Lá số này làm bất động sản được không các cao nhân đi ngang qua dừng chân xin đôi lời...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số này làm bất động sản được không các cao nhân đi ngang qua dừng chân xin đôi lời...

Gửi bài gửi bởi Namvinh »

Hình ảnh
Cảm ơn các anh chị trong diễn đàn
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số này làm bất động sản được không các cao nhân đi ngang qua dừng chân xin đôi lời...

Gửi bài gửi bởi kuma »

không tinh mở quán xá gì sao?

Hạn này thấy có mua nhà về sửa lại rồi bán lại với giá cao hơn~nếu làm về bđs thì thấy trùng đấy

Chuẩn bị đăt tên công ty đc rồi

Ps: gia đình có 1 căn rất đắc giá... nhưng rất khó kiếm người mua
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số này làm bất động sản được không các cao nhân đi ngang qua dừng chân xin đôi lời...

Hiện tai em đang làm bên bất động sản bác ah.
Nhưng trong thâm tâm luôn muốn kinh doanh nhà hàng,kết hợp song song bác #kuma ah.Nhìn lá số thấy linh- xương - Đà -vũ nên lên đây hỏi ý kiến các bác ah.
Nhà bác #kuman ở đâu ,em bán dùm cho...
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kuma »

kuma đã viết: 09:22, 03/12/17 không tinh mở quán xá gì sao?

Hạn này thấy có mua nhà về sửa lại rồi bán lại với giá cao hơn~nếu làm về bđs thì thấy trùng đấy

Chuẩn bị đăt tên công ty đc rồi

Ps: gia đình có 1 căn rất đắc giá... nhưng rất khó kiếm người mua
Namvinh đã viết: 10:15, 03/12/17 Hiện tai em đang làm bên bất động sản bác ah.
Nhưng trong thâm tâm luôn muốn kinh doanh nhà hàng,kết hợp song song bác #kuma ah.Nhìn lá số thấy linh- xương - Đà -vũ nên lên đây hỏi ý kiến các bác ah.
Nhà bác #kuman ở đâu ,em bán dùm cho...
:-bd :-bd quán xá ở đây ý em nói là nhà hàng í ... cách cục này thì đến vận thì mở quán thôi...đang trong vận

Bác sau 50 mới sợ 8->...

Nhà tôi ... ở gần bắc cực =)) bác rãnh bay qua chơi ...
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bắc cực thì xa quá,,,ở nam cực thì em ghé nhà bác chơi được ah...
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kuma »

thấy sau 40t có vào viện 1 bận :-? ... tôi không nghĩ là bị nặng nhưng sau 50t thì có thể bị nạn ... nguyên nhân có hiềm khích từ 1 ngươì khác

Tôi sống gần bắc cực thật.. người ta đang celebrate winter còn tôi celebrate spring... (ở đây nhiệt độ gần 40C tháng 12 rồi)
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cảm ơn bác nhé.Bác ở xa thật vậy ah.Ở đây lạnh 10 độ c đã lạnh lắm rồi ah.Rất vui khi gặp đc bác ah.hii.Lá số này làm được trò trống gì ko bác.?Chúc bác luôn mạnh khỏe và vui vẻ nhé .
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kuma »

hạn này thấy vào vận mở nhà hàng... nhưng đầu tư ko đúng thời điểm sẽ rất dễ lỗ vốn... làm công ăn lượng thì thuận hơn... có gì coi lại mấy tiểu hạn trong tuần này rôi cho bác xem... coi chừng vi gái mà gặp rắc rối...

bác biết mình bị linh xương đà vũ rôi thì tôi nghĩ bác cũng biết coi kha khá vận hạn...

Dạo này chuyện vc ok không?
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ,mấy tuần gần đây công việc bị ngưng trệ,giao dịch bất động sản bị lật kèo mấy lần,tưởng chốt giao dịch mà lại ko chốt được.
Vc em ở xa nhau 30km,vì vợ nghỉ việc về nhà trông thằng ku,còn em ở một mình một nhà đi làm bác ah.
Đúng là có mới quen 2 cô gái,nhưng mà đàng hoàng,cả 2 cô hỏi mượn tiền,em đều cho vì số tiền cũng ko nhiều.,,
Cách đây hơn 1 tháng thì em kiếm được nhiều tiền bác ah.
Em đi xa nhà năm 18t,vì nhiều lý do nên cuối cùng kẻ lại nơi đất khách quê người lập nghiệp.
Lấy được vợ học hành đàng hoàng,không khôn mà cũng chẳng dại.sinh đc thằng cu 10 tháng mà nó quậy lắm...
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hình ảnh
Up cho bác nào vô tình đi ngang qua đọc được...
Tks all
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”