Mọi người giúp em một lời khuyên nhé .. Đa tạ nhiều ạ !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
baby.pumpkin2017
Chính thức
Chính thức

Mọi người giúp em một lời khuyên nhé .. Đa tạ nhiều ạ !

Gửi bài gửi bởi baby.pumpkin2017 »

Mẹ bỉm sữa trông con nên nhiều thời gian cả nhà đừng mắng em lẩm cẩm ạ. Mọi người cho em xin mấy lời về cu con mới sinh nhà em nhé, với cả lá số như thế này thì nên đặt tên con theo hướng nào ?

E muốn hỏi thêm là bé có khả năng sau này có bố dượng ko ạ, vì em với ba (người nước ngoài) của bé thì gần như chia tay trước khi sinh rồi, sinh xong lại có nhiều người tác động khuyên là nên hàn gắn. Nên em muốn xin lời khuyên luôn.

Em cám ơn nhiều ạ
IMG_4268.JPG (198.66 KiB) Đã xem 1371 lần
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mọi người giúp em một lời khuyên nhé .. Đa tạ nhiều ạ !

Gửi bài gửi bởi Dung Ana »

baby.pumpkin2017 đã viết:Mẹ bỉm sữa trông con nên nhiều thời gian cả nhà đừng mắng em lẩm cẩm ạ. Mọi người cho em xin mấy lời về cu con mới sinh nhà em nhé, với cả lá số như thế này thì nên đặt tên con theo hướng nào ?

E muốn hỏi thêm là bé có khả năng sau này có bố dượng ko ạ, vì em với ba (người nước ngoài) của bé thì gần như chia tay trước khi sinh rồi, sinh xong lại có nhiều người tác động khuyên là nên hàn gắn. Nên em muốn xin lời khuyên luôn.

Em cám ơn nhiều ạ
Đầu trang

tungdhnv
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tungdhnv »

baby.pumpkin2017 đã viết:Mẹ bỉm sữa trông con nên nhiều thời gian cả nhà đừng mắng em lẩm cẩm ạ. Mọi người cho em xin mấy lời về cu con mới sinh nhà em nhé, với cả lá số như thế này thì nên đặt tên con theo hướng nào ?

Em cám ơn nhiều ạ
Đầu trang

nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nhutnbq »

chưa đủ 23 tuổi, ko ai coi đâu
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

Mình thấy bạn có kết hôn... người bạn kết hôn sau này làm nghề gì đó đi tới đi lui nhiều lắm ... có liên quan đến làm máy tính(chắc làm về IT).. bạn quen người này hình như qua dịch vụ mai mối. Tướng tá khá ngon mặt mũi đẹp & hát hay.. sống khá gần nhà bạn ...người này sự nghiệp khá ok ... người này làm gì cũng muốn trên cơ bạn ... và không muốn nhún nhường

Bạn có quen thêm 1 người nữa ... người này lơn tuổi hơn bạn rất nhiều ... học hành khá dỡ dang(nghĩa là làm việc trái với ngành học) ... rất là đẹp trai & rất chủ động trong viêc tán người tình...& anh này là người rất hay ghen ....người này bạn quen cũng qua việc môi giới...gặp nhau 1 lần đã thích

Người bạn đang thich hiện tại là 1 người nước ngoài khá thành công và làm về nganh nghê phân phối hàng hoá thức ăn? Bạn rất là thích chăm sóc cho người này ....

Số bạn khá nhiều con... nhưng sanh 1 đứa thôi ... nuôi nhiều coi chừng rất cực ... mình thấy 1 đứa là đủ...có khả năng bạn nhận con nuôi (cái này là do bạn có ân quang thiên quý trong cung tử tức)
p/s: bạn đổi lại lá số nhé đây là dương nam bạn à
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Dung Ana »

panda83 đã viết:Mình thấy bạn có kết hôn... người bạn kết hôn sau này làm nghề gì đó đi tới đi lui nhiều lắm ... có liên quan đến làm máy tính(chắc làm về IT).. bạn quen người này hình như qua dịch vụ mai mối. Tướng tá khá ngon mặt mũi đẹp & hát hay.. sống khá gần nhà bạn ...người này sự nghiệp khá ok ... người này làm gì cũng muốn trên cơ bạn ... và không muốn nhún nhường

Bạn có quen thêm 1 người nữa ... người này lơn tuổi hơn bạn rất nhiều ... học hành khá dỡ dang(nghĩa là làm việc trái với ngành học) ... rất là đẹp trai & rất chủ động trong viêc tán người tình...& anh này là người rất hay ghen ....người này bạn quen cũng qua việc môi giới...gặp nhau 1 lần đã thích

Người bạn đang thich hiện tại là 1 người nước ngoài khá thành công và làm về nganh nghê phân phối hàng hoá thức ăn? Bạn rất là thích chăm sóc cho người này ....

Số bạn khá nhiều con... nhưng sanh 1 đứa thôi ... nuôi nhiều coi chừng rất cực ... mình thấy 1 đứa là đủ...có khả năng bạn nhận con nuôi (cái này là do bạn có ân quang thiên quý trong cung tử tức)
p/s: bạn đổi lại lá số nhé đây là dương nam bạn à
Lá số này là của con trai bạn ấy :)
Đầu trang

baby.pumpkin2017
Chính thức
Chính thức

nhutnbq đã viết:chưa đủ 23 tuổi, ko ai coi đâu
M ko hỏi kỹ ls của bé, chỉ nhìn chung thôi, mình chủ yếu muốn xin lời khuyên chuyện sớm muộn mình vơid ba bé liệu mà đều có gđ riêng hay không để mình cân nhắc lại chuyện cố gắng hàn gắn
Đầu trang

spt27
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi spt27 »

baby.pumpkin2017 đã viết:
nhutnbq đã viết:chưa đủ 23 tuổi, ko ai coi đâu
M ko hỏi kỹ ls của bé, chỉ nhìn chung thôi, mình chủ yếu muốn xin lời khuyên chuyện sớm muộn mình vơid ba bé liệu mà đều có gđ riêng hay không để mình cân nhắc lại chuyện cố gắng hàn gắn
Bạn muốn biết tình duyên của bạn và chồng thì post lá số của chính bạn lên thì nó chín xác hơn là thông qua đứa con.
Đầu trang

bochethn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bochethn »

Lời khuyên: hãy thử hàn gắn.

Lá số ko phải là định mệnh, xem số để mục đích tránh điều dữ, đón điều lành, em là mẹ của con, e sẽ hiểu thế nào là tốt cho con.
Đầu trang

baby.pumpkin2017
Chính thức
Chính thức

bochethn đã viết:Lời khuyên: hãy thử hàn gắn.

Lá số ko phải là định mệnh, xem số để mục đích tránh điều dữ, đón điều lành, em là mẹ của con, e sẽ hiểu thế nào là tốt cho con.
Dạ em cám ơn.
Thật ra hg được là chuyện em mong nhất vì còn thương ba bé nhiều, chỉ lo ép dầu ép mỡ mai này lại xảy ra chuyện thì bé lại chịu ảnh hưởng. Trước sinh em đã cbi tâm lý làm mẹ đơn thân rồi nếu có ai tốt đẹp thì tính sau. Đâu ngờ sau sinh bé con trộm vía xinh trai cứng cáp, ba nó lại nói nhận trách nhiệm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”