TỬ VI KHÔNG ĐÚNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: TỬ VI KHÔNG ĐÚNG

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

Tên đã viết:Châu Huỳnh đã lâu ko gặp , dạo này khoẻ ko ? >:D< >:D< >:D<
van khỏe chủ tịch ạ :x
nhaque1123 đã viết:Lâu rồi mới thấy online.
hihi tử vi hk đúng nên e tính bỏ lun ~X(
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

2 cung giap menh... nhung hanh cua menh khac 2 hanh giap... thi 2 thang giap an vao rat it.... possibly 50%... tuong sinh thi khoi noi roi...tuong khac thi bao nhieu bom dan... thang bi khac... an het

cung muon hoc thu tu tru...
Nhung muon thu thach trong tu vi hon 1 nam nua....
Pham biet cang nhieu... cang de bi loan... minh khong muon thanh Tay Doc dau huhu
Đầu trang

QuyDau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi QuyDau1993 »

clevering đã viết:càn:
Quý Dậu - Canh Thân - Kỷ Sửu - Bính Dần
Dậu Sửu bán hợp kim, Thân xung dần mất căn mộc, hoả yếu. Nhật can yếu vì không được sinh, bị tiết nhiều, căn vô khí. Cần phải dụng ấn hoả chế thương sinh thân. Nguyên cục ấn hoả quá yếu, căn bị phá, nên số này vất vả. Ấn hoả chủ học hành, chắc học hành chẳng ra gì, mẹ cũng sức khoẻ không tốt. Quan mộc như ấn hoả, bị phá mất căn, đường quan vận hỏng rồi. Vận 29-38 là đẹp nhất, nhưng dụng thần mang tính chất bổ sung ngũ hành thế này thì chỉ có khá hơn vận trước thôi, chứ khó mà giàu có. Tuy nhiên lại có vài vấn đề, vận 29 hoả vượng, mà hoả vượng thì hoả kim tương tranh, tượng kiếm được tiền nhưng cũng vất vả lắm, tài không thanh thuần, nên cũng dễ có bồ bịch bên ngoài, sao tài là nhàn thần nên vợ xuất thân gia cảnh bình thường, ngôi vợ là hỷ thần nên cô vợ này giúp bạn rất nhiều, lấy vợ xong là giúp nhiều đấy. Năm 2020 canh tý dễ có dấu hiệu lấy vợ

Bác xem giúp em tứ trụ này với ạ, em nhờ mãi mà chẳng có ai giúp, em cám ơn nhiều ạ :( bác chủ thread cho mượn chổ hỏi nhờ tí nha, dạo này công việc rối ren quá :( mà nghe nói số Quý Dậu lận đận dữ lắm :-S

Hình ảnh
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

dang trong giai doan bi triet ma ban... dau doi hoi duoc... good luck...
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

panda83 đã viết:2 cung giap menh... nhung hanh cua menh khac 2 hanh giap... thi 2 thang giap an vao rat it.... possibly 50%... tuong sinh thi khoi noi roi...tuong khac thi bao nhieu bom dan... thang bi khac... an het

cung muon hoc thu tu tru...
Nhung muon thu thach trong tu vi hon 1 nam nua....
Pham biet cang nhieu... cang de bi loan... minh khong muon thanh Tay Doc dau huhu
bạn nói cái j khó hiều qá,viết dấu đi ;)
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

các cô các chú các bác các bạn nên bỏ tử vi nó không có đúng đâu luyện vô công hỏng việc lại hay ảo tưởng
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

Châu Đại Hiệp đã viết:các cô các chú các bác các bạn nên bỏ tử vi nó không có đúng đâu luyện vô công hỏng việc lại hay ảo tưởng
hazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

nhaque1123 đã viết:
Châu Đại Hiệp đã viết:các cô các chú các bác các bạn nên bỏ tử vi nó không có đúng đâu luyện vô công hỏng việc lại hay ảo tưởng
hazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
ý kiền j sư huynh =))
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

đúng/ko đúng cũng phải ráng sống =P ...
Đời xô đẩy thì thử thách chí trai :-)

Tứ trụ nếu có tg nghiên cứu thêm... giờ bận quá...có gì học đó
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Biết tử ví làm j đấm ra biết Số mình xấu vkl....hên cũng biết đc cung thê với cung phúc đẹp chà bá nên an ủi dc phần nào :
Giáp khoa quyền đúng là ôg già làm trưởng tộc bao bọc dòng họ anh e thì có người đỗ đạt thành danh thế mà chỉ có tiếng nhưng chả dc nhờ j cả :(( chính xác như tử vi nói mệnh giáp khoa quyền Lộc chủ quí hiển đi đâu cũng dc mọi người nhắc đến :x xin nhắc lại tử vi là có thật do tui bất mãn vỡi ls của mình nên mong nó sai =)) TỬ VI ĐÚNG THẬT
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”