn phải cố tránh nhìn avar thôi, mình nhìn sợ quá.
Đầu trang

tranthanhlam
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tranthanhlam »

loinoidoi304 đã viết: bạn biết xem tướng ko, xem giúp 2 vợ chồng mình nha, hi.
Với cho mình hỏi chút, avar của bạn nghĩa là gì? Từ hôm sảy nằm viện, nói chuyện với bạn toàn phải cố tránh nhìn avar thôi, mình nhìn sợ quá.
Mình mới học xem tướng được 1 ít thôi,thiếu nhiều kinh nghiệm,nên nói dễ sai lắm.
Bạn nên Nhờ 2 Bạn là Nigelem và Dahi xem giúp,2 bạn ấy rất giỏi về xem tướng.Bạn Nigelem cũng xem chỉ tay rất chuẩn.
Mình thì chỉ biết xem chỉ tay thôi. :D
Nhưng cho mình hỏi:Bạn xem tướng 2vợ chồng.
Nếu tốt thì không sao.Nhưng nếu có gì đó không tốt,thì bạn sẽ thế nào?,có buồn gì không?,Có ảnh hưởng gì đến tình cảm của bạn dành cho chồng bạn không?.Mình hỏi thế thôi,chứ không có ý gì.Nếu bạn xem để tránh điều xấu,hoặc cải thiện cái xấu,thì bạn hãy chụp chỉ tay, bàn tay trái của chồng bạn, rồi đăng lên trên này,mình sẽ nói những điều cần quan tâm,chú ý.
-Mình lấy avatar này,Tuy có thể nó hơi đáng sợ, nhưng ý nghĩa là nó nói lên tình mẫu tử(sống-chết nhưng vẫn không rời xa).
-
Chuyện ngoài lề 1 tý:
Mấy hôm trước, bạn xem lá số của mình,Bạn nói 2 năm nữa, mình sẽ lập gia đình.
Mình có 1 vài thắc mắc muốn hỏi:
Là trong năm nay(là vào hạn này),tuy có nhiều người để ý,nhưng chẳng có ai làm người yêu mình cả.Có thễ Là vì Triệt ngăn chặn(ở tiễu hạn),và Đại hạn có Quả tú.
Thế 2 năm sau(cũng vào hạn này)tại sao mình lại kết hôn được?
Liệu trong năm nay,mình có thể có người yêu không?.Hay sẽ không có mối tình nào thật sự trong năm nay cả?(mặc dù có nhiều người để ý)
Có mối tình nào tồn tại từ đây cho đến 2 năm sau, rồi cưới không?(hay sẽ quen và cưới rất bất ngờ)
Xin bạn cứ nói những gì bạn biết,mình tha thiết muốn nghe,dù xấu hay tốt)(Mình hỏi với tinh thần muốn hiểu biết thêm, chứ không có ý gì khác)
Mong bạn cứ nói những gì bạn biết.Xin cảm ơn bạn rất nhiều.
Mình cũng xin nói thật là:
Đầu năm này,cũng có người nói yêu mình,nhưng ngặt 1 nỗi người đó ở xa quá,nên không bén duyên được.
và hiện tại cũng có 1 vài người cũng để ý mình,nhưng khi mình vừa có ý tìm hiểu thì dường như có sự ngăn chặn,cản trở,và trong lòng họ, luôn có 1 nỗi buồn nào đó.
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tranthanhlam đã viết: Mình mới học xem tướng được 1 ít thôi,thiếu nhiều kinh nghiệm,nên nói dễ sai lắm.
Bạn nên Nhờ 2 Bạn là Nigelem và Dahi xem giúp,2 bạn ấy rất giỏi về xem tướng.Bạn Nigelem cũng xem chỉ tay rất chuẩn.
Mình thì chỉ biết xem chỉ tay thôi. :D
Nhưng cho mình hỏi:Bạn xem tướng 2vợ chồng.
Nếu tốt thì không sao.Nhưng nếu có gì đó không tốt,thì bạn sẽ thế nào?,có buồn gì không?,Có ảnh hưởng gì đến tình cảm của bạn dành cho chồng bạn không?.Mình hỏi thế thôi,chứ không có ý gì.Nếu bạn xem để tránh điều xấu,hoặc cải thiện cái xấu,thì bạn hãy chụp chỉ tay, bàn tay trái của chồng bạn, rồi đăng lên trên này,mình sẽ nói những điều cần quan tâm,chú ý.
-Mình lấy avatar này,Tuy có thể nó hơi đáng sợ, nhưng ý nghĩa là nó nói lên tình mẫu tử(sống-chết nhưng vẫn không rời xa).
...
nilegem đã viết:...
Bạn nilegem cũng rất có lòng xem tướng qua cho mình, bạn í luận cơ bản ứng với mình.
Nhưng mà nhờ bạn ấy nhiều ngại lắm nên mới định hỏi nhờ bạn ^^
Xem thì cho biết thôi mình ko phải người sẽ thế nọ thế kia, kể cả xem số ấy, thấy mình xấu số lại k muốn sống nữa sao, mình phải cố gắng hơn, biết để tránh hoặc cố gắng, hi.
Mình biết ý nghĩa avar của b, nhưng mình nhìn sợ thôi, mình bị ám ảnh tư duy.
Về lá số của bạn, bạn up giúp mình lá số lại được ko? Mình quên bài rồi. Tiểu hạn giống nhau nhưng hạn năm không giống nhau b ạ. Theo mình được biết thì cưới bất ngờ thì hay có không kiếp và bộ sát phá tham. Còn cô quả thì tùy, ví dụ như mình, cưới đúng hạn phục binh cô quả. Hạn có sát phá tham địa kiếp nên cũng có chút bất ngờ.
Đầu trang

tranthanhlam
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tranthanhlam »

Bạn loinoidoi,bạn xem giúp mình nha.Xem giúp mình về vấn đề Tình duyên,hôn nhân nha.
Cảm ơn bạn rất nhiều :)
Bạn chụp chỉ tay, bàn tay trái của chồng bạn lên trên đây luôn nha,mình xem thử,giúp được bạn gì không?
Hình ảnh
Nhờ bạn xem giúp mình. :)
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Theo mình vẫn là năm 2018 ấy.
Năm nay nhé, gặp triệt nhiều quá mà lại chỉ có bộ cơ nguyệt đồng lương với tử phủ vốn bình yên. Mệnh bạn lại VCB lên khả năng bứt phá ít hơn.
Năm 2018, vẫn gặp triệt nhưng hạn năm thân có bộ sát phá tham, bộ này giúp bạn bứt phá. Hơn nữa, mình đọc sách thấy nhiều người nói sao đào hoa hỗ trợ hạn kết hôn, nhưng bạn bè mình đều không kết hôn vào hạn này, đa số hạn này chỉ hạn ong bướm thôi, tức có người yêu, người tán... bản thân mình cũng k kết hôn hạn đào hoa này.
Mình nghi là năm 2017 2018 bạn có gặp 1 người, đi lại 1 thời gian thấy cũng hài lòng rồi cưới. hi.
Chồng mình đi uống bia với bạn rồi, về mình up sau.
Mình bị đồng cự nên hay nghiên cứu môn này để giải tỏa tâm lý chứ ck mình ko thích bói toán :)
Mình ko đọc sách vì ko đủ kiên nhẫn, thi thoảng tìm cách cục gì liên quan đến mình thì đọc, với cả những gì bản thân trải qua thì nhìn lại lá số ngẫm thêm thôi.
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Oài mình phải đi phơi đồ đây ko tí về ck mắng hihi. đợi mãi k thấy b đâu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”