NHỮNG NGƯỜI CÓ MỆNH TRỤC TỨ CHÍNH NGỌ TÝ MÃO DẬU MỜI VÀO THẢO LUẬN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bapcai09hp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NHỮNG NGƯỜI CÓ MỆNH TRỤC TỨ CHÍNH NGỌ TÝ MÃO DẬU MỜI VÀO THẢO LUẬN

Gửi bài gửi bởi bapcai09hp »

thachcamdang đã viết:tứ sinh đợi cái topic sau nhé

mai zooo ai xung phong
Bác xem giúp em với
Đầu trang

dayfine
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dayfine »

sedxybod đã viết:chào bạn ! mình năm nay 32 tuổi rồi nhưng sự nghiệp chẳng có gì tiền tài cũng không! toàn là hư danh!! sự nghiệp toàn trái ý bị cản trở .Vợ chồng trục trặc đứng trên bờ vực ly hôn!! đặc biệt trong 2 năm nay khó khăn từ công việc tới gia đạo, vợ chông công việc!nhờ bạn ngó qua lá số xem sau này thế nào bao giờ vận tới! cám ơn bạn chúc bạn sức khỏe dồi dào Hình ảnh
bạn này lá số gần như y hệt mình :)

Hình ảnh

cho mình hỏi một chút, có phải bạn trắng trẻo và mập phần mông và đùi, mắt phải bạn có vấn đề?
bạn sinh ra trong gia đình khá giả và có 1 anh trai?
bạn có bệnh tật gì ko
bạn đang làm bên ngành gì
bạn có theo tôn giáo gì ko
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

thachcamdang đã viết:tôi đã xem rất nhiều lá số của các ban trên ly so và các lá số của các nhân vât nổi tiếng

thấy trục tứ chính là trục khả năng tạo ra những người phi thường khá cao ;;)

- trục ngọ tý gọi là bắc nam hoàng đế : chuyên gia tạo ra vua hay tướng tài phẩm chất rất nghiêm nghị quyền lực trang nghiêm , khả năng chỉ huy cực lớn ảnh hưởng tới sinh mang hàng triệu người , họ là các nhà chính trị ngoại giao quân sự xuất sắc là chính , quyết đoán sáng tạo và lạnh lùng đó là phẩm chất của họ :(

- trục mão dậu thì gọi là phím thủy đào hoa : tuy cũng tạo ra những con người của công chúng nhưng nó lại đi theo con đường khác với trục ngọ tý : đó là các sao ở đây thường thiên về đẹp đẻ nghệ sĩ như : liêm phá , thái dương thiên lương , thien dong , thiên tướng đi với các phu tinh là đào hồng thiên diêu xương khúc thiên hình , tạo ra 1 con người thiên về giải trí nghệ thuật , nghệ sĩ ví dụ như mc trấn thành , trục này nếu là chính tinh tử tham ở dậu có tư linh đặc biệt là bach hổ và cung di có sat tinh linh tinh đắc đạo thì người đó sẽ là ngôi sao thiên về thể thao như christano ronaldo cr7 cầu thủ được trả lương cao nhất hành tinh :P

tất nhien cũng còn 2 trục nữa là trục tứ mộ và trục tứ sinh nhưng phải là những trương hợp kỳ cách và tôi cũng sẽ dành cho các topic sau mới thảo luận , giờ chỉ bàn về trục tứ chính thôi :-?

xin phép vài lá số và trục tứ chính ngọ tý mão dậu để các ban tham khảo làm mẫu và up theo :-bd
Lá số em có mệnh tại tý, xin anh cho em biết đôi điều về cuộc đời sau này của em với ạ
tmyn091.jpg (438.55 KiB) Đã xem 1156 lần
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

thachcamdang đã viết:tôi đã xem rất nhiều lá số của các ban trên ly so và các lá số của các nhân vât nổi tiếng

thấy trục tứ chính là trục khả năng tạo ra những người phi thường khá cao ;;)

- trục ngọ tý gọi là bắc nam hoàng đế : chuyên gia tạo ra vua hay tướng tài phẩm chất rất nghiêm nghị quyền lực trang nghiêm , khả năng chỉ huy cực lớn ảnh hưởng tới sinh mang hàng triệu người , họ là các nhà chính trị ngoại giao quân sự xuất sắc là chính , quyết đoán sáng tạo và lạnh lùng đó là phẩm chất của họ :(

- trục mão dậu thì gọi là phím thủy đào hoa : tuy cũng tạo ra những con người của công chúng nhưng nó lại đi theo con đường khác với trục ngọ tý : đó là các sao ở đây thường thiên về đẹp đẻ nghệ sĩ như : liêm phá , thái dương thiên lương , thien dong , thiên tướng đi với các phu tinh là đào hồng thiên diêu xương khúc thiên hình , tạo ra 1 con người thiên về giải trí nghệ thuật , nghệ sĩ ví dụ như mc trấn thành , trục này nếu là chính tinh tử tham ở dậu có tư linh đặc biệt là bach hổ và cung di có sat tinh linh tinh đắc đạo thì người đó sẽ là ngôi sao thiên về thể thao như christano ronaldo cr7 cầu thủ được trả lương cao nhất hành tinh :P

tất nhien cũng còn 2 trục nữa là trục tứ mộ và trục tứ sinh nhưng phải là những trương hợp kỳ cách và tôi cũng sẽ dành cho các topic sau mới thảo luận , giờ chỉ bàn về trục tứ chính thôi :-?

xin phép vài lá số và trục tứ chính ngọ tý mão dậu để các ban tham khảo làm mẫu và up theo :-bd
Anh xem em bao giờ hết khổ với huhu, em mới bị tai nạn trật khớp bó bột vào tháng 9 âm, giờ ko biết tương lai ra làm sao
Hình ảnh
Đầu trang

sedxybod
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sedxybod »

dayfine đã viết:
sedxybod đã viết:chào bạn ! mình năm nay 32 tuổi rồi nhưng sự nghiệp chẳng có gì tiền tài cũng không! toàn là hư danh!! sự nghiệp toàn trái ý bị cản trở .Vợ chồng trục trặc đứng trên bờ vực ly hôn!! đặc biệt trong 2 năm nay khó khăn từ công việc tới gia đạo, vợ chông công việc!nhờ bạn ngó qua lá số xem sau này thế nào bao giờ vận tới! cám ơn bạn chúc bạn sức khỏe dồi dào Hình ảnh
bạn này lá số gần như y hệt mình :)

Hình ảnh

cho mình hỏi một chút, có phải bạn trắng trẻo và mập phần mông và đùi, mắt phải bạn có vấn đề?
bạn sinh ra trong gia đình khá giả và có 1 anh trai?
bạn có bệnh tật gì ko
bạn đang làm bên ngành gì
bạn có theo tôn giáo gì ko
mình trắng nhưng cao to cân đối thể hình đẹp Nhìn đàn ông .gia đình trung bình khá có chị gái. Ko theo tôn giáo nào dù rất tin đạo phật. Mình cũng bị thần kinh thực vật giống bạn. Nhưng chắc nhẹ. Đi tập gym là ok. Một vợ 2 con 1 gái 1 trai.ngày xưa mình Yêu rất nhiêu.minhf đã đọc hết mấy bài viết của bạn. Minh kể thêm ra như thế để bạn nghiệm lý.
Đầu trang

yennh913
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi yennh913 »

Chào bác Thachcamdang, mong bác xem và cho em vài lời ạh. Mấy năm nay sức khỏe ko tốt lắm, toàn bệnh liên miên. Nghe nói Tuần hay Triệt ở cung Tật thì tốt nhưng Thiên tướng lại ko thích Tuần - triệt. Ko biết có ảnh hưởng sức khỏe thế nào ạh ?
Đầu trang

msfbtvt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi msfbtvt »

Có ai ôm đủ bộ Khốc-Hư , Cô-Quả , Tang-Tuế-Điếu như em không .

Đúng là thiên hạ này có mình ta vẫn ổn , tình cảm với bố mẹ nhưng không bao h thể hiện , bạn bè vui đấy chơi đấy nhưng cũng cũng hời hợt như không ,yêu thì chả muốn chứ đừng nói muốn lấy vợ .

Nói chung là rất thích ở 1 mình

Em cũng có 1 mả bệnh luôn : tim , khớp , phổi, thận , dạ dầy , gan , chơi qua hết rồi. Mỗi tội là bị xong rồi cũng khỏi , tuy nhiên nguy cơ tái phát luôn chờ sẵn .

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Haingocvt
Đầu trang

nhanma
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhanma »

các pác xem giúp e lá số này với ạ
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

nhanma đã viết:các pác xem giúp e lá số này với ạ
Hình ảnh

nam này lúc bé từ 2-11 tuổi bị tai nạn liên quan tới lửa nhiệt nước sôi , hỏa khí

nam này sau này cuộc đời bôn ba công viêc và khổ vì vợ có khả năng trải qua nhiều đau thường sóng gió với đàn bà từ người yêu đến vợ xung đột lớn

số phải tha hương lâp nghiêp phương xa đi ra ngoài nên gặp người có tướng cao quý có thưc lưc để nương nhờ

khuyên vậy thôi [-O<
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

msfbtvt đã viết:Có ai ôm đủ bộ Khốc-Hư , Cô-Quả , Tang-Tuế-Điếu như em không .

Đúng là thiên hạ này có mình ta vẫn ổn , tình cảm với bố mẹ nhưng không bao h thể hiện , bạn bè vui đấy chơi đấy nhưng cũng cũng hời hợt như không ,yêu thì chả muốn chứ đừng nói muốn lấy vợ .

Nói chung là rất thích ở 1 mình

Em cũng có 1 mả bệnh luôn : tim , khớp , phổi, thận , dạ dầy , gan , chơi qua hết rồi. Mỗi tội là bị xong rồi cũng khỏi , tuy nhiên nguy cơ tái phát luôn chờ sẵn .

Hình ảnh

thiên lương là sao khó tính bảo thủ cô kị nay tài và thân găp cô thần quả tú nữa thì đúng ca bài ca tình đơn côi của nguyễn phi hùng

- thân đời sau của ban phải có sự trợ giúp của vợ hay người tình chí ít là 1 người phu nữ có quan hệ tình dục với bạn , người này có cái nổi là khả năng ăn nói mặt mày sáng miệng hơi trề hơi hô nhưng nói câu nào thì người xung quanh cũng đều cho là có lý và nghe theo

chúc may mắn , công việc hâu vân chính tinh đồng hãm là nhảy việc đổi việc liền tù tì và kể các hành động hành vi cũng vì lý do nào đó mà thay đổi 8->
Được cảm ơn bởi: msfbtvt
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”