Muốn xem lá số của người học giỏi tiếng anh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Anonymox
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Muốn xem lá số của người học giỏi tiếng anh

Gửi bài gửi bởi Anonymox »

Bạn học thì chỉ có cô Thất sát mới thân nhất (từ hồi 13t) nó đeo mình lắm. Còn Tử Tướng thì được mình che chở, không ai ăn hiếp được. Mình ít nói, đứa nào thân với mình điều nói nhiều (mình thích người nhiều chuyện XD kkk).

Trong nhà mình có 3 Vũ khúc, thường vì mình mà buồn. Mình không cố ý.

Bạn thích ở với người mệnh nào nhất ?
Đầu trang

ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ngochuyen888 »

panda83 đã viết: 13:01, 20/05/17 thiên cơ hay có cung nô là liêm phù thiên tướng ...nếu có bạn gái thì cũng thuộc bộ này... và cũng có khi cũng lấy chồng vợ trong bộ này...
Cung thân đôi khi ít ăn vào tam hợp ... mà ăn vào giáp cung ... hoặc đối cung ...em phải coi thật nhiều ... luận thật nhiều để xem khuôn mặt ăn vào sau nào nữa

--------------------
Thật ra những trăn trở của em không phải không ai từng trải qua ...
vấn đề là môi trường em lớn lên cách được tiêp xúc với xã hội ... nó sẽ hương em theo suy nghĩ khác ... nhưng có những người quá bận rộn trong môi trường sống của họ ... chưa được tiếp xúc nhiều với nhiều môi trường khác nhau ... thì nhân sinh quan bị giới hạn ... nên ít thông cảm được thôi....

Đến lúc em tự lâp được ... biết sài tiền vào mục đích gì ... thì lúc đó mới biết giá trị bản thân ...
Trong cuộc đời ai cũng có góc khuất ... vào 1 thời điểm nào đó ... có thể bị trầm cảm nữa ...
Anh cũng bị ... nó rất khó chiệu ... <giống như bị rape> lolz trên cơ bản là "lỡ" kết bạn với mấy đứa hay so đo nên nó hay nói này nói nọ ... mà lúc đó mình còn "non" nên dễ bị stress ...
Tìm hiểu mình thích cái gì và hiểu được giá trị bản thân mình là khó ... cũng phải do đúng thời điểm nữa...
Em cảm ơn!
Ha ha. Hoá ra anh thích gái thiên phủ, tham lang à.
Kaka.

Nếu không trốn chạy những mong ước của bản thân thì em thích: tiền.

Em nghỉ việc ở chỗ cũ ( nơi mà em đã làm hơn 1 năm)
Làm ở đó lương không cao. Được cái công việc cũng nhàn, nhân viên hoà đồng, thân thiện. Môi trường làm việc tốt, không áp lực, cạnh tranh như các chỗ khác.
Và đặc biệt là có những người bạn mà em muốn chơi và làm cùng ở đó. ( Tình)

Cuối cùng em đã suy nghĩ nhiều: em không muốn mãi chỉ làm việc ở 1 nơi lương thấp. Nên em nghỉ việc và muốn xin vào nơi áp lực, cạnh tranh nhưng lương cao hơn. Nói chính xác hơn là em không hề muốn sống 1 cuộc sống an phận.
Nghỉ việc chỗ cũ thì cũng có hơi buồn. Vì mình đã gắn bó với nơi làm việc hơn 1 năm rồi. Ít nhiều cũng có tình cảm tốt với nơi đó. Mới làm lâu như vậy.
Dù vậy, em vẫn quyết nghỉ việc vì tiền.

Em lên mạng xem mũi em hếch. Là tướng mũi nghèo. Em thấy thất vọng. Rồi suy nghĩ nhiều thứ linh tinh như chẳng nhẽ mình sẽ nghèo sao.. thất vọng. Bỏ cuộc.

Như vậy, thật hèn nhát.
Em sẽ không sống với suy nghĩ như vậy nữa.
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

Chủ yếu bị dụ :)) ... cũng bị gạ gạ mấy lần :)) =)) chứ anh lúc nào cũng bị động
Đầu trang

ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anonymox đã viết: 13:56, 20/05/17 Bạn học thì chỉ có cô Thất sát mới thân nhất (từ hồi 13t) nó đeo mình lắm. Còn Tử Tướng thì được mình che chở, không ai ăn hiếp được. Mình ít nói, đứa nào thân với mình điều nói nhiều (mình thích người nhiều chuyện XD kkk).

Trong nhà mình có 3 Vũ khúc, thường vì mình mà buồn. Mình không cố ý.

Bạn thích ở với người mệnh nào nhất ?
Thế à.
Hi hi.

Nói thật thì:
Hồi đi học mình thích chơi với mệnh thái âm nhất....
Chơi với bạn nữ thái âm rất vui... Đó cũng là người bạn từng thân nhất trong số all các bạn mà mình chơi.

Đi làm thì mình không biết mình thích chơi với ai nhất nữa.
Nhưng mình tâm sự nhiều với vô chính diệu, thiên di là Liêm tham nhiều nhất.
Thích nói chuyện với liêm Trinh thiên tướng, liêm Trinh.

Quý tử vi, tử vi thiên tướng. Quý là mình thích họ nhất đó. ( Dù mình không nói chuyện với họ nhiều bằng các bạn khác.)
Đầu trang

Anonymox
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ngộ lắm, tử vi thiên tướng thường có một cái tính mà ai cũng yêu quý... không ghét được. Nhũng người này sinh ra là đễ ai cũng thương, họ rất biết hi sinh cho người khác.
Đầu trang

ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anonymox đã viết: 14:11, 20/05/17 Ngộ lắm, tử vi thiên tướng thường có một cái tính mà ai cũng yêu quý... không ghét được. Nhũng người này sinh ra là đễ ai cũng thương, họ rất biết hi sinh cho người khác.
Xoá nhé... Nếu mình quý ai thật thì mình không muốn nói nhiều lắm
Sửa lần cuối bởi ngochuyen888 vào lúc 14:53, 20/05/17 với 1 lần sửa.
Đầu trang

ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anonymox đã viết: 14:11, 20/05/17 Ngộ lắm, tử vi thiên tướng thường có một cái tính mà ai cũng yêu quý... không ghét được. Nhũng người này sinh ra là đễ ai cũng thương, họ rất biết hi sinh cho người khác.
1/Người hợp để giải bày tâm sự.
Lại không phải là người mà mình quý.
Chỉ đơn giản họ hợp để nói chuyện, cần tư vấn, giải đáp khúc mắc trong lòng. Đáng tin tưởng. Và tất nhiên phải có cùng quan điểm, mối quan tâm mới có thể nói chuyện thật sự trong lòng.

2/ người mình thích nói chuyện.
Cũng không phải người mình quý. Cũng không phải là người để giải bày tâm sự.
Thích nói chuyện vì nói chuyện với họ vui, hài, tếu, mạng lại tiếng cười.
Bản thân mình là người thích đùa đùa, nói chuyện phiếm, chuyện hài... Vui vẻ, cười đùa. Chuyện từ a đến z chuyện phiếm đều nói được cho vui vẻ.

Nhưng ở họ lại thiếu sự điều gì đó chung. Nên mình không muốn chia sẻ.

3/ người mà mình quý.
Bởi vì thấy quý con người họ.

Nhưng cũng không hợp để nói chuyện nhiều như mẫu người 2.
Cũng không hợp để giải bày tâm sự.
Đầu trang

Anonymox
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Với cô Thất sát mình còn nói máy câu xấu xa, chứ với cô Tử tướng mình không có, sợ nó buồn.
Bạn nói rất đúng tính cách của Tử tướng...
Vậy mà cũng có đứa kiếm cách lợi dụng nó rồi chơi xấu. Mà nó cứ nói không sao. Nhiều khi nó hiền quá mình thèm tát cho nó vài cái cho tĩnh táo.
Mình không có ở đó là người ta ăn hiếp.

Bạn nói rất đúng, mình quý Tử tướng nhưng lại chơi vui đùa với Thất sát.
Đầu trang

ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anonymox đã viết: 14:51, 20/05/17 Với cô Thất sát mình còn nói máy câu xấu xa, chứ với cô Tử tướng mình không có, sợ nó buồn.
Bạn nói rất đúng tính cách của Tử tướng...
Vậy mà cũng có đứa kiếm cách lợi dụng nó rồi chơi xấu. Mà nó cứ nói không sao. Nhiều khi nó hiền quá mình thèm tát cho nó vài cái cho tĩnh táo.
Mình không có ở đó là người ta ăn hiếp.

Bạn nói rất đúng, mình quý Tử tướng nhưng lại chơi vui đùa với Thất sát.
Hì hì. Lá số bạn tử tướng thế nào bạn?
Hiền như thế có thuộc vòng thiếu âm không?
Đầu trang

Anonymox
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bạn Tử tướng mình biết đẹp lắm. Mình úp không được bạn làm giùm mình ha.
Nó sinh : 17/09/1997 giờ mùi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”