công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
KhachTran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi KhachTran »

em chờ tin bác
thachcamdang
Hình ảnh
Đầu trang

minhminh89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi minhminh89 »

Cuối năm 2015, em có mua một lô mảnh đất hướng nam. Hiện giờ, em đang ở nhà bố mẹ hướng bắc. Chủ top có thể tư vấn giúp em được không ạ? Hiện em vẫn độc thân. Công danh làng nhàng. Tình yêu bthường, chả biết bao giờ cưới.
Hình ảnh
Đầu trang

thai louis
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thai louis »

Kính nhờ các bác xem hộ em với.
Hiện em là con một,chắc chắn sẽ được bố mẹ cho đất nhưng em nghe thấy bảo Thiên Cơ ở cung điền thì phá tán tổ nghiệp hay tổ nghiệp lụi bại phải tự tay gầy dựng.Các bác xem em sau này có ở đất gần bố mẹ được ko,vì con một nên còn phải lo phụ dưỡng cha mẹ,mồ mả tổ tiên.Nếu phải ở xa quê thì khả năng là bố mẹ sau này mất nhờ,vì em thấy nhiều gia đình con cái ở xa phân tán chẳng bao giờ trông nom phụ mẫu,có chăng chỉ khi nào chết mới về thôi.Mong cao nhân đi qua cho đôi lời nhận xét
Tập tin đính kèm
thai louis.jpg-dien dan ly so.jpg
thai louis.jpg-dien dan ly so.jpg (434.71 KiB) Đã xem 1136 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

minhminh89 đã viết:Cuối năm 2015, em có mua một lô mảnh đất hướng nam. Hiện giờ, em đang ở nhà bố mẹ hướng bắc. Chủ top có thể tư vấn giúp em được không ạ? Hiện em vẫn độc thân. Công danh làng nhàng. Tình yêu bthường, chả biết bao giờ cưới.
Hình ảnh

nhin cung dien di đà la thiên hình kìa , trong khi nữ này mang mộc , đà la âm kim đó , mênh mộc là hướng đông là chuẩn còn không thì hướng đông nam , lúc mua phải mua la bàn mà dò hay thuê thầy phong thủy chứ

- đành rằng đất có tứ linh nhưng vô chính diệu lại có sát tinh đà hình là hay bị rắc rối với hàng xóm , chung quanh có nhiều phần tử giang hồ cộm cán hay công an viên chức biến chất hay hoanh họe chuyện giấy tờ này nọ để tống tiền

- nữ này vòng đai vận khá nhưng đại vận 35-44 tuổi ở cung điền là xấu nhé , cẩn thận khi di chuyển trên đường , làm việc đối nhân xử thê phải cẩn trọng tỉ mỉ kinh trên nhường dưới , nhịn nhục không kiêu căng mà cũng không bi quan ... khuyên vậy thôi :)
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

KhachTran đã viết:em chờ tin bác
thachcamdang
Hình ảnh

ông bạn đây kim thì hướng nhà phải là tây tứ trạch tây tây bắc tây nam đông bắc

vũ tham muốn lên phải có hỏa tinh linh tinh hay hóa lộc lộc tồn ở đây không có

bạn đây đi ra ngoài cũng có nhiều tính toán cơ mưu có bá đạo đó nhưng coi chừng găp phải kẻ cao tay hơn

cung điền thì đắc thái tuế rồi nhà cũng đẹp đó , đóng khung đàng hoàng vị trí này thìn thổ vậy là trung tâm hơi lệch vê phía đông , đất này có cơ lương hóa lộc .... đất này ở đay là rất thọ thứ 2 là buôn bán tốt

vũ tham nhat nguyet 2 bên là ok nhưng do nhat bị triêt rồi nên thiếu sự huy hoàng , cách này song cũng chỉ dụa vào buôn bán nhỏ

đất đai kia chả liên quan tới con cái , chắc do cha me để lại >:D<
Đầu trang

minhee91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhee91 »

minhee91 đã viết:
minhee91 đã viết:Em gửi chủ topic. Khi còn nhỏ thì nhà em không khá giả lắm sau này lên tp học thì thuê nhà trọ. Ở 1 chỗ cũng hơn năm đổi qua chỗ khác được vài tháng là có việc nên tìm chỗ khác. Em ở chỗ này cũng hơn 3 năm rồi rất an ổn, công việc thì cũng tàm tạm, không biết sau này có thể ở tp luôn được không? Với lại Điền của em có Mã thì chắc em không ở nhà dưới quê được phải không ah?
Hình ảnh
Em chờ bác nữa nè bác
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
KhachTran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi KhachTran »

thachcamdang đã viết:
KhachTran đã viết:em chờ tin bác
thachcamdang
Hình ảnh

ông bạn đây kim thì hướng nhà phải là tây tứ trạch tây tây bắc tây nam đông bắc

vũ tham muốn lên phải có hỏa tinh linh tinh hay hóa lộc lộc tồn ở đây không có

bạn đây đi ra ngoài cũng có nhiều tính toán cơ mưu có bá đạo đó nhưng coi chừng găp phải kẻ cao tay hơn

cung điền thì đắc thái tuế rồi nhà cũng đẹp đó , đóng khung đàng hoàng vị trí này thìn thổ vậy là trung tâm hơi lệch vê phía đông , đất này có cơ lương hóa lộc .... đất này ở đay là rất thọ thứ 2 là buôn bán tốt

vũ tham nhat nguyet 2 bên là ok nhưng do nhat bị triêt rồi nên thiếu sự huy hoàng , cách này song cũng chỉ dụa vào buôn bán nhỏ

đất đai kia chả liên quan tới con cái , chắc do cha me để lại >:D<
tuyệt vời ông mặt trời bác nói đúng như thần
Đầu trang

Ashley119
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ashley119 »

Ashley119 đã viết:
Ashley119 đã viết:Anh thachcamdang ơi xem giúp em cung điền với, chỗ làm của em sau này ntn, có định cư nc ngoài đc k ạ?
Hình ảnh
anh bỏ sót em rùi :(
Anh thachcamdang ơi, cho em vài lời về cung điền với
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Ashley119 đã viết:
Ashley119 đã viết:
Ashley119 đã viết:Anh thachcamdang ơi xem giúp em cung điền với, chỗ làm của em sau này ntn, có định cư nc ngoài đc k ạ?
Hình ảnh
anh bỏ sót em rùi :(
Anh thachcamdang ơi, cho em vài lời về cung điền với
di ra nước ngoài ok , cũng có nhà đó nhưng không đep không rộng đâu

đơi sau ở cung phu , vợ chồng làm ăn nên thân trọng thực tế tính toán logic nhé tam hợp thân đời sau toàn sao không , đia không , thiên không tuan khong , cung quan loc cũng them 1 triêt không nữa

- kiểu này đi làm công ăn lương hay buôn bán nhỏ thât là nhỏ thôi , đầu óc 2 vo chồng mở tưởng những cái nằm ngoài tầm khả nang , coi chừng bị người ta lợi dụng điểm yếu này đó

hướng của bạn là hương đông bắc hay tây tây bắc phù hợp để ở kinh doanh , và tỉnh thành phố cũng nên nằm hướng đó :-S
Đầu trang

vodinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vodinh »

Bác thachcamdang xem giúp em cung điền với ạ, em cảm ơn :D
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”