LUẬN GIẢI CHO NGƯỜI MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MTP
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: LUẬN GIẢI CHO NGƯỜI MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU

Gửi bài gửi bởi MTP »

dunghn đã viết:Thưa bác chủ quán, hai vận đầu học hành hanh thông, năm Tân dậu suýt chết đuối, năm Giáp Tý chặt đứt tay, năm 95 mất xe, năm 97 thất tình...hì, từ năm 24 tuổi trở đi thì đi làm bắt đầu kiếm tiền nhưng vào tay trái ra tay phải, năm 2007 cưới vợ đến nay tuy có nhỉnh hơn một tí nhưng vẫn mệt mỏi quá anh ạ, không biết bao giờ mới khấm khá lên được?

Xin cảm ơn!

Lá số này Vô chính diệu, Tang Hổ Song Hao đắc địa, Đồng Lương Thiên hình chính chiếu, Cự Nhật Kình Kiếp chiếu Mệnh. Là người có tài năng, hiểu biết rộng, nói năng thuyết phục, đanh thép nhưng thường là không thi triển được khả năng của mình, ít được ghi nhận công lao, vì Kình Lực Địa kiếp hội về cung Quan, Thân Thiên cơ bị Tuần Triệt thêm sát tinh vây hãm.

Vấn đề lớn nhất của bạn là nằm ở cung Tài và cung Thân, Tài cung Thái dương hãm ngộ Địa kiếp thì chẳng thể nào giàu có được, mà lại có lần gãy đổ, trắng tay, "Sinh lai bần tiện, Kiếp Không lâm Tài Phúc chi hương" là thế. Bạn không nên Kinh doanh chỉ nên làm nghề nghiệp chuyên môn để kiếm tiền thì sẽ vững vàng hơn vì Mệnh Thân thuộc cách Cơ Nguyệt Đồng Lương hội Tang Hổ Khốc Hư Hao đắc địa, Quan cung Cự môn miếu tại Ngọ.

Đại vận này cũng khá thuận lợi về tiền tài vì hạn Liêm Tham ngộ Song Lộc có Thiên mã nhị hợp, nhưng vì Liêm Tham hãm nên thường là may ít rủi nhiều, phải rất khó khăn vất vả mới thành công. Người Mệnh VCD gặp các hung sát tinh thường là như vậy, thành công luôn đi liền với vận rủi.

Cung Thê của bạn bị Triệt lại gặp nhiều sát tinh nên vợ chồng xung khắc, khó lòng hòa hợp được, rất dễ dẫn đến cảnh chia ly.

camvan210
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi camvan210 »

MTP ơi! Mìnhđợi nha! Cảm ơn bạn nhiều!

space
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi space »

Sắp tới lượt mình rồi! Hồi hộp quá.

Hình đại diện của thành viên
anbinhtn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anbinhtn »

MTP ơi, bạn có nhận được pm của mình không? Lúc nào đó bạn reply cho mình nhé!

cln
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cln »

mình định hỏi mấy lần nhưng lại thôi, lượn... :|
lập cho bạn MTP cái list
bạn nào có x là đã xong nhé, còn pm thì chịu

1. user_name_1x
2. thienhanho_1
3. 1102_1x
4. dothatdie88_1x
5. PhucLong_1x
6. dung_nntb226_1
7. anky_1x
8. quynhanh123_1x
9. quangan_1x
10. ha_cum_2x
11. anhminh1990_2
12. tominh_2
13. dung1_2x
14. hungdh_2x
15. yennt_2x
16. elvis084_3
17. thuynguyen87_3x
18. fearlessboy38_4
19. anbinhtn_4
20. luasaigon_4x
21. dolinh_5x
22. dunghn_5
23. space_5
24. xman_pmx
25. badauchamlung_5
26. xipit2012_6
27. chautung_6
28. vuthamthiendi_6
29. camvan210_7
30. daohoanu_7
31. Machu Picchu_7
32. quetanho_7
33. biglovely_7
34. huonghoanglan72_7
35. tuyetphung_8
36. Pink rose_8
37. xiangyun_11
38. nguoiconcuanuiht_13
39. red_fox_13
40. habingoanngoan_14
41. linhchi54990_pm
42. duyquang_2511_14
43. tanphat911_15
44. thanhvien8x_16
45. jimmyha_16
46. aq75_17
47. jade50280_17
48. ducvotk_18
49. menhthanVCD_18
50. thamvuvcd_18
51. ruma066_19
Được cảm ơn bởi: MTP

rabbit1911
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rabbit1911 »

Vui thật, trong Mục Giao lưu kết bạn chỉ lèo tèo mấy người mà trong mục giải đoán số mệnh lại đông quá trời trời.

Gửi MTP: Thực ra mình cũng không muốn bon chen xếp hàng giải đoán đâu, vì mình biết các bạn trong đây đều còn trẻ và rất muốn biết về tương lai. Mình cũng ngấm rất nhiều cám cảnh của mệnh VCD rồi nên cũng không thấy làm phiền toái gì cả trong cuộc sống.
Mình post lá số ra đây cũng chỉ mong ý kiến của bạn để giải thích thêm - Tại sao cuộc sống của mình vẫn bình bình như những người khác vì nếu theo Tử vi thì nó phạm quá nhiều: Mệnh không, thân kiếp; mệnh tuần thân triệt, Kình đà linh hoả hội không kiếp đều đầy đủ và hội về cung mệnh VCD của mình?

Hình ảnh

MTP
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MTP »

Chào các bạn trong Topic!

Mấy ngày tới mình có việc phải đi xa, không mang máy tính theo được, nên việc luận giải phải tạm ngưng lại. Nhưng mình có in và mang theo một vài lá số, hy vọng lúc đi về sẽ luận giải được một vài lá số trong Topic này.

Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ!
Được cảm ơn bởi: biplovely

biplovely
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi biplovely »

Nhớ đem lá số của mình theo nha, mình trang 7 đó , thanks :D

fellow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi fellow »

- Nhờ bác xem giúp, năm nay với năm sau hình như mình gặp họa lớn, có cảm giác như bắt đầu rồi :(, cũng là mệnh VCD mà 2 vợ chồng lại cùng tuổi nữa. Với bác xem giúp là mình chừng nào có khả năng có 1 được 1 căn nhà :(. Thanks bác MTP

Hình ảnh

MTP
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MTP »

rabbit1911 đã viết:Vui thật, trong Mục Giao lưu kết bạn chỉ lèo tèo mấy người mà trong mục giải đoán số mệnh lại đông quá trời trời.

Gửi MTP: Thực ra mình cũng không muốn bon chen xếp hàng giải đoán đâu, vì mình biết các bạn trong đây đều còn trẻ và rất muốn biết về tương lai. Mình cũng ngấm rất nhiều cám cảnh của mệnh VCD rồi nên cũng không thấy làm phiền toái gì cả trong cuộc sống.

Mình post lá số ra đây cũng chỉ mong ý kiến của bạn để giải thích thêm - Tại sao cuộc sống của mình vẫn bình bình như những người khác vì nếu theo Tử vi thì nó phạm quá nhiều: Mệnh không, thân kiếp; mệnh tuần thân triệt, Kình đà linh hoả hội không kiếp đều đầy đủ và hội về cung mệnh VCD của mình?

Chào anh Rabbit!

Em có một vài kiếm thức về Mệnh VCD nên xin trao đổi với anh như sau:

Lá số của anh tuy VCD nhưng lại đắc tam Không, Tuần Triệt và Địa không. Thực tế người VCD lại rất cần hung sát tinh hội hợp, vì tính cương mãnh của chúng sẽ làm giảm bớt đi cái yếu ớt của VCD. Mệnh VCD rất sợ văn tinh, sẽ làm cho người đó thêm yểu Mệnh đặc biệt khi vận hạn gặp phải hung sát tinh hãm địa.

Thêm nữa lá số của anh hầu hết hung sát tinh đều bị Tuần Triệt án ngữ nên nó k phát huy được hung tính của nó. Cung Phúc cũng rất sáng Thiên đồng là thần cung phúc đức lại có Tả Hữu Quang Quí Thai Tọa hội hợp. Cung Tật ách thì có Tử Tướng trấn giữ. Bởi thế nên nó là một lá số không xấu.

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”