CÓ PHẢI LÁ SỐ NÀY NĂM NAY VƯỚNG HẠN ĐÀO HOA. MONG MỌI NGƯỜI CHỈ GIÚP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
muathuconang.288
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CÓ PHẢI LÁ SỐ NÀY NĂM NAY VƯỚNG HẠN ĐÀO HOA. MONG MỌI NGƯỜI CHỈ GIÚP

Gửi bài gửi bởi muathuconang.288 »

Cảm ơn những lời ý nghĩa của anh Long Đức. Quả thật mẹ em chỉ nhớ em sinh vào 9h tối. Không biết là trước hay sau 9h.
Nếu xét về hình tướng, em cao 1,6m, dáng hơi thô, da ngăm đen bánh mật. Vẻ mặt hài hòa không phải mức xinh đẹp nhưng vài người nhận xét là có duyên. Người khác dễ bị ấn tượng với mặt em vì đường lông mày của em khá đen nhưng mọc gọn, mướt không cần phải kẻ cũng đã có nét.
Bản thân em mới ra trường, tự thân lập nghiệp. Từ lúc thực tập đã tự xin dấu. Hiện tại em đang làm công việc văn phòng bình thường trong một môi trường có khả năng phát triển tốt. Em rất hiếm nhận được sự giúp đỡ của người thân, phúc đức họ hàng kém nhưng lại hay nhận được sự hỗ trợ của người ngoài.
Mới bước chân ra cuộc sống, em cũng đã trải qua một vài cám dỗ. Điều đó bắt nguồn từ việc quen biết người đàn ông có vợ sinh năm 1976 này. Đó là một người đàn ông nghiêm túc, tay trắng lập nghiệp, có lý tưởng sống và rất coi trọng giờ giấc cũng như lời hứa. Nếu nhìn bề ngoài, người khác sẽ nghĩ em cặp bồ theo kiểu gái trẻ vói đại gia, tham lam tiền bạc của họ nhưng quả thật chỉ người trong cuộc mới hiểu. Bên cạnh họ không thiếu những cô gái trẻ, xinh đẹp sẵn sàng chạy theo nhưng lại luôn dành sự quan tâm cho em. Ngay từ đầu đã chủ động quan tâm em trước, còn đề nghị cho em vay tiền để theo học chứng chỉ nghề nghiệp kế -kiểm. Hai hôm trước em có bị ngã xe ở Vĩnh phúc, nên không tự bắt xe bus về Hà Nội được, em có nhờ họ xuống đón. Thật tình hôm đó cảm động xuýt khóc luôn. Hiện tại thì mối quan hệ này vẫn an toàn, chưa đi quá giới hạn bạn bè. Em vẫn độc lập với họ về mặt công việc và tiền bạc.
Vậy với nét tính cách và ngoại hình trên thì em có giống với lá số tử vi này không ạ! Em là người nghiêm túc trong tình cảm. Hiện tại với em công việc là quan trọng, có thể 2, 3 năm nữa yêu sau cũng được nhưng cảm thấy bản thân năm nay vướng phải hơi nhiều hoàn cảnh éo le trong tình cảm. Mong xin một lời khuyên để hạn chế được vận hạn này!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Mệnh VCD
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mệnh VCD »

muathuconang.288 đã viết:chắc có gì sai sai. Em nhan sắc bình thường! Có một đặc điểm là trong năm qua đi cùng với những mối quen biết là rất hay bị tai nạn ngã xe. Tuy không quá nguy hiểm nhưng bị xước xát trày da. Năm nay với năm sau cần đề phòng hạn gì không ạ?
Em nhan sắc bình thường nhưng hút hàng, rất nhiều người theo, tuy nhiên liêm phủ cư mệnh thì là người đứng đắn nên vượt qua được cám dỗ .
Đầu trang

Đoàn Vũ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Đoàn Vũ »

Mệnh VCD đã viết:
muathuconang.288 đã viết:chắc có gì sai sai. Em nhan sắc bình thường! Có một đặc điểm là trong năm qua đi cùng với những mối quen biết là rất hay bị tai nạn ngã xe. Tuy không quá nguy hiểm nhưng bị xước xát trày da. Năm nay với năm sau cần đề phòng hạn gì không ạ?
Em nhan sắc bình thường nhưng hút hàng, rất nhiều người theo, tuy nhiên liêm phủ cư mệnh thì là người đứng đắn nên vượt qua được cám dỗ .
Em miss MLS vẫn Xinh đẹp vẫn chưa lấy chồng hả?? kén thế cô!
Đầu trang

Mệnh VCD
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ý, ai thế ạ, sao lại là nick mới gia nhập ><
Đầu trang

Đoàn Vũ
Chính thức
Chính thức

Mệnh VCD đã viết:ý, ai thế ạ, sao lại là nick mới gia nhập ><
Mới gia nhập j chứ, cũng tại ít chém gió ít sao thì là mới gia nhập, nick mình cũng khá lâu rồi 2012 thì phải ;)

Uầy mà nick mình và bạn cùng tháng sinh nhật bây giờ mới để ý :D mình sau 2 ngày
Đầu trang

muathuconang.288
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh VCD đã viết:
Cũng không hẳn như vậy đâu ạ! Trước kia em không có ai theo đuổi. Tự nhiên từ tết âm lịch có 2- 3 chàng trai trẻ mới gặp, chưa biết gì mà nói thích như đúng rồi!
Đầu trang

Mệnh VCD
Nhị đẳng
Nhị đẳng

muathuconang.288 đã viết:
Mệnh VCD đã viết:
Cũng không hẳn như vậy đâu ạ! Trước kia em không có ai theo đuổi. Tự nhiên từ tết âm lịch có 2- 3 chàng trai trẻ mới gặp, chưa biết gì mà nói thích như đúng rồi!
thế thì chị nghĩ có khi không phải em sinh cung giờ này, vì người có đào hồng hay có người theo đuổi lắm
Đầu trang

Mệnh VCD
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Đoàn Vũ đã viết:
Mới gia nhập j chứ, cũng tại ít chém gió ít sao thì là mới gia nhập, nick mình cũng khá lâu rồi 2012 thì phải ;)

Uầy mà nick mình và bạn cùng tháng sinh nhật bây giờ mới để ý :D mình sau 2 ngày
ít tham gia mà nhớ kinh thế
Đầu trang

muathuconang.288
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ah. Có 1 anh chàng thích em từ hồi năm nhất cho đến bây giờ nhưng không nói. Thật lòng đôi lúc có chút siêu lòng nhưng không hợp nên em thôi! Còn 2-3 chàng kia là tự nhiên từ đâu chạy ra bảo là gặp em thích em. Kiểu tán trẻ trâu ấy ạ. Em next hết rồi!
Đầu trang

Đoàn Vũ
Chính thức
Chính thức

Mệnh VCD đã viết:
Đoàn Vũ đã viết:

ít tham gia mà nhớ kinh thế
:) , Từng vote cho miss mà, cũng gặp tại quán lý số gặp 2 bạn cùng yhan nói chuyện cho sđt hình như số có 688 thì phải , nhưng đúng là cũng lâu rồi 4 năm còn j số má quên hết. cũng lâu rồi ko vào diễn đàn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”