Anh vio ơi, anh xem cho hạn năm sau với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Anh vio ơi, anh xem cho hạn năm sau với

Gửi bài gửi bởi Thientuong1989 »

nói thật là nhìn lại e vẫn không ưng ý một người chồng với cung quan lộc như thế còn kém dưới mức bình thường nữa
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Em vẫn chưa xem được ngày ăn hỏi và cưới. có ai xem dùm e đc ko?
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vio đã viết:
Thientuong1989 đã viết:
vio đã viết:
Anh vio thân mến gia đình anh ấy đã trầu cau qua nhà e dạm ngõ a có nhận xét gì cho e không a?
tứ trụ của chúng e không bổ sung được cho nhau đúng không ạ. Nếu sinh con thì nên sinh vào những năm nào sẽ thuận lợi hơn
Từ ngày cô chê anh này dân thuốc lào, Vio thấy tự ái quá! Vio dân thuốc lào xịn đây!
Chúc mừng cô nhé!
Anh vio ơi, a xem hộ e tiền bạc của Thái Âm như thế nào dùm e được không? Nếu như thế này chắc e cưới Thái Âm không hề sướng chút nào. Đến bộ vest cưới mà mua cũng loay hoay, chụp ảnh gần chục triệu vừa lo xong là hết tiền, đấy là còn nhẫn cưới , e chuyển khoản cho nếu không thì chẳng mua được nhẫn, lấy một ng đàn ông mà e cũng phải lo khoản tiền nong con cái gia đình chắc e kiệt sức quá
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Thientuong1989 đã viết:
vio đã viết:
Thientuong1989 đã viết:
Anh vio thân mến gia đình anh ấy đã trầu cau qua nhà e dạm ngõ a có nhận xét gì cho e không a?
tứ trụ của chúng e không bổ sung được cho nhau đúng không ạ. Nếu sinh con thì nên sinh vào những năm nào sẽ thuận lợi hơn
Từ ngày cô chê anh này dân thuốc lào, Vio thấy tự ái quá! Vio dân thuốc lào xịn đây!
Chúc mừng cô nhé!
Anh vio ơi, a xem hộ e tiền bạc của Thái Âm như thế nào dùm e được không? Nếu như thế này chắc e cưới Thái Âm không hề sướng chút nào. Đến bộ vest cưới mà mua cũng loay hoay, chụp ảnh gần chục triệu vừa lo xong là hết tiền, đấy là còn nhẫn cưới , e chuyển khoản cho nếu không thì chẳng mua được nhẫn, lấy một ng đàn ông mà e cũng phải lo khoản tiền nong con cái gia đình chắc e kiệt sức quá
:D hình như ở tôpic cũ e có hỏi lưu khốc hư nó là cái gj thì phải , khi mà tay333 đoán 2017 em lấy ck :-bd
Hỏi khí ko pải em sắp có ghé chưa >:D<
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tay333 đã viết:
Thientuong1989 đã viết:
vio đã viết:
Chúc mừng cô nhé!
:D hình như ở tôpic cũ e có hỏi lưu khốc hư nó là cái gj thì phải , khi mà tay333 đoán 2017 em lấy ck :-bd
em chán lắm sợ cuộc sống không ổn định, Thái âm thì làm bnhiu tiêu hết bấy nhiêu. chán
nếu có nghé thì năm 2018 sinh chắc hợp tuổi hơn phải ko a?

e chán quá mà, Thái âm chẳng lo được gì, nhìn hôn nhân đã thấy e ko sướng tí nào
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Thientuong1989 đã viết:
tay333 đã viết:
Thientuong1989 đã viết: Anh vio ơi, a xem hộ e tiền bạc của Thái Âm như thế nào dùm e được không? Nếu như thế này chắc e cưới Thái Âm không hề sướng chút nào. Đến bộ vest cưới mà mua cũng loay hoay, chụp ảnh gần chục triệu vừa lo xong là hết tiền, đấy là còn nhẫn cưới , e chuyển khoản cho nếu không thì chẳng mua được nhẫn, lấy một ng đàn ông mà e cũng phải lo khoản tiền nong con cái gia đình chắc e kiệt sức quá
em chán lắm sợ cuộc sống không ổn định, Thái âm thì làm bnhiu tiêu hết bấy nhiêu. chán

e chán quá mà, Thái âm chẳng lo được gì, nhìn hôn nhân đã thấy e ko sướng tí nào
Cung phu của em Tham hao khách , nay e đã hiểu là cái gì chưa ;)) . Trong top cũ đó a đã nói khá kĩ . Tuy nhiên về sau này a ta cũng có chút công danh . ( a dựa trên ls cụa em mà đoán vậy , chứ chưa xem ls của a ta )
Ps. Em đọc lại từ trang 1 topic này xem sao .
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tay333 đã viết:
Thientuong1989 đã viết:
tay333 đã viết:

Cung phu của em Tham hao khách , nay e đã hiểu là cái gì chưa ;)) . Trong top cũ đó a đã nói khá kĩ . Tuy nhiên về sau này a ta cũng có chút công danh . ( a dựa trên ls cụa em mà đoán vậy , chứ chưa xem ls của a ta )
e chẳng bằng lòng đem tiền mình làm ra đắp cho a ta đâu. đúng là ăn nói cũng ko biết giữ miệng. . lẽ ra tiền kiếm được bao nhiêu đưa e thì may ra giữ đc
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Em đọc lại từ trang 1 topic này xem sao .

Khi nào em tầm 40 thì mới nói đến công danh của ck em . ( sau 1 lần a ta gặp sự cố rất lớn ảnh hưởng đến cv , nhẹ thì thuyên chuyển , nặng thì giáng chức . Rồi mới ngoi lên lại )
Ps . Mà e cũng tính toán phết nhở . Vk ck thì lúc này lúc kia , phụ nhao kt là bt mừ .

Khà khà . . .
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tay333 đã viết:Em đọc lại từ trang 1 topic này xem sao .

Khi nào em tầm 40 thì mới nói đến công danh của ck em . ( sau 1 lần a ta gặp sự cố rất lớn ảnh hưởng đến cv , nhẹ thì thuyên chuyển , nặng thì giáng chức . Rồi mới ngoi lên lại )
Ps . Mà e cũng tính toán phết nhở . Vk ck thì lúc này lúc kia , phụ nhao kt là bt mừ .

Khà khà . . .
chẳng phải tính toán đâu anh, trước đó e đã chuyển khoản cho mới đủ tiền mua nhẫn cưới. bây giờ lại nữa, không hiểu là lo được việc gì, a này bị vấp ngã công danh chắc năm 2018,2019 gì đó
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Thientuong1989 đã viết:
tay333 đã viết:Em đọc lại từ trang 1 topic này xem sao .

Khà khà . . .
chẳng phải tính toán đâu anh, trước đó e đã chuyển khoản cho mới đủ tiền mua nhẫn cưới. bây giờ lại nữa, không hiểu là lo được việc gì, a này bị vấp ngã công danh chắc năm 2018,2019 gì đó
Con zai ng ta nuôi mấy chục năm . . . Chứ ít ah . Cho không em seo đc hử . >:D<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”