NHỮNG NGƯỜI CÓ MỆNH TRỤC TỨ CHÍNH NGỌ TÝ MÃO DẬU MỜI VÀO THẢO LUẬN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
hope happy
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: NHỮNG NGƯỜI CÓ MỆNH TRỤC TỨ CHÍNH NGỌ TÝ MÃO DẬU MỜI VÀO THẢO LUẬN

Gửi bài gửi bởi hope happy »

Sr Hoang đã viết:
thachcamdang đã viết:
Sr Hoang đã viết:Anh Thachcamdang xem giúp la so của nguoi này dc ko.ah, cuộc đời nhiều thăng trầm và biến cố, hiện nay cũng làm việc thuộc top cao, có vị trí, nhưng hay bị lận đân và unlucky.
Cuộc đời người này về sau có khá hơn ko anh?
Hình ảnh

mênh triệt thì trước 30 hơi tối nhưng sau 30 phá găp không kiếp thì phát như sấm

thân đời sau quá xá đẹp tư phủ lộc mã giao trì , đai vận 23-32 tuổi người đó chắc chăc phất lên về hỏi lại xem , có thể 30 chưa nổi vì vướng triệt nhưng 31 trở đi là lên rồi

hâu vận ở phúc nên thiêt lập mối quan hệ làm ăn với chính họ hàng anh em , và có tiền thì nhớ làm từ thiện là ok đó chính là sư bổ sung thiếu sot của tài bach do bị tuần

thân không bị tuần triệt vuốt là ok ;;)
Da. Rất cảm on a đã xem qua, như a nói thi đương số cũng có phất lên sau 30 nhưng sau đó lại gặp kho khăn, gia đình đô vỡ...Sang dai van nay o cung tuât thi cũng ổn hơn nhưng vẫn chưa phát du cố gắng ko ngừng ah.
Rất nhiều thầy xem so nói đương số rất giàu, mà e thấy giờ gần 50t rồi mà chưa co gi ôn định. nhà thi chưa sở hữu, vo con lận đân, luong tháng 50tr mà cũng ko dư, cviec thi cu bi ke khác chèn ép, tranh giành. nhứt oc lắm a ah.
Người này làm công việc gì vậy Sr Hoang? Bạn và mình có nhiều cái giống nhau dã man í
Đầu trang

Sr Hoang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Sr Hoang »

hope happy đã viết:
Sr Hoang đã viết:
thachcamdang đã viết:

mênh triệt thì trước 30 hơi tối nhưng sau 30 phá găp không kiếp thì phát như sấm

thân đời sau quá xá đẹp tư phủ lộc mã giao trì , đai vận 23-32 tuổi người đó chắc chăc phất lên về hỏi lại xem , có thể 30 chưa nổi vì vướng triệt nhưng 31 trở đi là lên rồi

hâu vận ở phúc nên thiêt lập mối quan hệ làm ăn với chính họ hàng anh em , và có tiền thì nhớ làm từ thiện là ok đó chính là sư bổ sung thiếu sot của tài bach do bị tuần

thân không bị tuần triệt vuốt là ok ;;)
Da. Rất cảm on a đã xem qua, như a nói thi đương số cũng có phất lên sau 30 nhưng sau đó lại gặp kho khăn, gia đình đô vỡ...Sang dai van nay o cung tuât thi cũng ổn hơn nhưng vẫn chưa phát du cố gắng ko ngừng ah.
Rất nhiều thầy xem so nói đương số rất giàu, mà e thấy giờ gần 50t rồi mà chưa co gi ôn định. nhà thi chưa sở hữu, vo con lận đân, luong tháng 50tr mà cũng ko dư, cviec thi cu bi ke khác chèn ép, tranh giành. nhứt oc lắm a ah.
Người này làm công việc gì vậy Sr Hoang? Bạn và mình có nhiều cái giống nhau dã man í
Vậy sao, chắc 2 đứa mình số phận gần giong nhau.
Người này đang làm cho tap doan Hoan Cầu, bên xây dựng công trình và quản lý dự án.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hope happy
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hope happy »

Sr Hoang đã viết:
hope happy đã viết:
Sr Hoang đã viết:
Vậy sao, chắc 2 đứa mình số phận gần giong nhau.
Người này đang làm cho tap doan Hoan Cầu, bên xây dựng công trình và quản lý dự án.

nghề nghiệp thì khác nhau nhưng tình trạng thì giống nhau đấy, cũng kiểu người có tài, có địa vị mà bị chèn ép, ganh ghét. Chắc phu có khốc hư tý ngọ mang nghĩa khổ tận cam lai.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Sr Hoang đã viết:Anh Thachcamdang xem giúp la so của nguoi này dc ko.ah, cuộc đời nhiều thăng trầm và biến cố, hiện nay cũng làm việc thuộc top cao, có vị trí, nhưng hay bị lận đân và unlucky.
Hình ảnh

lá số này lên xuống thất thuong

lý do không khó hiểu , bộ 3 hung tinh sát phá tham phát huy tối đa năng lực khai sáng của nó

thứ 1 không bi tuần triệt đóng

thứ 2 : 1 sao miếu 2 sao đắc nhưng đừng để tuần triệt đóng

thứ 3 : sát tinh đi đúng bộ sao , phá phải có đia không đia kiếp nằm đồng cung , tham phải có hỏa linh đồng cung , thất sát phải có kinh đà đồng cung , chứ sát tinh nằm sai vị trí thì khốn khổ mà 1 trong 3 vị trí mênh tài quan bị triệt tuần thì cũng khó như ý

hơn nữa hâu vận thân nếu nằm ở quan , tài hay thiên di sẽ hay hơn phúc 8->
Đầu trang

Sr Hoang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Sr Hoang »

thachcamdang đã viết:
Hình ảnh

lá số này lên xuống thất thuong

lý do không khó hiểu , bộ 3 hung tinh sát phá tham phát huy tối đa năng lực khai sáng của nó

thứ 1 không bi tuần triệt đóng

thứ 2 : 1 sao miếu 2 sao đắc nhưng đừng để tuần triệt đóng

thứ 3 : sát tinh đi đúng bộ sao , phá phải có đia không đia kiếp nằm đồng cung , tham phải có hỏa linh đồng cung , thất sát phải có kinh đà đồng cung , chứ sát tinh nằm sai vị trí thì khốn khổ mà 1 trong 3 vị trí mênh tài quan bị triệt tuần thì cũng khó như ý

hơn nữa hâu vận thân nếu nằm ở quan , tài hay thiên di sẽ hay hơn phúc 8->
Da. Thanks a rat nhiều ah. Nguoi nay sang dai van 45 nay di ctac rat nhiều, dac biet di My dc 2 lan thôi nhưng nó cũng nói lên dc là trong dai van này di chuyển rất nhiều pk a? Trong dai van nay da di dc 2 lan, a có thể xem di vào nam nao ko ah? Và có thể đi tiep dc nua ko a?
Đầu trang

huyenkhong94
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huyenkhong94 »

Em cũng mệnh ở ngọ, mệnh phu hội nhiều sát tinh, cuộc đời long đong lắm phải không ạ? Mong anh Thachcamdang và mọi người cho đôi lời, em cảm ơn ạ! :(
Tập tin đính kèm
H.jpg (258.85 KiB) Đã xem 1055 lần
Đầu trang

trydoing0012
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trydoing0012 »

thachcamdang đã viết:
trydoing0012 đã viết:MONG ANH XEM QUA Ạ.
CÁM ƠN ANH.

Hình ảnh

nguoi nay thuoc dang nong tinh , lam an voi nguoi quen nguoi than tin phai ra can trong do khong kip tuy dac nhung van la sat tinh hang nang

cung di cung quan cho thay la phai di xa lap nghiep thuong xuyen cong tac thay doi cho o , cho lam , ban di ra ngoai thuong cung hao hut ve tien tai nhieu :P
anh xem thêm cho em được không ạ... :D
Đầu trang

Honeycp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Honeycp »

Lần này thì quăng lá số đúng topic rồi mà ko biết bác có chịu xem ko [-O< [-O< [-O<
Tập tin đính kèm
a1.jpg (438.41 KiB) Đã xem 1034 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Honeycp đã viết:Lần này thì quăng lá số đúng topic rồi mà ko biết bác có chịu xem ko [-O< [-O< [-O<

nữ này mênh là biết đi xa rồi

đi ra bên ngoài nên giữ mình trước những người dẻo miệng tướng thư sinh đẹp đẽ có duyên ...cẩn thận vì những người đó không tốt đẹp như bạn tưởng chỉ lợi dụng ban thôi :(

nhìn cung tài cự hãm găp song hao thì số nghèo không thể kiếm nhiều tiền được

cung quan thi công việc trắc trở hay bị thất nghiệp nhảy việc làm nhiều nơi , điều kiện làm việc ăn ở kém , hay phải làm tăng thời gian nhưng tiền thì lại ít , bị boc lột sức lao động :-/
Đầu trang

huyenkhong94
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huyenkhong94 »

huyenkhong94 đã viết:Em cũng mệnh ở ngọ, mệnh phu hội nhiều sát tinh, cuộc đời long đong lắm phải không ạ? Mong anh Thachcamdang và mọi người cho đôi lời, em cảm ơn ạ! :(
Tập tin đính kèm
H.jpg (258.85 KiB) Đã xem 1011 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”