QUÝ CÁCH CHỦ BẠN PHÚC LỚN , TỬ PHỦ , ÂM DƯƠNG MIẾU VƯƠNG KHÔNG TUẦN TRIỆT

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: QUÝ CÁCH CHỦ BẠN PHÚC LỚN , TỬ PHỦ , ÂM DƯƠNG MIẾU VƯƠNG KHÔNG TUẦN TRIỆT

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

thachcamdang đã viết:
xulaplen đã viết:Lá số này đáp ứng đủ tiêu chí không?
Của em ko được vượng,chỉ dc miếu thôi

you thì cả đời khong lo chet doi roi , you ma ăn xin cứ lên đây mắng vồng bổn tọa :D

ban đang ở đai vận 25-34 tuổi ở cung phúc đó ;;)

vũ khúc dia khong , vũ đã lanh lùng thủ đoạn rồi găp thêm đia không dễ âm mưu lớn nhưng nhớ là thực tế khách quan logic nhé đừng tham vọng lớn quá lỡ mà việc không thành thì dễ nghĩ quẩn lắm

nhìn cung tài đi tuần cả đời rồi , đời sau đến già lo làm chuyên tích công đức đi tăng phúc lên , dòng họ chắc cũng nhiều người đi khắp nơi kiếm ăn không ở bản quán

gia thế dòng tộc nôi ngoại cũng hiển hach đó chứ vừa có quyền thế vừa có tiền tài

you này thế tam hợp ngũ hành mênh là hỏa , còn thế thiên di tam hợp thủy , thủy khắc hỏa , thế lực bên ngoài ở cung di mạnh quá tử phủ lôc mã giao trì lại , pha them 2 sát tinh hỏa linh gặp tủ phủ rồi thì thành ra đàn em , đã vậy dưới còn có chữ tràng sinh thể hiện sự thinh vượng sinh sôi số đông , you đi ra ngoài cũng gặp nhiều người quyền quý giàu sang nhỉ ???? ...nhưng hình như tâm trang và thế đứng của you là tang tuế điếu có vẻ bất mãn chắc có thể bị chèn ép dữ quá vì thế của cung di mạnh quá át cả cung mệnh B-)

cung mùi lo cho cung ngọ đó no lo cho đường công việc của you , thêm 1 người bạn còn hơn thêm 1 kẻ thù
Lá em na ná lá bạn này, thầy xem em có số định cư nước ngoài hem, có của ăn của để ko với [-O<
Hình ảnh
Đầu trang

Linhcoimc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linhcoimc »

Đi xem có người bảo mình vất vả không biết có của hay không xem giúp mình với
Tập tin đính kèm
image.jpeg (449.11 KiB) Đã xem 1562 lần
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

Đại quý cách mà chỉ ko lo chết đói thôi à @@
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ribi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ribi »

xulaplen đã viết:Đại quý cách mà chỉ ko lo chết đói thôi à @@
Bớt hoang tưởng về bản thân và tập trung vào cv đi thiếm... người ta nói tế nhị thế còn cố tình ko hỉu hả Trung Phạm!!!! :-? :-?
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Ribi đã viết:
xulaplen đã viết:Đại quý cách mà chỉ ko lo chết đói thôi à @@
Bớt hoang tưởng về bản thân và tập trung vào cv đi thiếm... người ta nói tế nhị thế còn cố tình ko hỉu hả Trung Phạm!!!! :-? :-?
=)) Nhìn cách dùng từ mà dám nói trung phạm.Đầu óc m khôn thế bjo ms chết :)).Lần trước cmt ngu t đã ko nói r.Vẫn còn chày cối vào đây :)).
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

thachcamdang đã viết:
xulaplen đã viết:Lá số này đáp ứng đủ tiêu chí không?
Của em ko được vượng,chỉ dc miếu thôi

you thì cả đời khong lo chet doi roi , you ma ăn xin cứ lên đây mắng vồng bổn tọa :D

ban đang ở đai vận 25-34 tuổi ở cung phúc đó ;;)

vũ khúc dia khong , vũ đã lanh lùng thủ đoạn rồi găp thêm đia không dễ âm mưu lớn nhưng nhớ là thực tế khách quan logic nhé đừng tham vọng lớn quá lỡ mà việc không thành thì dễ nghĩ quẩn lắm

nhìn cung tài đi tuần cả đời rồi , đời sau đến già lo làm chuyên tích công đức đi tăng phúc lên , dòng họ chắc cũng nhiều người đi khắp nơi kiếm ăn không ở bản quán

gia thế dòng tộc nôi ngoại cũng hiển hach đó chứ vừa có quyền thế vừa có tiền tài

you này thế tam hợp ngũ hành mênh là hỏa , còn thế thiên di tam hợp thủy , thủy khắc hỏa , thế lực bên ngoài ở cung di mạnh quá tử phủ lôc mã giao trì lại , pha them 2 sát tinh hỏa linh gặp tủ phủ rồi thì thành ra đàn em , đã vậy dưới còn có chữ tràng sinh thể hiện sự thinh vượng sinh sôi số đông , you đi ra ngoài cũng gặp nhiều người quyền quý giàu sang nhỉ ???? ...nhưng hình như tâm trang và thế đứng của you là tang tuế điếu có vẻ bất mãn chắc có thể bị chèn ép dữ quá vì thế của cung di mạnh quá át cả cung mệnh B-)

cung mùi lo cho cung ngọ đó no lo cho đường công việc của you , thêm 1 người bạn còn hơn thêm 1 kẻ thù
Họ hàng bên nội có danh vọng nhưng từ lâu r. Bên ngoại không bằng. Bên nội cũng ko có nhiều tiền đâu. Bt thôi.
Bạn cho mình link bài viết của nick eye kia ko?
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Lá số của tôi có đạt tiêu chuẩn Quý Cách không?Cảm ơn bạn rất nhiều.
Lá số:
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Bác xem giúp chứ em ngồi nhà bẻ bánh, đói quá :((
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

MarkHolland đã viết: 15:12, 24/05/18 Bác xem giúp chứ em ngồi nhà bẻ bánh, đói quá :((
Hình ảnh
lá này phải từ 34-43 tuổi mới lên được , cung di quá đẹp đó ..ly hương rời xa gia đình nhé ...ở nhà với mẹ biết ngày nào khôn =))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Khi đọc xong bài viết này , tại hạ thật không biết nên viết gì để đối lại với thiên không .
Cách nhìn nhận chiếc lá rơi theo đúng quy luật , lại còn nhìn hình tượng chiếc lá rơi , bay trong chiều gió , quan trọng cách tả chiếc lá còn chạm được đến người xem , người đọc . Chỉ có vài chiếc lá mà có thể làm 1 rừng cây rung chuyển ... Trình độ thẩm thấu của tại hạ chỉ đến được vậy , sai xót mong các hạ lượng thứ .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”