PHỦ TƯỚNG TRIỀU VIÊN?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
stocksky
Chính thức
Chính thức

Re: PHỦ TƯỚNG TRIỀU VIÊN?

Gửi bài gửi bởi stocksky »

Em liêm trinh chấn mệnh cung dần,phủ tướng hội chiếu nhưng bị tuần cung tài bạch thì có được ko ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Rashin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rashin »

stocksky đã viết:Em liêm trinh chấn mệnh cung dần,phủ tướng hội chiếu nhưng bị tuần cung tài bạch thì có được ko ạ

Hình ảnh
Lá số bạn giống mình đến 90%. :-s bạn có thể nói đôi điều về bản thân để cùng nghiệm lý không? mình thì không biết xem :D
Hình ảnh
Đầu trang

stocksky
Chính thức
Chính thức

Chào Rashin, mình thì cũng mới tập toẹ tử vi vài tháng thôi.
Mình thì trước h gia đình bt, từ 2010 thì khá hơn chút. Tính tình thì lo nghĩ nhiều, từ ngày ra trường đến h đã chuyển chỗ làm 4 lần,đôi khi mình nghĩ cũng không phải do công việc mà do bản thân. Khi học đại học mình khá dễ hoà nhập vào môi trường mới nhưng từ khi ra trường thì tâm sinh lý nhiều cái cũng thay đổi (mình học tài chính ngân hàng).
Đầu trang

Rashin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rashin »

stocksky đã viết:Chào Rashin, mình thì cũng mới tập toẹ tử vi vài tháng thôi.
Mình thì trước h gia đình bt, từ 2010 thì khá hơn chút. Tính tình thì lo nghĩ nhiều, từ ngày ra trường đến h đã chuyển chỗ làm 4 lần,đôi khi mình nghĩ cũng không phải do công việc mà do bản thân. Khi học đại học mình khá dễ hoà nhập vào môi trường mới nhưng từ khi ra trường thì tâm sinh lý nhiều cái cũng thay đổi (mình học tài chính ngân hàng).
Hi stocksky,
Công nhận giống nhau bạn ạ.
Mình cũng giống bạn, gia đình mình kte khá lên từ 2009-2010 gì đó (2010 mới có thêm bất động sản để dành)
Nhà mình đông anh em.
Suy nghĩ rất kỹ, hơi xét nét. :D
Tính t rất nóng và thẳng tính.
Mình mới chuyển chỗ làm 2 lần nhưng 2 cv không lqan lắm. Cũng do mình cảm thấy ko hài lòng thôi chứ ko phải do nta. :)))
Mình cũng học tcnh bạn ạ. Đi làm bank 1 năm giờ đá ngang làm cntt, đang bị phụ huynh lôi cổ về mà không chịu. :))))
Tính mình từ khi ra trg đúng là thay đổi lắm, bớt hướng nội, ăn nói cũng táo bạo.
Năm ngoái của bạn có nát không, chứ mình nát bét luôn à. Giờ đang hừng hực làm lại, con cua nào cản đường mình quyết giẫm bẹp luôn. :3
Đầu trang

stocksky
Chính thức
Chính thức

Cũng nát bình thường, đường công danh sự nghiệp thì bấp bênh, đường dài hạn thì tính rồi nhưng khó theo,xác định theo thì mất thời gian,công sức :)) . Nói thẳng ra năm vừa rồi cũng chả làm được gì cho nên hồn,thi thố thì toàn tạch,các cụ thì đòi lôi về từ hơn năm nay rồi :D.
Phải cái mình ra trường thì hướng nội nhiều hơn,nhiều khi không phải ngại giao tiếp mà đôi khi bây h nhiều thứ không muốn nghe lắm,có người mình ngồi nói chuyện 5-6 tiếng cũng đc có người ngồi 5-10p chắc đứng dậy.Tính ra bây h mình biết nhiều thứ nhưng không sâu lắm thứ gì,đam mê thì cũng có nhưng cách làm việc không khoa học,lúc hứng lên thì tìm tòi nghiên cứu đến 3-4 ngày nhưng sau đấy lại bẵng đi cả tuần ( cái này năm nay chắc phải cố sửa).Mấy món suy nghĩ kĩ với xét nét thì mình cũng có nhưng không phải do bản tính từ xưa mà do gặp nhiều chuyện nhất là từ năm 2013 đổ lại đây đâm ra nhiều khi nghe gì mình soi đến từng chữ nhưng không phải kiểu vặn vẹo lại gì mà chủ yếu để tự mình xét đoán thôi.
Cung Phúc đức có Phá Quân ở thìn có thêm Hoá lộc thì trong họ có người phát đạt nhưng riêng bản thân mình thì không hưởng được lộc mấy,mình thấy cái này đúng với bản thân,tính ra bây h trong cả nhà riêng mình làm một thứ chả liên quan đến ai :))
Năm nay bạn làm lại là theo bank hay cntt hay lại chuyển sang món gì khác :))
Đầu trang

Rashin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rashin »

stocksky đã viết:Cũng nát bình thường, đường công danh sự nghiệp thì bấp bênh, đường dài hạn thì tính rồi nhưng khó theo,xác định theo thì mất thời gian,công sức :)) . Nói thẳng ra năm vừa rồi cũng chả làm được gì cho nên hồn,thi thố thì toàn tạch,các cụ thì đòi lôi về từ hơn năm nay rồi :D.
Phải cái mình ra trường thì hướng nội nhiều hơn,nhiều khi không phải ngại giao tiếp mà đôi khi bây h nhiều thứ không muốn nghe lắm,có người mình ngồi nói chuyện 5-6 tiếng cũng đc có người ngồi 5-10p chắc đứng dậy.Tính ra bây h mình biết nhiều thứ nhưng không sâu lắm thứ gì,đam mê thì cũng có nhưng cách làm việc không khoa học,lúc hứng lên thì tìm tòi nghiên cứu đến 3-4 ngày nhưng sau đấy lại bẵng đi cả tuần ( cái này năm nay chắc phải cố sửa).Mấy món suy nghĩ kĩ với xét nét thì mình cũng có nhưng không phải do bản tính từ xưa mà do gặp nhiều chuyện nhất là từ năm 2013 đổ lại đây đâm ra nhiều khi nghe gì mình soi đến từng chữ nhưng không phải kiểu vặn vẹo lại gì mà chủ yếu để tự mình xét đoán thôi.
Cung Phúc đức có Phá Quân ở thìn có thêm Hoá lộc thì trong họ có người phát đạt nhưng riêng bản thân mình thì không hưởng được lộc mấy,mình thấy cái này đúng với bản thân,tính ra bây h trong cả nhà riêng mình làm một thứ chả liên quan đến ai :))
Cái khoản họ hàng thì chuẩn nè. Bạn bè cứ nghĩ là mình chả bao giờ phải vật lộn cv vì họ hàng cũng gọi là khá giả cơ mà tính mình khác lắm. Kiểu thẳng tính, hờn cả tg luôn, nên mình cứ đòi tự lập. Nghĩ nhiều khi cũng dở hơi. :)))
Mình cũng cả thèm chóng chán lắm, thích gì thì làm quên ăn quên ngủ luôn, nhưng ko bền. :)) hồi trc thì thích ổn định, làm back trong bank. Sau thấy tù và hình thức quá mà chs mình cũng có kn mà toàn bị tạch :))) , lại bay sang nghề khác nhưng tựu chung lại vẫn phải cố định vs cái ghế cả ngày (chắc tại sao bát tọa quá). Mình cũng chưa biết làm gì tiếp theo, :)) ko nói trc đc gì.
Tính mình ngày trc thì kiểu truyền thống, giờ thì đổi 180 độ, suy nghĩ hiện đại hơn r nhiều.
Chuyện tc cũng ba chấm. Giờ trong lũ bạn còn mỗi mình ế. :))) chắc tại con triệt quá. Nghe bảo lá ntn sẽ rất xa cách người thân, họ hàng, con cái. :-s nc là tiền cungx chỉ đủ ăn thôi, ko mong giàu có đc vì có tuần-tử tướng ở tài bạch. Ko phú nhưng chắc cũng đc quý, sang. :D
Đầu trang

stocksky
Chính thức
Chính thức

Rashin đã viết:
stocksky đã viết:Cũng nát bình thường, đường công danh sự nghiệp thì bấp bênh, đường dài hạn thì tính rồi nhưng khó theo,xác định theo thì mất thời gian,công sức :)) . Nói thẳng ra năm vừa rồi cũng chả làm được gì cho nên hồn,thi thố thì toàn tạch,các cụ thì đòi lôi về từ hơn năm nay rồi :D.
Cái khoản họ hàng thì chuẩn nè. Bạn bè cứ nghĩ là mình chả bao giờ phải vật lộn cv vì họ hàng cũng gọi là khá giả cơ mà tính mình khác lắm. Kiểu thẳng tính, hờn cả tg luôn, nên mình cứ đòi tự lập. Nghĩ nhiều khi cũng dở hơi. :)))
Mình cũng cả thèm chóng chán lắm, thích gì thì làm quên ăn quên ngủ luôn, nhưng ko bền. :)) hồi trc thì thích ổn định, làm back trong bank. Sau thấy tù và hình thức quá mà chs mình cũng có kn mà toàn bị tạch :))) , lại bay sang nghề khác nhưng tựu chung lại vẫn phải cố định vs cái ghế cả ngày (chắc tại sao bát tọa quá). Mình cũng chưa biết làm gì tiếp theo, :)) ko nói trc đc gì.
Tính mình ngày trc thì kiểu truyền thống, giờ thì đổi 180 độ, suy nghĩ hiện đại hơn r nhiều.
Chuyện tc cũng ba chấm. Giờ trong lũ bạn còn mỗi mình ế. :))) chắc tại con triệt quá. Nghe bảo lá ntn sẽ rất xa cách người thân, họ hàng, con cái. :-s nc là tiền cungx chỉ đủ ăn thôi, ko mong giàu có đc vì có tuần-tử tướng ở tài bạch. Ko phú nhưng chắc cũng đc quý, sang. :D
Đợt này có gì mới ko
Đầu trang

Nam Quang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nam Quang »

Lá số em trai mình không biết có đắc cách không? :D
Hoàng Nam.jpg
Hoàng Nam.jpg (438.16 KiB) Đã xem 1512 lần
Đầu trang

hoanghuyanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanghuyanh »

Nam Quang đã viết:Lá số em trai mình không biết có đắc cách không? :D Hoàng Nam.jpg
Lá số em trai bạn đối xứng với LS của mình.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi namkeotn »

nhutnbq đã viết:lá số này có đủ điều kiện đắc cách Phủ Tướng triều viên không các bác?

Hình ảnh
Lá số này tuy không thật sự giàu có nhưng cũng thuộc hàng khá giả. Bạn up lá số này cho mình hỏi người có lá số này thế nào,giàu nghèo ra sao.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”