TỬ VI KHÔNG ĐÚNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
vuongdanghd1994
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TỬ VI KHÔNG ĐÚNG

Gửi bài gửi bởi vuongdanghd1994 »

Châu Đại Hiệp đã viết:Biết tử ví làm j đấm ra biết Số mình xấu vkl....hên cũng biết đc cung thê với cung phúc đẹp chà bá nên an ủi dc phần nào :
Giáp khoa quyền đúng là ôg già làm trưởng tộc bao bọc dòng họ anh e thì có người đỗ đạt thành danh thế mà chỉ có tiếng nhưng chả dc nhờ j cả :(( chính xác như tử vi nói mệnh giáp khoa quyền Lộc chủ quí hiển đi đâu cũng dc mọi người nhắc đến :x xin nhắc lại tử vi là có thật do tui bất mãn vỡi ls của mình nên mong nó sai =)) TỬ VI ĐÚNG THẬT
bạn đáng yêu quá đi. "tham; khúc đào hồng" i like you.
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

vuongdanghd1994 đã viết:
Châu Đại Hiệp đã viết:Biết tử ví làm j đấm ra biết Số mình xấu vkl....hên cũng biết đc cung thê với cung phúc đẹp chà bá nên an ủi dc phần nào :
Giáp khoa quyền đúng là ôg già làm trưởng tộc bao bọc dòng họ anh e thì có người đỗ đạt thành danh thế mà chỉ có tiếng nhưng chả dc nhờ j cả :(( chính xác như tử vi nói mệnh giáp khoa quyền Lộc chủ quí hiển đi đâu cũng dc mọi người nhắc đến :x xin nhắc lại tử vi là có thật do tui bất mãn vỡi ls của mình nên mong nó sai =)) TỬ VI ĐÚNG THẬT
kaka sao biết a đẹp trai mà i love you hay vậy....có zalo thì kết bạn cho chú biết bộ mặt thật của a =))
Đầu trang

nguyenbinhnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenbinhnguyen »

Chỉ là giáp thôi mà, tam hợp nếu bị phá cách còn ko ăn thua.
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

nguyenbinhnguyen đã viết:Chỉ là giáp thôi mà, tam hợp nếu bị phá cách còn ko ăn thua.
chính không bằng chiếu chiếu không bằng giáp...thử hỏi chú cứ tưởng tượng thế này ở giữa là việt nam bện tay trái là mỹ tay phải là nga hai tay vác 2 thằng thì is có giám hó hé không...con ruồi còn không giám đậu nữa huống chi is =)) môn tử vi càng tưởng tượng phong phú thì dễ ngộ đạo hơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vuongdanghd1994
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vuongdanghd1994 »

Châu Đại Hiệp đã viết:
vuongdanghd1994 đã viết:
kaka sao biết a đẹp trai mà i love you hay vậy....có zalo thì kết bạn cho chú biết bộ mặt thật của a =))
like nào. tên zl của cậu là gì.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”