Lá số cuối năm vừa mới được lên chức nhỏ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoadienvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số cuối năm vừa mới được lên chức nhỏ

Gửi bài gửi bởi Hoadienvi »

Chào các anh chị trong diễn đàn.
Kính nhờ các anh chị xem giúp em lá số về vận hạn cuối năm nay và năm tới 2018 ạ.
Trong năm vừa rồi công việc em cũng khá tốt. EM mới có quyết định của sếp để lên chức từ dầu năm 2018.
TÌnh duyên năm vừa rồi của em thì lận đận không mối nào ra với mối nào cả.
Cảm ơn diễn đàn và chúc cả nhà năm mới tài lộc ạ! :-bd

Hình ảnh
Đầu trang

cohoinew
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số cuối năm vừa mới được lên chức nhỏ

Gửi bài gửi bởi cohoinew »

Gái Liêm sát khoa quyền lộc, quang quý lại tọa khôi hướng việt thì ngon rồi. Sự nghiệp bạn sẽ dần tốt và nhất là ngoài 30 nhưng thấy bạn mất cân bằng giữa cv và chăm sóc bản thân. Năm sau thì công việc bình ổn, tốt không có vấn đề gì mà nặng về tình cảm hơn. Năm sau tha hồ đẩy đi không hết :D
Đầu trang

Hoadienvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cohoinew đã viết: 17:47, 28/12/17 Gái Liêm sát khoa quyền lộc, quang quý lại tọa khôi hướng việt thì ngon rồi. Sự nghiệp bạn sẽ dần tốt và nhất là ngoài 30 nhưng thấy bạn mất cân bằng giữa cv và chăm sóc bản thân. Năm sau thì công việc bình ổn, tốt không có vấn đề gì mà nặng về tình cảm hơn. Năm sau tha hồ đẩy đi không hết :D
Dạ. mình đúng là đang mất cân bằng giữa công việc và cuộc sống. Nhiều lúc thấy mệt mỏi muốn vứt bỏ tất cả nhưng lại thôi. lại phải cuốn theo công việc. Năm nay vẫn có người thầm thích nhưng không biết là ai vì họ không nói mà chỉ âm thầm quan tâm và tặng quà 8->
Nhưng về tinh thần sang năm có khá hơn không bạn ơi (có vui vẻ thoải mái hơn không ạ)
Mình cảm ơn bạn, Chúc bạn sang năm lộc lá nhé :-bd
Đầu trang

Hoadienvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cohoinew đã viết: 17:47, 28/12/17 Gái Liêm sát khoa quyền lộc, quang quý lại tọa khôi hướng việt thì ngon rồi. Sự nghiệp bạn sẽ dần tốt và nhất là ngoài 30 nhưng thấy bạn mất cân bằng giữa cv và chăm sóc bản thân. Năm sau thì công việc bình ổn, tốt không có vấn đề gì mà nặng về tình cảm hơn. Năm sau tha hồ đẩy đi không hết :D
À bạn ơi, tài chính sang năm mình có tốt hơn không bạn. Năm nay thì cuối năm (vừa rồi sếp tăng lương và đề bạt lên chức) :x coi như có chút phấn khởi. Không biết sang năm có khởi săsc về tiền tài không :P
Đầu trang

cohoinew
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi cohoinew »

Năm sau bạn còn mệt mỏi về tinh thần. Năm sau là năm tuổi của bạn lại can mậu bị giáp phá nên cũng sẽ mệt mỏi. Bạn để ý sức khỏe năm sau ko đc tốt. Còn tiền tài thì bạn sẽ có tiền đột xuất có tể vào các tháng 3 hoặc 5 hoặc 9 hoặc 11. ( tháng âm nhé). Một năm cv và tiền tài thì tốt nhưng đầu óc sẽ mệt hơn đấy bạn
Đầu trang

Hoadienvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cohoinew đã viết: 16:56, 29/12/17 Năm sau bạn còn mệt mỏi về tinh thần. Năm sau là năm tuổi của bạn lại can mậu bị giáp phá nên cũng sẽ mệt mỏi. Bạn để ý sức khỏe năm sau ko đc tốt. Còn tiền tài thì bạn sẽ có tiền đột xuất có tể vào các tháng 3 hoặc 5 hoặc 9 hoặc 11. ( tháng âm nhé). Một năm cv và tiền tài thì tốt nhưng đầu óc sẽ mệt hơn đấy bạn
Chà chà :-/ tinh thần chắc là sẽ phải lo lắng và áp lực nhiều hơn. Mình sẽ để ý hơn. Cảm ơn bạn nhé hihi :-bd
Thực chất mình vẫn quan trọng sự nghiệp hơn là chuyện tình cảm ở thời điểm hiện tại. Hi vọng sang năm công việc sẽ khởi sắc hơn. Hí hí . Còn tình yêu chắc phải đi chùa cầu duyên thôi huhu [-O< chả mối nào ra mối nào cả.
Đầu trang

Hoadienvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cohoinew đã viết: 16:56, 29/12/17 Năm sau bạn còn mệt mỏi về tinh thần. Năm sau là năm tuổi của bạn lại can mậu bị giáp phá nên cũng sẽ mệt mỏi. Bạn để ý sức khỏe năm sau ko đc tốt. Còn tiền tài thì bạn sẽ có tiền đột xuất có tể vào các tháng 3 hoặc 5 hoặc 9 hoặc 11. ( tháng âm nhé). Một năm cv và tiền tài thì tốt nhưng đầu óc sẽ mệt hơn đấy bạn
Bạn ơi, thấy bạn coi được chi tiết quá sinh ra tò mò không biết có phiền không hihi. >:D< Sang năm không biết chuyện gia đình: bố mẹ rồi chị em mình thì có gì nổi bật hay cần chú ý :P Cảm ơn bạn nhiều nhièu và hi vọng nhận được lời giải đáp của bạn \:D/
Đầu trang

Hoadienvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hoadienvi đã viết: 12:08, 28/12/17 Chào các anh chị trong diễn đàn.
Kính nhờ các anh chị xem giúp em lá số về vận hạn cuối năm nay và năm tới 2018 ạ.
Trong năm vừa rồi công việc em cũng khá tốt. EM mới có quyết định của sếp để lên chức từ dầu năm 2018.
TÌnh duyên năm vừa rồi của em thì lận đận không mối nào ra với mối nào cả.
Cảm ơn diễn đàn và chúc cả nhà năm mới tài lộc ạ! :-bd

Hình ảnh
Các anh chị cô bác anh em bạn dì ai ngó qua lá số cho em vai lời với ạ! Em xin cảm ơn >:D<
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

Hoadienvi đã viết: 09:21, 30/12/17
Tớ ko pit xem nak. Tụi mình bằng tuổi nhau. Đi ngang qua thấy cậu thành công nho nhỏ tớ cũng vui lây.

Chúc mừng cậu nhé, mong rằng tương lai tớ được 1 tí nho nhỏ như cậu hehe >:D< >:D<
Đầu trang

Hoadienvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

gianguyenthaonguyen đã viết: 09:26, 30/12/17
Hoadienvi đã viết: 09:21, 30/12/17
Tớ ko pit xem nak. Tụi mình bằng tuổi nhau. Đi ngang qua thấy cậu thành công nho nhỏ tớ cũng vui lây.

Chúc mừng cậu nhé, mong rằng tương lai tớ được 1 tí nho nhỏ như cậu hehe >:D< >:D<
>:D< Cám ơn cậu hí hí, thật là đáng iu. Chúc cậu năm mới thành công lộc lá nhé \:D/
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”