Lá số này làm bất động sản được không các cao nhân đi ngang qua dừng chân xin đôi lời...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số này làm bất động sản được không các cao nhân đi ngang qua dừng chân xin đôi lời...

Gửi bài gửi bởi Namvinh »

Cảm ơn bác #thợ mộc nhiều.
Lá số này cung tài "khá" nổi không bác.Chúc bác sức khỏe vui vẻ nhé!.
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lá số này làm bất động sản được không các cao nhân đi ngang qua dừng chân xin đôi lời...

Gửi bài gửi bởi kingsman »

Namvinh đã viết: 15:47, 03/12/17 [IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2017/2YTKS9R7.jpg
Up cho bác nào vô tình đi ngang qua đọc được...
Tks all
Xin cho hỏi gần đây bạn có vay vốn ai để trả $ mua 1 căn nhà nào không? Nhà này phía Đông Bắc

Tôi chờ bạn trả lời và tôi sẽ đưa ra 1 vời lơi khuyên trong đv này...
~~~~~~~~~
Một vài thông tin tôi muốn hỏi bác, vợ bác là người mắt hời lồi lồi.. lớn tuổi hơn, Cô này là người chủ động tiến tới bác trong hôn nhân...làm trong công ty nhà nước? ngoài ra có làm thêm về kinh doanh đồ ăn qua mạng? Nhà đối diện vợ bác là 1 nghĩa trang? cạnh con mương nhỏ
Bố cô này làm ăn không thuận ?
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi taytrong »

kingsman đã viết: 19:46, 06/12/17
Namvinh đã viết: 15:47, 03/12/17 Hình ảnh
Xin cho hỏi gần đây bạn có vay vốn ai để trả $ mua 1 căn nhà nào không? Nhà này phía Đông Bắc

Tôi chờ bạn trả lời và tôi sẽ đưa ra 1 vời lơi khuyên trong đv này...
~~~~~~~~~
Một vài thông tin tôi muốn hỏi bác, vợ bác là người mắt hời lồi lồi.. lớn tuổi hơn, Cô này là người chủ động tiến tới bác trong hôn nhân...làm trong công ty nhà nước? ngoài ra có làm thêm về kinh doanh đồ ăn qua mạng? Nhà đối diện vợ bác là 1 nghĩa trang? cạnh con mương nhỏ
Bố cô này làm ăn không thuận ?
Lá số này có người nói sau 46 thì có thể Thành đại gia BDS , họ Cứ nữa đùa nữa thật nên em chẳng biết đâu mà lần . Vì em thấy Mệnh và Thân của em quá Kém , Trong tử vi mệnh thân kém thì khó mà PHÁT dc . Mong anh chỉ điểm Cho em về tương lại ạ

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi taytrong vào lúc 21:33, 06/12/17 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chào bác #kingsman!
- Gần đây em có dự định mượn tiền để đầu tư đât,nhưng do một vài lí do lại ko mua nữa.Lô đất đó hướng Đông Bắc.
- Vợ em lớn tuổi hơn em,là người chủ động trong việc hôn nhân.Làm ở ngân hàng thương mại cổ phân nhưng mới nghỉ việc bác ah.Cũng tính xin 1 công việc mang tính ổn định...Hiện tại vơ em bán quán ở nhà...còn bán trên mạng hay ko em cũng ko rõ.Em với vợ ko ở gần nhau.
- Nhà cửa của bên nhà vợ thực sự thì là có nhà mà ko có nhà.Cả nhà 2 thế hệ ở chung 1 nhà của ông cố nội để lại ở Hội An.Nguyên 1 dãy phố nhà vợ em ở có 1 ngôi chùa nhìn thẳng qua,dãy phố đó hầu như gia đạo ko được tốt.Cuối dãy phố là 1 nhánh nhỏ của sông thu bồn,to hơn con mương ...hay bị ngập khi có mưa lớn.
- Ông bố vợ làm ăn ko được tốt,...
Bác cho em vài lời khuyên!.Cảm ơn bác nhiều.
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Namvinh đã viết: 20:47, 06/12/17 Chào bác #kingsman!
- Gần đây em có dự định mượn tiền để đầu tư đât,nhưng do một vài lí do lại ko mua nữa.Lô đất đó hướng Đông Bắc.
- Vợ em lớn tuổi hơn em,là người chủ động trong việc hôn nhân.Làm ở ngân hàng thương mại cổ phân nhưng mới nghỉ việc bác ah.Cũng tính xin 1 công việc mang tính ổn định...Hiện tại vơ em bán quán ở nhà...còn bán trên mạng hay ko em cũng ko rõ.Em với vợ ko ở gần nhau.
- Nhà cửa của bên nhà vợ thực sự thì là có nhà mà ko có nhà.Cả nhà 2 thế hệ ở chung 1 nhà của ông cố nội để lại ở Hội An.Nguyên 1 dãy phố nhà vợ em ở có 1 ngôi chùa nhìn thẳng qua,dãy phố đó hầu như gia đạo ko được tốt.Cuối dãy phố là 1 nhánh nhỏ của sông thu bồn,to hơn con mương ...hay bị ngập khi có mưa lớn.
- Ông bố vợ làm ăn ko được tốt,...
Bác cho em vài lời khuyên!.Cảm ơn bác nhiều.
Vì bác hỏi là là có nên đầu tư vào bđs không...
Câu trả lời của tôi trong đai vận này là "còn tuỳ"
Một phần nó liên quan đến phong thuỷ, tôi không muốn đề cập đến vấn đề này nhưng nó liên quan đến vong linh ...
2 căn bác dự định tính mua nó gần nghĩa trang hoặc nơi chôn người nhiều...2 căn này đều hướng đông bắc và cận bắc nhiều...bác sẽ nghĩ đến việc vay vôn đâu tư cho 2 căn này vào năm tới..

Nhưng đừng lo... nếu tránh 2 căn này ra... bác kiếm căn nhà nào ở cận Đông Nam... nhà này có thể đã từng là trạm xá hoặc bệnh viên, nhà này giá trị khá lơn, mua rồi giữ lại lâu ... từ từ đến đúng vận bác sẽ kiếm được căn này thôi

Căn kế tiếp bác có thể nghía mắt tới nhiều đó căn ở phía Tây hoặc tây Nam...nhà này có thể đối diện với bệnh viện
~~~~~~
Tiền bạc vận này thật sự mà nói là dễ bị hao hụt mà không rõ lý do... nhưng nguyên nhân ko phải từ bác mà từ đối tác bác gây khó dễ cho bác
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ,cám ơn bác,chúc bác #kingmans sức khỏe vui vẻ nhé.
Có gì lưu ý thêm bác note cho em vài dòng nhé!
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Namvinh đã viết: 21:49, 06/12/17 Dạ,cám ơn bác,chúc bác #kingmans sức khỏe vui vẻ nhé.
Vận này làm ăn liên quan đến phong thuỷ nên tránh để chỗ cất tiền hoặc phòng làm việc hướng đông bắc hoặc bắc...

Cái này bác hỏi bên dịch lý và phong thuỷ để coi hướng nào hợp nhé

Bạn bè đối tác thì dễ tiêp xúc với thành phần không lành mạnh làm tiêu tán tiền bạc của mình, những người này cũng rất tham chỉ muốn thu lời về mình thôi
~~~~~~

Còn theo ý tôi nếu đăt bàn làm việc/chỗ cất tiền bạc hướng Bắc hoặc Đông bắc bác sẽ thấy dễ có xu hướng bị hao hụt mà không rõ lý do

À cố gắng đừng tạo xi căng đan... nếu mà bị dính thì dễ làm mất thanh danh trong chỗ làm (nhất là chuyện liên quan đến tình ái)

Chúc may mắn!
Sửa lần cuối bởi kingsman vào lúc 22:11, 06/12/17 với 2 lần sửa.
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

kingsman đã viết: 21:57, 06/12/17
Namvinh đã viết: 21:49, 06/12/17 Dạ,cám ơn bác,chúc bác #kingmans sức khỏe vui vẻ nhé.
Vận này làm ăn liên quan đến phong thuỷ nên tránh để chỗ cất tiền hoặc phòng làm việc hướng đông bắc hoặc bắc...

Cái này bác hỏi bên dịch lý và phong thuỷ để coi hướng nào hợp nhé

~~~~~~

Còn theo ý tôi nếu đăt bàn làm việc/chỗ cất tiền bạc hướng Bắc hoặc Đông bắc bác sẽ thấy dễ có xu hướng bị hao hụt mà không rõ lý do

À cố gắng đừng tạo xi căng đan... nếu mà bị dính thì dễ làm mất thanh danh trong chỗ làm (nhất là chuyện liên quan đến tình ái)

Chúc may mắn!
Anh ơi ngó qua lá sô giúp em với ạ . Xin anh giúp em.
Lá số này có người nói sau 46 thì có thể Thành đại gia BDS , họ Cứ nữa đùa nữa thật nên em chẳng biết đâu mà lần . Vì em thấy Mệnh và Thân của em quá Kém , Trong tử vi mệnh thân kém thì khó mà PHÁT dc . Mong anh chỉ điểm Cho em về tương lại ạ

Hình ảnh
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

taytrong: em không nên post lá số mà chưa xin phép chủ tóp

cái thứ 2 là em còn nhỏ nên tập trung làm việc đừng trong chờ quá nhiều vào những điều chưa xảy đến
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

kingsman đã viết: 22:13, 06/12/17 taytrong: em không nên post lá số mà chưa xin phép chủ tóp

cái thứ 2 là em còn nhỏ nên tập trung làm việc đừng trong chờ quá nhiều vào những điều chưa xảy đến
vâng ạ , em cám ơn anh đã rep . Em cũng ko để ý nữa , thật có lỗi quá .!! để em sửa sai .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”