Nhờ các thầy xem giúp cung phu thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
bochethn
Chính thức
Chính thức

Nhờ các thầy xem giúp cung phu thê

Gửi bài gửi bởi bochethn »

Em đang khá bối rối chuyện tình cảm. Vợ chồng lục đục. Em lấy vợ năm 34 tuổi âm, liệu có kết quả tốt với cuộc hôn nhân này ko? Xin các thầy xem giúp. Em cám ơn Hình ảnh
Đầu trang

huuthoai93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhờ các thầy xem giúp cung phu thê

Gửi bài gửi bởi huuthoai93 »

Nếu có thì anh thử up luôn lá của vợ anh lên xem nào. Em sẽ xem thử trong vài năm nữa có vấn đề gì đáng chú ý giữa 2 vợ chồng ko.
Luôn tiện em đang nghiên cứu về những lá Liêm Phủ thìn tuất, những người Liêm Phủ tình duyên hầu hết đều gặp trục trặc. Mới lấy nhau có 1 năm thôi mà đã vậy rồi sao :(
Anh có thể kể sơ sơ qua quá trình đi đến hôn nhân của anh được ko? có vài vấn đề sợ là hơi nhạy cảm, nên nếu anh ngại thì có thể inbox riêng, nếu anh ko thích thì thôi cũng ko sao.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các thầy xem giúp cung phu thê

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

bochethn đã viết:Em đang khá bối rối chuyện tình cảm. Vợ chồng lục đục. Em lấy vợ năm 34 tuổi âm, liệu có kết quả tốt với cuộc hôn nhân này ko? Xin các thầy xem giúp. Em cám ơn Hình ảnh

nhìn song hao thấy thời gian từ lúc quen tới hôn nhân của 2 người rất nhanh chóng

phá hãm nhưng có mã khốc khác và tả hữu đất lâm quan , vợ ông cũng năng động lắm chứ ...tôi nghĩ nó cũng chịu phụ ông nhiều việc

tuy nhiên vợ hơi phá và quậy thích chơi vì phá hãm thì tính xấu lô ra hết X(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”