Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ (có quà tặng)

Gửi lời tri ân, thư ngỏ và đóng góp ý kiến về diễn đàn
Vinamilk232
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ (có quà tặng)

Gửi bài gửi bởi Vinamilk232 »

Xin cám ơn món quà mà anh dành tặng chị em. Hôm nay là 8/3, dù hơi muộn nhưng cũng mong anh cho em xin đôi lời. Khi nào thì em có hạn sinh con?
Hình ảnh
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

nncuong đã viết:
lobangtho91 đã viết:Nhờ thầy xem giúp em về công việc năm nay ạ, em xin nghỉ việc được 2 tuần rồi chưa có việc mới nên chán lắm.
Em cảm ơn thầy!
Em học về chuyên ngành gì nhỉ.
Lá số tứ trụ mộc yếu thủy quá vượng làm cho trôi nổi, Tử vi vô chính diệu được cát hóa nhưng cung quan gặp tuần. Phải kiên định thì mới có sự nghiệp được. Năm nay thay đổi công việc, sớm có công việc mới thôi. Diễn đàn đang tuyển nhân viên PR, em nộp CV đi :)
em học ngành Toán - Tin ứng dụng nhưng ra trường làm trái ngành nên em quên hết rồi, em chỉ biết tin văn phòng thôi :D mà em ở quê không ở Hà Nội nên chắc không làm chỗ thầy được rồi, cảm ơn thầy nhiều nhé ^^!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Gửi bài gửi bởi nncuong »

VAnh93 đã viết:Anh xem giúp em cung phu với ạ. Em thấy nhiều sát tinh quá. Xấu quá. Cảm ơn anh
Chắc em cũng hỏi nhiều về lá số của mình rồi nên mới biết là xấu. Em muốn hỏi cũng chỉ để tìm ra điều gì đó khác biệt mà thôi.

Vấn đề ở chỗ mọi người luôn nghĩ lá số quy định cuộc đời mà quên rằng lá số chỉ phản ánh cuộc đời.
Theo tử vi thì cung phu có sát tinh thì tình duyên lận đận, hay gẫy đổ hôn nhân hoặc sức khỏe của chồng sau này không tốt. Quan trọng cung Phúc của em tốt, cung Phu có Thiên Đồng hóa giải được sát tinh nên cuối cùng thì vẫn được tính là ổn.
Theo tứ trụ thì Quan tinh làm dụng ngồi đúng ngôi, chỉ tiếc là bị Quan Sát hỗn tạp nên chồng tốt nhưng cá tính mạnh, gãy đổ 1 lần, người thứ 2 mới tốt.
Đầu trang

VAnh93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VAnh93 »

nncuong đã viết:
VAnh93 đã viết:Anh xem giúp em cung phu với ạ. Em thấy nhiều sát tinh quá. Xấu quá. Cảm ơn anh
Chắc em cũng hỏi nhiều về lá số của mình rồi nên mới biết là xấu. Em muốn hỏi cũng chỉ để tìm ra điều gì đó khác biệt mà thôi.

Vấn đề ở chỗ mọi người luôn nghĩ lá số quy định cuộc đời mà quên rằng lá số chỉ phản ánh cuộc đời.
Theo tử vi thì cung phu có sát tinh thì tình duyên lận đận, hay gẫy đổ hôn nhân hoặc sức khỏe của chồng sau này không tốt. Quan trọng cung Phúc của em tốt, cung Phu có Thiên Đồng hóa giải được sát tinh nên cuối cùng thì vẫn được tính là ổn.
Theo tứ trụ thì Quan tinh làm dụng ngồi đúng ngôi, chỉ tiếc là bị Quan Sát hỗn tạp nên chồng tốt nhưng cá tính mạnh, gãy đổ 1 lần, người thứ 2 mới tốt.
Cảm ơn anh đã xem giúp. Những lần hỏi em đều hỏi cung khác cơ. Chưa bao giờ hỏi cung phu nhưng mọi ng cứ nhìn cung phu mà phán thôi và bảo xấu nhưng ko nói rõ xấu ntn. Vậy là em hai lần đò phải ko anh. Em ko biết tương lai ntn nhưng suy nghĩ của em khá thoáng, ko cực đoan về mấy chuyện đó lắm. Cảm ơn anh một lần nữa. Chúc anh sức khỏe :)
Đầu trang

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Zacard đã viết:Em chào anh nncuong! Cảm ơn anh về món quà ngày quốc tế phụ nữ...

Dưới đây là tử vi và tứ trụ của bạn trai em. Thời gian tới, anh ấy sẽ phỏng vấn và xin định cư ở Mỹ. Anh cho em hỏi tháng mấy anh ấy sẽ được phỏng vấn, có được giấy tờ không? Có trục trặc gì trong quá trình phỏng vấn không? Cuộc sống tương lai ở Mỹ có tốt đẹp cho anh ấy không? Bao giờ anh lấy em được ạ?

https://lyso.vn/lasotutru.php?lid=4AAT8L5D
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=2E7SRZ8J
Hôm nay là 8/3, anh chỉ xem cho nữ, em chờ 26/3 xem có duyên với thày nào không nhé :)
Đầu trang

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl »

O CHỌ ƠI , BÁC CƯỜNG MỞ TÓP XEM CHO PHỤ NỮ NGÀY 8/3 . MỪNG QUÁ HÀ
BÁC CƯỜNG XEM GIÚP CHO MÂN VỚI Ạ , HI HI , VUI QUÁ
MÂN MUỐN XEM CÔNG VIỆC , ĐIỀN TRẠCH VÀ CUNG PHU Ạ , BÁC GIÚP MÂN XEM VỚI NHÉ BÁC

CHỘ ÔI ĐƯỢC BÁ CƯỜNG XEM CHO MÂN MỪNG QUÁ À
ĐÂY LÀ LÁ SỐ CỦA MÂN Ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Mua Ngau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mua Ngau »

nncuong đã viết:
Mua Ngau đã viết:Cám ơn lời chúc của bác ạ^^
Em xin nhờ bác xem giúp cung phu, nghe nói cung phu rất xấu nhưng em lại trót lấy chồng sớm mất rồi. Em lấy vào đầu năm 2016, kính mong bác luận giúp em ạ.
Theo cả tử vi và tứ trụ thì cung phu đều xấu. Tuy nhiên, việc xấu tốt còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố như hoàn cảnh và quan hệ gia đình nữa. Cung thê của chồng, cung phụ mẫu của con cũng tác động đến quan hệ cung phu của bạn. Cũng không nên hỏi quá nhiều về vấn đề tốt hay xấu trong khi bạn đang nắm giữ 50% chìa khóa của hạnh phúc. Muốn thay đổi vận mệnh thì phải thay đổi tâm tính, cung phúc quản tinh thần, tu phúc chính là tu tâm dưỡng tính.
Chúc gia đình bạn luôn hạnh phúc :)
Vâng em cám ơn bác.
Lấy chồng rồi mới biết, đáng ra tính cách khác biệt và khó hiểu khó chữa như e ko nên lấy chồng, khổ mình khổ cả ng khác. Nhưng thôi, đã lấy thì cố mà vun vén đc đến đâu thì tốt đến đó, còn nếu trường hợp xấu nhất xảy ra em cũng phải mạnh mẽ đối mặt vậy. Lần nữa cám ơn sự động viên của bác, xem số cho ng khác ngại xem phải số xấu bác nhỉ, cứ phải nghĩ cách nói cho ngta an tâm. Hihi
Đầu trang

thanhnhan.tbinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhnhan.tbinh »

nncuong đã viết:Thân gửi các thành viên

Nhân dịp ngày Quốc tế phụ nữ, thay mặt Ban quản trị, tôi chúc tất cả các nữ thành viên diễn đàn Lý số Việt Nam luôn mạnh khỏe, xinh đẹp, thành công và hạnh phúc.

PS: Nếu xem cả lá số thì hơi lâu, sẽ tặng mỗi chị em 1 câu hỏi về 1 vấn đề cụ thể (áp dụng cho cả tử vi, tứ trụ và quẻ dịch). Mọi người đăng ký luôn tại đây.
Do thời gian có hạn nên tôi chỉ trả lời ngắn gọn, bạn nào muốn luận giải chi tiết thì tới Lý số hội quán để nghe trực tiếp nhé.
Thời gian nhận câu hỏi đến hết 23h59 ngày 08/03/2017 !

Thân
Cảm ơn bác nncuong nhiều ạ.

Lâu quá rồi mới thấy bác tái xuất, chúc bác và gia đình luôn bình an ạ.

Cũng gần 4 năm kể từ lần gặp bác ở hội quán rồi, chắc bác cũng không còn nhớ em đâu ạ.

Lần này có duyên gặp lại trên diễn đàn, bác xem giúp em năm 2017 này em có thi công chức thì có đỗ không ạ?
Em cảm ơn bác nhiều ạ.

Đây là lá số của em
Hình ảnh
Đầu trang

hoangcuctd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangcuctd »

anh ơi, anh xem giúp hạn năm 2017 với ạ, đặc biệt anh cho em hỏi năm nay em có thể có baby không ạ, nếu có thì có suôn sẻ không ah? em cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

thuyduongmoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuyduongmoc »

Cảm ơn anh Cường về lời chúc, anh xem hộ giúp em dụng thần theo tứ trụ của em thuộc hành gì với ạ, đường con cái và công việc thời gian tới có gì biến chuyển không ạ
Em cảm ơn anh nhiều nhiều.

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Thư ngỏ - Ý kiến”