To: My lovely pet

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Py0517
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: To: My lovely petJj

Gửi bài gửi bởi Py0517 »

Tối nay m về ngủ với tao nha, mày vẫn còn linh hồn mà, nên mày k dc bỏ tao, huhu, nằm ngay cái gối ôm của tao nè, r tao sẽ ôm mày và mày sẽ k thấy lạnh và sợ nữa đâu.
K sao có tao ở đây r, sẽ k đau đớn nữa, chỉ là k nhìn thấy nhau thoi nhưng vẫn nghĩ về linh hồn của nhau mà phai k? tao dần cảm nhận dc linh hồn của mày r, k hiểu sao tao cảm giác mày đang ở quanh quẩn tao nên T cũng thấy an tâm hơn phần nào r, tao k khóc nữa,ôm mày ngủ rồi mình cùng niệm Phật để xin Phật sớm ngày đoàn tụ nha!!!
A Di Đà Phật.
Mong Phật cho tụi con sớm đoàn tụ..
20:59 19th Dec 2017
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tuphuongsg
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: To: My lovely pet

Gửi bài gửi bởi tuphuongsg »

Pet đã chết?: mong bạn hãy nguôi ngoai bằng cách cứ viết những gì bạn muốn để vơi bớt nỗi buồn
Nếu Pet đi lạc hoặc bị bắt mất: bạn đăng báo, dán giấy, up facebook tìm...
Đầu trang

Py0517
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Py0517 »

tuphuongsg đã viết: 21:13, 19/12/17 Pet đã chết?: mong bạn hãy nguôi ngoai bằng cách cứ viết những gì bạn muốn để vơi bớt nỗi buồn
Nếu Pet đi lạc hoặc bị bắt mất: bạn đăng báo, dán giấy, up facebook tìm...
Pet của e chết r chị ơi, huhu, em viết là viết cho nó, nó khôn lắm chị khi nó ở với e em nói gì nó cũng hiểu hết, bây giờ em tin là nó vẫn hiểu nên em viết ra để nó hiểu rằng em vẫn quan tâm vẫn thương nó rất nhiều, cũng như 1 cách em nói chuyện với nó 😥
Đầu trang

tuphuongsg
Tam đẳng
Tam đẳng

em cứ viết đi, như những dòng tâm sự của em với nó...
Đầu trang

Py0517
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Py0517 »

Py ah.Tao nằm nhưng vẫn chưa ngủ dc, rờ tay ôm cái gối ôm cố hửi thật sâu để tìm hơi của mày nhưng k nghe mùi mày đâu hết. huhu.Rốt cục mày ở đâu rồi, có đang nằm bên cạnh tao k?
Trước đây mày luôn bên tao bất chấp mà, mày nhớ k, lần nào tao khóc tao cũng dụi đầu vô người mày hết, dù mày rất ghét như vậy nhưng vẫn để im vì mày thương tao..Cảm giác lúc đó bình yên lắm..Bây giờ tao khóc nhưng k biết dụi vô đâu nữa rồi..bộ lông xù êm êm của mày, cái nhìn đầy cảm thông của mày nữa, tất cả đã biến mất thật rồi..
Tao thấy nghẹn đắng ở cổ họng..Tao muốn kêu tên mày như lúc mày còn sống nhưng mà tao sợ mn tưởng tao bị điên nên thôi lai ôm gối khóc. Ai cũng nói tao là nuôi con khác đi nhưng có ai hiểu dc thâm tâm tao chỉ có mình mày đâu hả trời..
Tao sẽ k nuôi chó nữa, tao biết mày sẽ buồn nếu tao làm vậy, nên tao sẽ k nuôi con nào nữa đâu.Chỉ cầu mong linh hồn mày mãi quanh quẩn bên tao thôi.
Phật dạy mình sống phải biết chấp nhận Py ah..Tao chấp nhận thể xác mày k bên tao nhưng linh hồn mày làm ơn đừng rời xa tao nha Py..Tao biết tao vậy là ích kỷ lắm nhưng mà tao k thể buông dc r.Xin mày hãy làm 1 con chó ma bên cạnh tao..!!! tao hứa tao vẫn vĩnh viễn yêu thương mày dù tao k thể nhìn k thể cảm nhận dc mày nữa..Nha!! mày có thể tiếp tục cùng tao k? H.Py ơi...?
22:50 19th Dec 2017
Đầu trang

Py0517
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Py0517 »

Py mập ơi, mày chơi gi thì chơi nhưng tối nay lại về ngủ với tao nha.. Hom qua nhờ có mày mà tao ngủ ngon lai k bị thức giấc nữa đêm nữa..
Cám ơn tục tưng nhiều lắm, ôm mày 🐾
13:29 20 Dec 2017
Đầu trang

Py0517
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Py0517 »

🐾 🐾
Tục tưng ah hum nay mày làm gì, kể cho tao nghe với..chuẩn bị tâm sự mỏng đi bạn nhỏ...
Nay có con ma nào dám ăn hiếp mày k tưng? có là mày phải méc tao để tao đi bóp cổ nó nha.. Hiuhiu nghĩ mà thương mày quá 😢 như con cáy vậy k biết có đứa nào dám thừa nước đục thả câu k nữa haizz..
Tao xịt nước hoa thơm phức cái giường luôn r nè, chuan bi ngủ nha..😂😂👻👻
21:00 20th Dec 2017
Đầu trang

Py0517
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Py0517 »

Tao vẫn băn khoăn là không biết mày có đói k Tưng, r mày ăn uống cái gì huhuhu..
Mày cảm thấy ntn mày nói cho tao biết đi, tao muốn mày luôn cảm thấy thoải mái nhưng tao k biết sao để giúp mày hết. Mày có thể hiện về báo mộng cho tao biết mày đang ra sao k Py? Huhu tao thấy lo lắm, tao ăn r sẵn kêu mày ăn đi ăn đi nhưng biết mày có ăn dc như tao k? Buồn quá Py ah.Linh hồn mày có thấy đói hay lạnh hay cần ăn gì k Py, r cho mày ăn làm sao để mày thật sự ăn dc..
Py oiiii, nói cho tao biết đi, mày là chúa lười ăn nhưng mà giờ tao k biết sao mà ép mày ăn dc nữa r thằng làm biếng à..
Phật ơi, cứu con với, con k muốn thằng Py mập nhà con bị đói đâu Phật ah, Phật thương chúng sanh nên Phật phải giúp nó bảo vệ nó và Phật ép nó ăn dùm con nha.. Nó nó thần kén ăn đó Phật ah.😢
H.Pyyyy.. Mày phải tự bảo vệ sức khỏe mày nha k, huhu, linh hồn mày phải khỏe mạnh mới bên tao dc..mày mà coi thường sức khoẻ mày la tao giận mày á..hic 😔
21:29 20th Dec 2017
Đầu trang

tuphuongsg
Tam đẳng
Tam đẳng

xem phim hoạt hình - Chó Ma Frankenweenie - nhé!
Đầu trang

Py0517
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Py0517 »

tuphuongsg đã viết: 21:42, 20/12/17 xem phim hoạt hình - Chó Ma Frankenweenie - nhé!
Dạ em search ra phim r chị giờ em coi thử , cám ơn chị nhe !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”