Dương Lương Mão Dậu - một cách đẹp của Tử Vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
theking
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Dương Lương Mão Dậu - một cách đẹp của Tử Vi

Gửi bài gửi bởi theking »

panda83 đã viết: 16:46, 09/04/17 @theking: sau này muốn nghĩ đến kinh doanh gì... cũng phải nhớ trụ với nghề chính nhé...sẽ có lúc cần đấy
Số này có thể làm ông chủ...
Em làm ngành gì? bác sĩ hả hay là môi giới tiểu thương?
em học ngành công nghệ sinh học ra, nhưng loay hoay mãi ko kiếm dc việc chuyên ngành anh ơi, giờ 27 rùi nên em làm đại bên tài chính tính chấp, dùng cái miệng kiếm sống vậy. Mộng thích nghiên cứu phòng thí nghiệm lắm, nhưng chắc ko có duyên với ngành nên chắc đi trái nghề quá, anh xem thử em có thể kiem dc viec chuyen ngành ko, hay là phải trái nghề với cái tính dụng tiêu dùng này đây anh.
Em giờ nghèo ko bik sau này có giàu nổi ko nữa. À mà có người bà con xem chỉ tay em, nói em có số ra nước ngoài ở, ko bik có đúng ko anh.
Đầu trang

tamnguyen2109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tamnguyen2109 »

Khong biet cac cao nhan con ban ve chu de nay khong? Mong cac cao nhan neu con ban ve chu de nay thi xem giup em duong tinh duyen voi a!
E xin chan thanh cam on
Tập tin đính kèm
Nguyễn.jpg (435.92 KiB) Đã xem 1652 lần
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

Em cũng dương lương nhưng xấu quá ccac bác ạ ai ghe ngang phán em vài lời với. Ạ
Em cũng dương lương nhưng xấu quá ccac bác ạ ai ghe ngang phán em vài lời với. Ạ
pham thi lan anh (2).jpg (226.13 KiB) Đã xem 1628 lần
Xấu quá các bác
Đầu trang

Vannam1995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vannam1995 »

Dương Lương cư Dậu Hãm địa ăn ngay con tuần chọn gói thì sao mọi người. Tức rằng đã hãm còn hãm hơn nữa ạ :(
Đầu trang

LamYenChi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi LamYenChi »

Em có cung Thân Dương Lương cư Mão vượng địa. Bạn em nói em có cung Phúc với cung Phụ Mẫu tốt. Có khi vậy vì thực ra nhà em thì không phải giàu có nhưng mà bé giờ đi học như thế nào, đi làm ở đâu...bố mẹ đều lo cho hết

Hình ảnh
Đầu trang

Jessi0206
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Jessi0206 »

Cũng là một lá số Thái Dương, Thiên Lương tại mão.[img]http://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk5Nn ... .png[/img]
Tính tình mạnh mẽ, dứt khoát và thiện lương. Cho em hỏi e có duyên với phật học k ạ? Vô tình gặp một sư thầy có nói chuyện một hồi thì thầy bảo đi tu đi!! :D :D .
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: TL: Dương Lương Mão Dậu - một cách đẹp của Tử Vi

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

hadynamic13 đã viết: 11:43, 30/05/14 hic, mình dương lương dậu có hóa quyền nhưng lại hãm, lá số mình thế này k biết có hợp làm nghề luật k mong mọi người cho ý kiến với ạ. Về khoản ăn nói giao tiếp mình kém lắm ý, nhiều lúc nói thẳng quá lại k biết nói thế nào cho khéo, hơi bị khô khan; đặc biệt ghét nịnh nọt này kia; chưa có người yêu và hiện tại thì k muốn tại thấy mất thời gian quá, mình chỉ thích tập trung vào sở thích cá nhân thui. hì mà có khi nhiều tính xấu quá nên k ai thèm yêu :3
http://phongthuythanglong. vn/lasotuvi/temp/30/Vi" target="_blankệt_Hà_2014_543f7228.jpg
[img]http://phongthuythanglong. vn/lasotuvi/temp/30/Vi%E1%BB%87t_H%C3%A0_2014_543f7228.jpg[/img]
Em cung dương lương ở dậu thêm hóa quyền nữa cung phu đồng cự hãm giống chị chán quá 😢😢😢
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
dolong88
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dolong88 »

Hình ảnh

anh em xem dùm phát. em là họa sỹ. nhà ngèo. ế vợ
Đầu trang

winglove99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi winglove99 »

Nhờ các bác xem giúp em lá số Hình ảnh
Đầu trang

MEOCON1812
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi MEOCON1812 »

Haizz, những cách đẹp tập trung vào 1 chỗ thế này, nhưng lại có Đồng Cự hãm tối ở cung khác. :(
Có lẽ lá số quân bình mọi cung sẽ tốt hơn?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”