Anh vio ơi, anh xem cho hạn năm sau với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Anh vio ơi, anh xem cho hạn năm sau với

Gửi bài gửi bởi Thientuong1989 »

vio đã viết: 16:49, 23/07/16
Thientuong1989 đã viết:Xem năm sau e có cố gắng đấu tranh để có được nhân duyên không? hic e khổ quá a ạ. bố e càng ngày càng khó tính hơn trước. nếu ổng nặng lời mà chửi bới chắc có thằng rể tương lai vì sĩ diện mà buông tay. Nếu không trông chờ vào năm sau chắc e không còn có thể còn cơ hội khác nữa. huhu

Hình ảnh
Năm nay nhìn sáng thế mà không có anh nào đến à? vô lý nhỉ? Thin dậu vốn hợp, nay thân đến hợp dậu, thìn là ngôi chồng có cơ hội tìm đối tác.
Vì thân dậu bán hợp hoá kim là hoá quan là chồng đấy. Năm tuất có hạn sinh con.
Em có ls tứ trụ đẹp lắm đấy. Thìn dậu hợp hoá quan, là hỷ thần, lấy chồng tốt lên nhiều đấy, người chồng này giỏi đấy. Nếu sang năm thì sẽ có 2 người cùng một lúc.
Em đợi tháng sau (tháng 7 âm năm nay, ngày thân) là tháng thân mới thấy đối tác được.
Tử vận 36 mới đẹp.
anh Vio ạ, e đã lấy Thái Âm làm chồng
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tay333 đã viết: 09:00, 12/01/17
Thientuong1989 đã viết:
tay333 đã viết:
:D hình như ở tôpic cũ e có hỏi lưu khốc hư nó là cái gj thì phải , khi mà tay333 đoán 2017 em lấy ck :-bd
Hỏi khí ko pải em sắp có ghé chưa >:D<
khốc hư có lẽ ko phải là con cái đâu, mà cái ông lộc tồn cha e kia kìa, bao ấy mang danh là tổ chức cho e , Nhưng mà cứ tổ chức ăn uống mangbdanh là mời nhà trai , nhưng het bao nhiêu tiền ông đều bảo với e, ý e là phải trả, ông ve vời đủ mọi loại, lẽ ra ông mời ngta đến 8g sang thì chỉ uống nước rồi ra về, ông mời 10g trưa, thế là kéo ra quán ăn cơm mất tiền. ông ta mời an hôm dạm ngõ cũng hết 3 mâm, lại kết hộ với giỗ bố mẹ ông. Uhm thui, cung là ông bà nội của e, e đành ngậm ngùi, chứ có ai dặm ngõ mời ăn bao giờ. e hơi bực vì có nhà bố mẹ cũng lo cho con nhưng ko đến độ như vậy. em rất khổ cũng ko phân bua được ông ấy thương mình ở mức độ nào, ông bato là không thách cưới nhưng lại giật e bảo nhà trai đưa lễ đen 50 triệu, thật sự là e hết sức xhiuj đựng rùi.
e bảo năm nay e không đủ tiền, còn phải đi học, nên chắc phải lùi vào cuối năm sau. Các bác xem xét về phận con cái e có khổ không? có gì không đúng với cha mẹ không? e bực lắm , e biết bố e sinh giờ tuất nên không tránh khỏi cứ tiền là tiền, ai mà động đến tiền của ổng thì biết tay ổng.
Ối giời . A nói với em khốc hư là con cái bao giờ . Hic . Em chạ hỉu gj cả . Nản .
Ps. Mà a cũng nói ở đầu topic nì rồi . A chỉ quan tâm đến kết quả thôi , còn để giải thích cách cục tinh đẩu thì a qua cái thời đó rồi ;))
kết quả là e đã lấy Thái Âm làm chồng a ạ, đôi khi hơi buồn về tính cách nhưng nghĩ lại cũng thấy thật tâm với mình
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Khà khà

Hết ế ồi . Chúc mừng chúc mừng tướng ná .
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vio đã viết:
Từ ngày cô chê anh này dân thuốc lào, Vio thấy tự ái quá! Vio dân thuốc lào xịn đây!
Chúc mừng cô nhé!

Anh vio, không biết bây giờ đang làm gì mà chẳng thấy anh online nữa,. haiz... chắc là mọi người đều nhớ đến a, nhớ đến sự chân thành của a với mọi người và sự nhiệt tình, đồng cảm. cùng khả năng xem tứ trụ của a, năng lực và phẩm chất đó mọi người không biết cảm ơn sao cho phải!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”