Muốn xem lá số của các bạn nữ/ chị em phụ nũ thời niên thiếu nghiện chơi điện tử và thích chơi game

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Muốn xem lá số của các bạn nữ/ chị em phụ nũ thời niên thiếu nghiện chơi điện tử và thích chơi game

Gửi bài gửi bởi ngochuyen888 »

Anonymox đã viết: 13:45, 12/05/17 ngochuyen888, không có phiền...
Không biết bạn ngoài đời có đứa nào thân để chia sẻ không ? Mình thì cũng giống bạn, nhìn ngoan, người có trình đô học vấn. Thân với mình ròi mới biết mình giỏi lừa. Người ta nhìn mình thì thấy cung Thân. Bạn thân nhìn mình mới thấy cung Mệnh...
Mình không biết bạn sao chứ, mình thì giỏi dụ. Mình có nói sơ sơ mấy đứa bạn những thứ mình thích. Hồi đầu tụi nó cười, nói mình xem cái gì mà kỳ quá (nói vậy mà cững đeo bám mình) ròi mình làm sao không biết nửa mà tụi nó nghiện còn hơn mình luôn.
Không ai đem sở thích của mình ra cho người khắc xem, vì sợ bị đánh giá. Mình nhờ nghiện game, internet thành ra cái gì mái móc hư là mình sửa được. Nhờ cái đó mà chưa ra trường cũng đả có người cho mình công việc (loại tốt).
Mình cảm ơn mẹ mình vì bà không giống máy bà mẹ khac, lúc nào cũng muốn con mình hơn mấy đứa con của bà bạn, hàng xóm.
Hi hi. Cảm ơn bạn.
Mình không có bạn thân.

À ra vậy. Hi hi. Người không thân thì nhìn cung di. Người thân với mình thì nhìn cung mệnh.

Bạn có vẻ thông minh nhỉ. Hi hi. Bạn Có mẹ tâm lí và hợp tính thích thế.

Ở top trước bạn nói về nhạc của Katy perry và Taylor swift.

Mình thích nhạc của katy perry. Hầu như bài nào mình cũng thích. Hiện đang thích chanited to the rhythm nè.
Mình thích Katy perry vì phong cách âm nhạc, bài hát hay, cá tính, sexy, độc đáo, có phong cách rất riêng... mình thấy chế đó rất cuốn hút.

Nhưng mình lại không thích nhạc của Taylor swift.
Vì Taylor hát nhạc đồng quê( country) nên mình không thích. Với cả cũng không phải gu của mình. ( Mình khác người nhỉ) ( mình không ghét Taylor tí nào hết)

Người ta nói âm nhạc yêu thích cũng nói lên 1 phần nào về bản thân họ.

Mình muốn phá vỡ cái mác cô gái Ngoan ngoãn đời bạn ạ. Sống thế nhiều lúc thấy mình không còn là chính mình. Lâu ngày thấy nhiều lúc ngột ngạt...

Bạn nói đúng. Cứ là mình. Người hợp sẽ theo mình. ( biết đâu lại dụ được vài người như bạn ha ha ha)
Người không hợp thì coi như là vô duyên.

Cảm ơn bạn!
Thôi chúc ngủ ngon nha. :D :D

P/s: cảm ơn các bạn nhiều.
Đầu trang

Anonymox
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Muốn xem lá số của các bạn nữ/ chị em phụ nũ thời niên thiếu nghiện chơi điện tử và thích chơi game

Gửi bài gửi bởi Anonymox »

ngochuyen888, Mình nhờ có mấy đứa bạn để giải tỏa những suy nghỉ thầm kín của mình mới không bị "điên". Tụi nó cũng sợ bị người ta đánh gía, cho nên hồi đầu trước mặt mình (mọi người) không dám tiết lộ gì hết (kểu như ta đây không có bậy bạ).
Mà sau này chơi với mình, thấy mình khùng khùng quá mà tụi nó cũng chơi tiếp. Là vì ở với mình tụi nó mới bóc lộ cái bộ mặt thật được mà không bị chỉ trích. Quân trọng là mình phải làm sao cho người ta tin tưởng, một khi mà làm được thì mình dám chắc bạn sẻ có một đứa bạn trì kỷ. Bạn mình là quen từ 13t chơi tới giờ, tối ngày kiêu đt mình, nối điên còn hơn mình (mình chiệu trách nhiệm hii).
Mình đồng cảm với bạn, giử ở trong lòng hoài thì cũng có ngày bạn sẻ nổ tung...
Mình dám chắc với bạn, có người thích Katy mà không dám nói. Và chính những người đó sẻ đi nói mình không thích Katy !
Đầu trang

ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anonymox đã viết: 04:36, 13/05/17 ngochuyen888, Mình nhờ có mấy đứa bạn để giải tỏa những suy nghỉ thầm kín của mình mới không bị "điên". Tụi nó cũng sợ bị người ta đánh gía, cho nên hồi đầu trước mặt mình (mọi người) không dám tiết lộ gì hết (kểu như ta đây không có bậy bạ).
Mà sau này chơi với mình, thấy mình khùng khùng quá mà tụi nó cũng chơi tiếp. Là vì ở với mình tụi nó mới bóc lộ cái bộ mặt thật được mà không bị chỉ trích. Quân trọng là mình phải làm sao cho người ta tin tưởng, một khi mà làm được thì mình dám chắc bạn sẻ có một đứa bạn trì kỷ. Bạn mình là quen từ 13t chơi tới giờ, tối ngày kiêu đt mình, nối điên còn hơn mình (mình chiệu trách nhiệm hii).
Mình dám chắc với bạn, có người thích Katy mà không dám nói. Và chính những người đó sẻ đi nói mình không thích Katy !

Cảm ơn bạn rất nhiều!
Đầu trang

viso222
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi viso222 »

Tịch đã viết: 22:06, 11/05/17
viso222 đã viết: 17:29, 11/05/17
Tịch đã viết: 14:52, 11/05/17

Hợp nghành đó bạn~

Bạn xem giúp mình có hợp làm kinh doanh buôn bán ko hay chỉ làm công ăn lương được thôi. Cám ơn bạn ^^
Mình không giỏi coi số đâu, cũng đi nhờ người ta xem giùm thôi, hiii. Thực tế đi coi thầy bói cũng không có ai đoán được nghề của mình đâu, chỉ có bản thân mình mới biết thiên hướng của mình là gì thôi, nhưng có câu nghề chọn mình chứ mình không chọn nghề, nhiều khi đam mê và thế mạnh ở một nghề cuối cùng lại gắn bó với nghề khác.
Mình bây giờ cũng là nghề chọn mình nè, không ngờ mình ước mơ 1 công việc, dòng đời đưa đẩy mình phải làm 1 việc khác tuy không phải yêu thích nhưng nằm trong khả năng, giờ thì mình xem nó như tay phải, đam mê là tay trái.
Mình nói nhiều hông biết mọi người đọc hiểu không hiii
Hiểu mà...
Quả thật đời ko có gì hạnh phúc bằng việc được làm và gắn bó với điều mình thích nhỉ ^^
Đầu trang

ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anonymox đã viết: 04:36, 13/05/17 ngochuyen888, Mình nhờ có mấy đứa bạn để giải tỏa những suy nghỉ thầm kín của mình mới không bị "điên". Tụi nó cũng sợ bị người ta đánh gía, cho nên hồi đầu trước mặt mình (mọi người) không dám tiết lộ gì hết (kểu như ta đây không có bậy bạ).
Cảm ơn bạn! Thế à.
À. Hoá ra có người thích katy mà không dám nói.

Mình còn không dám nói là: " hình như mình toàn thích nghe nhạc của trẻ con thích."

Mình là 1 fan Kpop.
Dù năm nay đã 25 tuổi rồi. Sắp già đến nơi rồi.
Vẫn thích mấy bài điệu hường như:
Ah choo - lovelyz
Now, we - lovelyz

Aing - Oh my girl
Closer - Oh my girl

Navillera - gfriend
Me gustas tu - gfriend

Knock knock - twice
TT - twice

Will you go out with me - dia
..... Vv

Mình lập 1 nick Facebook dành để kết bạn fan Kpop.
Thì toàn mấy em 2003 đến 1998 thôi à. Ha ha. :))
Tức người hay nghe nhạc giống mình là các em gái/ em nam nhỏ tuổi, mới lớn.

Ngoài đời mình cũng không thấy ai tầm tuổi mình nghe nhạc giống mình.
Mình nhiều lúc thấy ngại và sợ khi người ta nói: "mình già rồi còn cưa sừng làm nghé." Khi toàn nghe nhạc giống các em nhỏ.

Mà cái mặt mình hình như nhìn ngu lắm ý. Dù mình đã cố gắng cư xử sao cho người lớn.
Gần đây mới đi làm. ( Mặt không trang điểm)
Có bác bảo tưởng mình mới học xong cấp 3. Từ sinh năm 98.

Nhiều chị em phụ nữ, nghĩ mình sinh khoảng năm 96.
Cả nam cũng tưởng mình sinh năm 96.

Lần trước mình đi chơi. Ko đi làm thì có 1 chị hỏi mình.
Năm nay em học lớp mấy rồi?

Đôi lúc chỉ muốn biến mình thật già. Để cái mặt bớt ngu ngu, khờ khờ. Mình luôn mặc cảm ngầm ngầm vì điều đó: kiểu như hình như nhìn mình ngố lắm thì phải, sao cái mặt mình nó cứ ngu ngu thế nhỉ....

Đọc xong bài viết của bạn thì mình nghĩ nên là chính mình.

Ai có nói mình cưa sừng làm nghé, mặt nhìn ngơ ngơ.
Thì mình nói với họ: " tại em vẫn chưa dậy thì thành công." :D
Đầu trang

Anonymox
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Anonymox »

Kkkk XD khổ quá ha bạn ? Mình cũng có một con bạn nhìn giống con nít. Cứ mình thấy nó là chọc, hỏi nó chứ mẹ con đâu ? Vậy chứ sau này bạn sẻ thấy mình máy mắng vì trong trẻ hơn tuổi !
(sao nhiều người ghét twice ???)
Đầu trang

ngochuyen888
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anonymox đã viết: 12:09, 15/05/17 Kkkk XD khổ quá ha bạn ? Mình cũng có một con bạn nhìn giống con nít. Cứ mình thấy nó là chọc, hỏi nó chứ mẹ con đâu ? Vậy chứ sau này bạn sẻ thấy mình máy mắng vì trong trẻ hơn tuổi !
(sao nhiều người ghét twice ???)

Twice càng nổi tiếng hoặc nhóm nhạc Kpop nào đó càng nổi tiếng nhanh và có xu hướng có khả năng vượt mặt những ngôi sao, nhóm nhạc đàn anh/ chị thì càng bị ghét.

Sự ghét, antifan cũng từ fan hâm mộ của các nhóm, ngôi sao mà ra.
Ai hơn thì tị nạnh, khó chịu.
Xấu tính thì đả kích, bơm đểu,...

Mình không biết rõ thực hư thế nào?
Trên mạng đọc tin toàn scandal mình không muốn đọc mấy tin đó.

Theo mình vẫn như trên: nổi tiếng yêu thích nhiều cũng đi liền với bị ghét nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”