NHỮNG NGƯỜI CÓ MỆNH TRỤC TỨ CHÍNH NGỌ TÝ MÃO DẬU MỜI VÀO THẢO LUẬN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sr Hoang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: NHỮNG NGƯỜI CÓ MỆNH TRỤC TỨ CHÍNH NGỌ TÝ MÃO DẬU MỜI VÀO THẢO LUẬN

Gửi bài gửi bởi Sr Hoang »

Anh Thachcamdang xem giúp la so của nguoi này dc ko.ah, cuộc đời nhiều thăng trầm và biến cố, hiện nay cũng làm việc thuộc top cao, có vị trí, nhưng hay bị lận đân và unlucky.
Cuộc đời người này về sau có khá hơn ko anh?
Hình ảnh
Đầu trang

msfbtvt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi msfbtvt »

thachcamdang đã viết:
msfbtvt đã viết:Có ai ôm đủ bộ Khốc-Hư , Cô-Quả , Tang-Tuế-Điếu như em không .

Đúng là thiên hạ này có mình ta vẫn ổn , tình cảm với bố mẹ nhưng không bao h thể hiện , bạn bè vui đấy chơi đấy nhưng cũng cũng hời hợt như không ,yêu thì chả muốn chứ đừng nói muốn lấy vợ .

Nói chung là rất thích ở 1 mình

Em cũng có 1 mả bệnh luôn : tim , khớp , phổi, thận , dạ dầy , gan , chơi qua hết rồi. Mỗi tội là bị xong rồi cũng khỏi , tuy nhiên nguy cơ tái phát luôn chờ sẵn .

thiên lương là sao khó tính bảo thủ cô kị nay tài và thân găp cô thần quả tú nữa thì đúng ca bài ca tình đơn côi của nguyễn phi hùng

- thân đời sau của ban phải có sự trợ giúp của vợ hay người tình chí ít là 1 người phu nữ có quan hệ tình dục với bạn , người này có cái nổi là khả năng ăn nói mặt mày sáng miệng hơi trề hơi hô nhưng nói câu nào thì người xung quanh cũng đều cho là có lý và nghe theo

chúc may mắn , công việc hâu vân chính tinh đồng hãm là nhảy việc đổi việc liền tù tì và kể các hành động hành vi cũng vì lý do nào đó mà thay đổi 8->
Vâng bác nói chuẩn quá , chưa vào vận mà cái tính chất công việc của em đã thay đổi liên tục rồi , vì đây chỉ sự biến chuyển liên miên nên khả năng làm 1 việc mà có yếu tố di chuyển hay biến động làm theo cảm hứng sẽ là 1 sự lý giải khác phải không bác

Bây h em lúc thì ngồi văn phòng gõ máy , lúc thì làm công nhân bốc vác , khi thì cũng cầm dấu mang đi đóng dạo luôn , duy chỉ có tiền là ko có , theo đúng kiểu có tiếng mà không có miếng

Đồng Tham Kị nhị hợp cùng hãm thì em nghĩ em làm kiểu cưỡi ngựa xem hoa , cự chiếu về thì là phường chém gió mồm miệng đỡ chân tay , mà cái gì về công việc của em cũng Hãm hết thì e nghĩ là số em cũng chả làm gì ra hồn

Cái cách này của em dẫn đến cái việc là ăn bám vợ và bị vợ chửi nên nó nói gì cũng nghe =)) ^:)^

mệnh sáng thân tối thì cũng suy luôn ra là cả đời bất mãn ~X(

Cuộc sống không vừa ý nên cũng có luôn cái cách bồ bịch , khả năng lấy tiền vợ mang cho gái luôn :-?
Đầu trang

thaiduong39
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thaiduong39 »

thachcamdang đã viết:
thaiduong39 đã viết:Mệnh tại mão có cả đào hoa. Bạn xem giúp mình đường tài và hôn nhân. Có phải số mình 2-3 đời vợ không?

Hình ảnh

nam này hình như mẹ mất sớm thì phải , còn không thì mẹ cũng có vấn đề về mắt

nam tướng hơi mập , đẹp trai hồng hào là kieu người thông minh nhưng lễ phép đức độ kính trên nhường dưới , hay suy tư , nghĩ ngơi về bản thân

công việc trước 30 xất bất sang bang phải chuyển việc nhảy việ làm nhiều nơi , việc đang thuận lợi đột nhiên thành đen đủi , nơi làm việc nhiều khi chấp nhân làm ở xa làm trái giờ , làm tăng giờ , khó có cơ hội thăng tiến hay giao lưu nâng cao trình độ , ít được cấp trên và đông nghiệp chiếu cố , phải sau 30 thì mới ổn hoặc tự kinh doanh nhỏ tư minh làm chủ

tiền vo chính diệu tuần thì mang tính chất trước khó khăn sau thuân lợi , nhưng phải tích góp ,
Cám ơn bạn. Mẹ mình vẫn còn. Mắt thì đúng là yếu hơn bt.
Mình thuộc tạng người tròn. Dang nắng quá nên da đen lắm. Lúc trước đi làm thì khó khăn đủ chuyện. Nên giờ mình nghỉ ở nhà tự kinh doanh riêng rồi.
Cám ơn bạn 1 lần nữa. Mình hỏi nhiều người về đường hôn nhân của mình nhưng không ai trả lời thì mình cũng tự hiểu nó xấu cỡ nào rồi.
Đầu trang

yennh913
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi yennh913 »

yennh913 đã viết:Chào bác Thachcamdang, mong bác xem và cho em vài lời ạh. Mấy năm nay sức khỏe ko tốt lắm, toàn bệnh liên miên. Nghe nói Tuần hay Triệt ở cung Tật thì tốt nhưng Thiên tướng lại ko thích Tuần - triệt. Ko biết có ảnh hưởng sức khỏe thế nào ạh ?
Bác ơi bác quên e rồi ạh :(

Hình ảnh
Đầu trang

Hoàng Lam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoàng Lam »

Hình ảnh
mọi người xem qua giúp em với ạ
Đầu trang

Hoàng Danh Trung
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoàng Danh Trung »

Cuộc đời thất bại chăng?
Hình ảnh
Đầu trang

lavender610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lavender610 »

Bác @Thachcamdang ơi, bác xem giúp em với ạ. Em cảm ơn nhiều nhiều!
Tập tin đính kèm
Trần Thị Phương Đông(1).jpg
Trần Thị Phương Đông(1).jpg (440.63 KiB) Đã xem 1104 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Sr Hoang đã viết:Anh Thachcamdang xem giúp la so của nguoi này dc ko.ah, cuộc đời nhiều thăng trầm và biến cố, hiện nay cũng làm việc thuộc top cao, có vị trí, nhưng hay bị lận đân và unlucky.
Hình ảnh

mênh triệt thì trước 30 hơi tối nhưng sau 30 phá găp không kiếp thì phát như sấm

thân đời sau quá xá đẹp tư phủ lộc mã giao trì , đai vận 23-32 tuổi người đó chắc chăc phất lên về hỏi lại xem , có thể 30 chưa nổi vì vướng triệt nhưng 31 trở đi là lên rồi

hâu vận ở phúc nên thiêt lập mối quan hệ làm ăn với chính họ hàng anh em , và có tiền thì nhớ làm từ thiện là ok đó chính là sư bổ sung thiếu sot của tài bach do bị tuần

thân không bị tuần triệt vuốt là ok ;;)
Đầu trang

Sr Hoang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Sr Hoang »

thachcamdang đã viết:
Sr Hoang đã viết:Anh Thachcamdang xem giúp la so của nguoi này dc ko.ah, cuộc đời nhiều thăng trầm và biến cố, hiện nay cũng làm việc thuộc top cao, có vị trí, nhưng hay bị lận đân và unlucky.
Hình ảnh

mênh triệt thì trước 30 hơi tối nhưng sau 30 phá găp không kiếp thì phát như sấm

thân đời sau quá xá đẹp tư phủ lộc mã giao trì , đai vận 23-32 tuổi người đó chắc chăc phất lên về hỏi lại xem , có thể 30 chưa nổi vì vướng triệt nhưng 31 trở đi là lên rồi

hâu vận ở phúc nên thiêt lập mối quan hệ làm ăn với chính họ hàng anh em , và có tiền thì nhớ làm từ thiện là ok đó chính là sư bổ sung thiếu sot của tài bach do bị tuần

thân không bị tuần triệt vuốt là ok ;;)
Da. Rất cảm on a đã xem qua, như a nói thi đương số cũng có phất lên sau 30 nhưng sau đó lại gặp kho khăn, gia đình đô vỡ...Sang dai van nay o cung tuât thi cũng ổn hơn nhưng vẫn chưa phát du cố gắng ko ngừng ah.
Rất nhiều thầy xem so nói đương số rất giàu, mà e thấy giờ gần 50t rồi mà chưa co gi ôn định. nhà thi chưa sở hữu, vo con lận đân, luong tháng 50tr mà cũng ko dư, cviec thi cu bi ke khác chèn ép, tranh giành. nhứt oc lắm a ah.
Đầu trang

nguyenlucy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenlucy »

Nhờ các Anh Chị trên diễn đàn xem dùm tử vi của bé gái: sinh dương lịch ngày 14/11/2016, lúc 15h40 tại Sài Gòn. Cung Mệnh ở Mão có Thái dương và Thiên lương. Thấy có sao Địa không ở cung mệnh, không biết sao này có gây hậu quả xấu gì không nên thấy lo.
Tôi không biết cách post lá số lên trang này.
Cám ơn Anh Chị nhiều.
Sửa lần cuối bởi nguyenlucy vào lúc 11:13, 16/11/16 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”