PHÒNG MẠCH DR THACH CHẨN ĐOÁN TÂM SINH LÝ CHO LÁ SỐ ?????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: PHÒNG MẠCH DR THACH CHẨN ĐOÁN TÂM SINH LÝ CHO LÁ SỐ ?????

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

chopchopa13 đã viết: 10:55, 28/10/17
thachcamdang đã viết: 10:45, 28/10/17
chopchopa13 đã viết: 01:11, 28/10/17
Bác ơi.Nhờ bác xem hộ lá số và ảnh kèm theo, đoán bệnh kê đơn hộ cháu đi ạ. B-) B-)
Cảm ơn bác trước ạ .
Hình ảnh

lá này thì biết khó giàu rồi , số lá này nhờ chồng thôi , người chồng lý tưởng giống như sao tử vi cung ngọ , uy nghi giàu có quyền lực , có tài ba hơn người , lấy chồng như vậy thì đời mới khá được

nóng tính lắm hên có vòng thái tuế nên vẫn còn cân nhắn nặng nhẹ

nhìn tướng là đúng bộ sát phát tham rồi , nhưng do chính tinh hãm thân có nhiều sát tinh hãm nên thần khí có vẻ thăng trầm
Dạ vâng cảm ơn bác. Phần nóng tính thì chuẩn lun bác ạ. Cháu cũng mong kiếm dc ông chồng lí tưởng như bác nói lắm. Mà sao mong manh quá bác ơi. Đến giờ vẫn ế bền bỉ:)) Với cả mấy ông chồng lí tưởng này chắc có chủ hết rồi. :P
Nghe bác nói sao mà cháu nao lòng quá. Cháu học kĩ sư 2 năm nữa ra rồi. Không biết ngành này hợp cháu ko bác? Nghe qua, hình như cháu lận đận công danh phải ko bác?
nhìn thì đúng là kỹ sư kỹ thuật rồi , bạn chớ nên làm gì quá xuất đầu lộ diện nhiều , làm tới chức phó hay tham mưu thôi ,

bạn phải coi chừng trong ngoài , không hợp với người trong gia đình nhất là cha mẹ , bạn bè bạn nên lưu ý

kiểu người mặt búng ra sữa nhìn có nét phúc hậu nhưng lòng dạ hay thay đổi thất thường khó lường không giữ chứ tín , hay hứa hẹn

dạng thứ 2 : miệng hay nói bậy tính hay ghen tin tị đố kỵ , nó khong thich ai la hay đặt điều nói chuyện xấu về người ta , tính tham lam

2 kiểu này hay bày kế dụ khị người nhẹ dạ cả tin , tính rất tham lam , sẵn sàng bày mưu ma chước quỷ để đạt mục đích , không nên làm thân , làm ăn , nói chuyện thầm kín , chuyện gia đình , hoặc kết hôn , với 2 kiểu người trên

BẢO TRỌNG :-S
Đầu trang

Iris.95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Iris.95 »

Bác ơi nhờ bác xem công việc tình duyên cho em với ạ
Mệnh quả tú ,xương khúc hãm nên em không biết làm sale được không ai
Em cảm ơn bác.
Hình ảnh
BBC48860-D9A7-4E91-A320-EAE0EA6F876B.jpeg (69.72 KiB) Đã xem 1269 lần
Đầu trang

chopchopa13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chopchopa13 »

thachcamdang đã viết: 11:49, 28/10/17
chopchopa13 đã viết: 10:55, 28/10/17
thachcamdang đã viết: 10:45, 28/10/17
nhìn thì đúng là kỹ sư kỹ thuật rồi , bạn chớ nên làm gì quá xuất đầu lộ diện nhiều , làm tới chức phó hay tham mưu thôi ,

bạn phải coi chừng trong ngoài , không hợp với người trong gia đình nhất là cha mẹ , bạn bè bạn nên lưu ý

kiểu người mặt búng ra sữa nhìn có nét phúc hậu nhưng lòng dạ hay thay đổi thất thường khó lường không giữ chứ tín , hay hứa hẹn

dạng thứ 2 : miệng hay nói bậy tính hay ghen tin tị đố kỵ , nó khong thich ai la hay đặt điều nói chuyện xấu về người ta , tính tham lam

2 kiểu này hay bày kế dụ khị người nhẹ dạ cả tin , tính rất tham lam , sẵn sàng bày mưu ma chước quỷ để đạt mục đích , không nên làm thân , làm ăn , nói chuyện thầm kín , chuyện gia đình , hoặc kết hôn , với 2 kiểu người trên

BẢO TRỌNG :-S
Cảm ơn bác lời khuyên nhé. Thật ra, cháu cũng mong dc tới cái chức phó lắm, chứ cháu mà làm trưởng chắc bà con cô bác đình công hết:))
Cháu bạn bè ít lắm, nhưng dc cái nhiều bạn tốt. Cháu ghét nhất là dạng ng thứ 2 bác nói đến. Gặp phải là cháu thái độ rõ lun. Bởi vậy tụi tiểu nhân cũng hay chơi xấu, cháu đã trải nghiệm qua mấy vụ rồi. Cháu ko mong chơi thân với tụi đấy đâu:)
Bác ơi, cho cháu hỏi nếu đúng với lá số này,ko gặp dc ông chồng sang chọng đấy thì cuộc sống có khá nỗi không ạ?
Đầu trang

Than cu tai bach
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Than cu tai bach »

E sinh 11/10/93 âm lich ( tháng dư giờ tuất . Ny e sinh 12/06 /1993 giờ thân .
Kính mong bác xem giúp chúng e với ạ
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Iris.95 đã viết: 12:21, 28/10/17 Bác ơi nhờ bác xem công việc tình duyên cho em với ạ
Em cảm ơn bác.
Hình ảnh

người ta nói người mệnh vo chinh dieuj , cho du cười hay khóc thì cũng khó đoán họ đang nghĩ gì ???

nữ nay có cái dỡ hay thích làm cái gì đó 1 mình , trầm ngâm 1 mình , lá này nội trợ hay mở quán ăn nhỏ thì được , bán đồ ăn thì ăn nói cũng ok , nhưng nhiều khí chuyện hơi cay hơi quái vì có đà la

được cái lá này đi xa lâp nghiệp lấy chồng tốt , chồng là người xứ xa có yếu tố ngoại lai ngoại quốc

mắt bên phải thị lực có vấn đề
Đầu trang

Iris.95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Iris.95 »

thachcamdang đã viết: 16:50, 28/10/17
Iris.95 đã viết: 12:21, 28/10/17 Bác ơi nhờ bác xem công việc tình duyên cho em với ạ
Em cảm ơn bác.
Hình ảnh

người ta nói người mệnh vo chinh dieuj , cho du cười hay khóc thì cũng khó đoán họ đang nghĩ gì ???

nữ nay có cái dỡ hay thích làm cái gì đó 1 mình , trầm ngâm 1 mình , lá này nội trợ hay mở quán ăn nhỏ thì được , bán đồ ăn thì ăn nói cũng ok , nhưng nhiều khí chuyện hơi cay hơi quái vì có đà la

được cái lá này đi xa lâp nghiệp lấy chồng tốt , chồng là người xứ xa có yếu tố ngoại lai ngoại quốc

mắt bên phải thị lực có vấn đề
Em bị cận 2 mắt. Đúng là em có vấn đề về nói chuyện , mn thường khó hiểu e nói gì . :-S
Em đi giới thiệu thuốc cho bs ấy bác ah chứ chưa có điều kiện mở quán,
Em cảm ơn bác nhiều,
Đầu trang

hongnm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hongnm »

Chào bác ạ, nhờ bác xem giúp em sao tình duyên của em lận đận vậy ạ?
Em có nên tiếp tục mối quan hệ hiện tại ko ạ? Và vs mqh này, năm sau em có báo hỷ và đi du học được ko bác?
Hình ảnh
Cảm ơn bác ạ!
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

hongnm đã viết: 13:17, 29/10/17 Chào bác ạ, nhờ bác xem giúp em sao tình duyên của em lận đận vậy ạ?
Em có nên tiếp tục mối quan hệ hiện tại ko ạ? Và vs mqh này, năm sau em có báo hỷ và đi du học được ko bác?
Hình ảnh
Cảm ơn bác ạ!
hanj 35-44 tuoi ket hon moi thuan loi ban nu a , tuong mao tuong coi , co so ket hon voi nguoi o phuong xa neu la nguoi nuoc ngoai hay viet kieu la tuyet voi

nu nay co so di xa lap nghiep se gap thuan loi , gap duoc nhieu quy nhan , thuan loi cho giao luu lam an buon ban
Đầu trang

duongvenha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duongvenha »

Mong bác xem giúp tình duyên và sự nghiệp với hiện tại cháu chưa yêu ai và vẫn ăn bám gia đình ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”