Quán tứ trụ vio

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
qphuc85
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Quán tứ trụ vio

Gửi bài gửi bởi qphuc85 »

vio đã viết: 22:21, 16/08/17
Ok mai xem ls của bạn.
Oh yeah ! \:D/ \:D/ \:D/ \:D/

Sướng quá ! \:D/ \:D/ \:D/ \:D/ \:D/ \:D/
Đầu trang

minhhuy89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhhuy89 »

vio đã viết: 22:21, 16/08/17 Thực sự mọi người thông cảm, vio chỉ hứa xem ls đăng ở 2 trang đầu thôi.
Mà nhiều ls thế này vio xem sao được!
Hôm nay rất vui có anh Thienkhanh tham gia diễn đàn, mong anh luận cho một vài ls giúp các bạn.

P/s: anh Thienkhanh là hiện tượng tử bình mà vio có đề cập bên trang tử vi, khả năng tử bình của anh ấy vio rất kinh nể. Bạn nào được anh ấy luận là một may mắn lớn đấy.
Con thấy chú coi đến lá số của thitgaluoc rồi chú bỏ qua 3 lá tới của Nujiko chú xem tiếp. Vậy là không có duyên với chú rồi. :( :( :(
Đầu trang

lili_ella
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lili_ella »

lili_ella đã viết: 23:23, 05/08/17 Chú Vio xem giúp cháu lá này nha

Hình ảnh

Hình ảnh
Chú Vio ơi còn sót cháu nè ^^
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi taytrong »

Con không biết là con có duyên được bác xem qua lá số không nữa !! Thấy ai được bác xem cũng mừng vui ... nhưng con cứ thử vận may xem thế nào .
Con sinh 25/10/1994 (DL) 21h45 giờ hợi
Gia đình có 3 anh em , con là anh cả
Bố mẹ công chức
Tai nạn giao thông gần nhất là 2015 , 2016.
• mong bác xem qua đôi chút và tìm dụng thần giúp con.
• sau này con có thể thành đạt được không ? ( mệnh , thân hơi xấu hihi )

Con xin cảm ơn bác !!^^

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

vio đã viết: 18:55, 13/08/17
tuyetlan0203 đã viết: 00:47, 06/08/17 Cháu chào bác!
30 tuổi rồi mà vẫn độc thân chưa đâu vào đâu bác ạ. Mong bác xem giúp cháu đường hôn nhân và công việc ạ!
Cháu cảm ơn bác!
Hình ảnh
Hình ảnh
Cháu còn online không?
Cháu chào bác!
Dạo trước công việc cháu bận quá. Mong bác xem giúp cháu với ạ. Hôm nào bác có thời gian bác cho cháu lịch hẹn để cháu online được nói chuyện với bác ạ!
Cháu cảm ơn bác nhiều!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nurjk0
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Nurjk0 »

Tứ trụ của cháu dụng mộc là tốt nhất đấy.
Năm nay động cung phụ, năm dậu là tượng có thể xuất ngoại.
Con cảm ơn chú ạ, những vấn đề khác con nghĩ là do thiên cơ bất khả lộ nên chú k trả lời lại con. Vậy con xin để thời gian nghiệm lý và phản hồi lại chú sau
Con xin hỏi thêm chú 1 câu nữa ạ, dụng thần của con là Mộc vậy hỉ thần là Thủy phải ko chú, con kị Kim và vượng Hỏa ? Con tính thay đổi phong thủy phòng cho tốt hơn ạ
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Nurjk0 đã viết: 13:12, 17/08/17

Con cảm ơn chú ạ, những vấn đề khác con nghĩ là do thiên cơ bất khả lộ nên chú k trả lời lại con. Vậy con xin để thời gian nghiệm lý và phản hồi lại chú sau
Con xin hỏi thêm chú 1 câu nữa ạ, dụng thần của con là Mộc vậy hỉ thần là Thủy phải ko chú, con kị Kim và vượng Hỏa ? Con tính thay đổi phong thủy phòng cho tốt hơn ạ
Cháu thân mến!
Mỗi môn lý số đều có giới hạn của nó, chú không biết chứ không phải sợ lộ thiên cơ.
Về tình cảm: tình duyên vất vả buổi đầu, nếu lập gia đạo sớm dễ phát sinh tan vỡ. Năm có thể lập thân 2020. Anh chồng này tầm tuổi mình, khá nóng tính. Hết!
Nếu cháu kêu chú mô tả về chồng chi tiết, chú nghĩ thế thì khó. Chú chịu!
Vì cháu không nghiên cứu mấy môn này nên đừng để trong đầu khái niệm dụng thần, ví ví dụ chú nói cháu dụng mộc thấy năm mão gặp tai nạn, lại loạn cào cào lên. Nhưng đại thể có hiểu các năm kim vượng, thổ vượng là chủ không cát lợi.
Cháu chỉ cần lưu ý những điều chú tư vấn sẽ giúp cs của cháu tốt hơn. Chú đoán sau này cháu sẽ kgoong sống ở Hp.
Cháu gái Hp đầu gấu nhỉ! Gái Hp thì tháo vát, nhưng 10 cô thì 9 cô đầu gấu. Chú cũng dân Hp đấy. Các bạn chú khiếp lắm!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nurjk0
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Nurjk0 »

vio đã viết: 14:51, 17/08/17

Cháu thân mến!
Mỗi môn lý số đều có giới hạn của nó, chú không biết chứ không phải sợ lộ thiên cơ.
Về tình cảm: tình duyên vất vả buổi đầu, nếu lập gia đạo sớm dễ phát sinh tan vỡ. Năm có thể lập thân 2020. Anh chồng này tầm tuổi mình, khá nóng tính. Hết!
Vì cháu không nghiên cứu mấy môn này nên đừng để trong đầu khái niệm dụng thần, ví ví dụ chú nói cháu dụng mộc thấy năm mão gặp tai nạn, lại loạn cào cào lên. Nhưng đại thể có hiểu các năm kim vượng, thổ vượng là chủ không cát lợi.
Cháu chỉ cần lưu ý những điều chú tư vấn sẽ giúp cs của cháu tốt hơn. Chú đoán sau này cháu sẽ kgoong sống ở Hp.
Cháu gái Hp đầu gấu nhỉ! Gái Hp thì tháo vát, nhưng 10 cô thì 9 cô đầu gấu. Chú cũng dân Hp đấy. Các bạn chú khiếp lắm!
Chú ở HP thì chú bênh gái làng mình đi chú, chú kêu cháu đầu gấu là cháu còn ế dài đó. Cháu đoán giờ chú đã chuyển đi nơi khác r đúng ko ạ
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Nurjk0 đã viết: 15:06, 17/08/17
vio đã viết: 14:51, 17/08/17
Cháu thân mến!
Chú ở HP thì chú bênh gái làng mình đi chú, chú kêu cháu đầu gấu là cháu còn ế dài đó. Cháu đoán giờ chú đã chuyển đi nơi khác r đúng ko ạ
Gia đình chú họ hàng vẫn chủ yếu sống ở Hp. Chú chuyển lên hn từ năm 2000. Mấy chị gái và bạn chú, chú biết gái hp rồi.
Đầu trang

NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NDHC »

vio đã viết: 18:13, 13/08/17
NDHC đã viết: 11:25, 13/08/17

Hình ảnh
Hình ảnh
Cháu đang vận 20-25 tuổi vận ngọ sinh thổ nên từ 2014 đến 2017 cs sẽ có bất thuận.
Sang vận sau và đặc biệt vận thân cháu sẽ thấy thuận lợi hơn. Ls này có hậu đấy.
Chú vio ơi chú xem giúp cháu khi nào cháu có vợ và vợ cháu tuổi gì, tính thế nào với ạ [-O< Cháu cảm ơn chú!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”