Trắc trở đủ đường, liệu có thoát được kiếp số ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bluerose123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trắc trở đủ đường, liệu có thoát được kiếp số ?

Gửi bài gửi bởi bluerose123 »

Em chào các Bác trong diễn đàn. Mong có duyên được các Bác xem giúp lá số
Ngày sinh: 7/6/1988
Giờ sinh: 3h30 sáng
Nơi sinh: Tp. Hồ Chí Minh

Số em sao nó lận đận đủ đường các Bác ạ. Vừa rồi em có đăng lá số trong group xem tử vi được phán số cô độc, ko chồng, ko con. Có khả năng nương nhờ cửa Phật cuối đời. Em rất hoang mang, mong các Bác giải giúp em lá số của em có thật là tệ đến như vậy không.
Trong lá số của em chẳng thấy cung nào sáng sủa cả toàn hãm địa và các ác tinh vây quanh, cung phúc lại quá tệ chắc ko cứu nỗi. Liệu có lối thoát nào cho em ko ạ? Nhất là cung Phu và Tử Tức :((

Hình ảnh
Đầu trang

bluerose123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Trắc trở đủ đường, liệu có thoát được kiếp số ?

Bác nào xem giúp em với ạ :(
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Bạn sang box tứ trụ dán lá số vào đi ........
Đầu trang

bluerose123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

yesterday2016 đã viết: 17:41, 14/01/18 Bạn sang box tứ trụ dán lá số vào đi ........
cảm ơn Bạn, mình post liền
Đầu trang

attack
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi attack »

Phật thi không nhưng số này bất hạnh.
Đầu trang

bluerose123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

attack đã viết: 20:03, 14/01/18 Phật thi không nhưng số này bất hạnh.
bất hạnh về cung nào Bác ? ko chút tia sáng nào luôn à Bác :( vậy số em có chịu cảnh cô độc suốt đời ko ạ
Đầu trang

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt »

bluerose123 đã viết: 17:17, 14/01/18 Em chào các Bác trong diễn đàn. Mong có duyên được các Bác xem giúp lá số

Số em sao nó lận đận đủ đường các Bác ạ. Vừa rồi em có đăng lá số trong group xem tử vi được phán số cô độc, ko chồng, ko con. Có khả năng nương nhờ cửa Phật cuối đời. Em rất hoang mang, mong các Bác giải giúp em lá số của em có thật là tệ đến như vậy không.
Trong lá số của em chẳng thấy cung nào sáng sủa cả toàn hãm địa và các ác tinh vây quanh, cung phúc lại quá tệ chắc ko cứu nỗi. Liệu có lối thoát nào cho em ko ạ? Nhất là cung Phu và Tử Tức :((

Hình ảnh
Mấy group chủ yếu là gà dậy thì thôi, chị không nên để bụng làm gì. Mệnh vcd tại mão thì có duyên với thần phật thôi. thân nhìn nhiều sao đẹp nhưng quả thật lá này hơi kém. Năm nay sẽ khởi sắc hơn chút, có người giúp đỡ trong công việc. Chị có vì yêu mà mất tiền chưa?
Đầu trang

bluerose123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chưa em ạ. May mắn chị quen ai cũng người ta tốn tiền và lo cho Chị ko à, còn tính chị cũng kỹ tính làm j cũng lí trí nên ko có chuyện đem tiền cho trai dụ em ạ :)

mrqt đã viết: 22:56, 14/01/18
bluerose123 đã viết: 17:17, 14/01/18 Em chào các Bác trong diễn đàn. Mong có duyên được các Bác xem giúp lá số

Hình ảnh
Mấy group chủ yếu là gà dậy thì thôi, chị không nên để bụng làm gì. Mệnh vcd tại mão thì có duyên với thần phật thôi. thân nhìn nhiều sao đẹp nhưng quả thật lá này hơi kém. Năm nay sẽ khởi sắc hơn chút, có người giúp đỡ trong công việc. Chị có vì yêu mà mất tiền chưa?
Đầu trang

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt »

bluerose123 đã viết: 23:01, 14/01/18 Chưa em ạ. May mắn chị quen ai cũng người ta tốn tiền và lo cho Chị ko à, còn tính chị cũng kỹ tính làm j cũng lí trí nên ko có chuyện đem tiền cho trai dụ em ạ :)
Vậy năm nay chị đề phòng cho em thêm cái này nữa, nhiều cái xảy ra bất ngờ ko biết đâu mà lần.
Đầu trang

bluerose123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em, chị nói này em đừng cười Chị nhé. Năm nay Chị 31t cũng lớn rồi á mà chưa có người iu, 4 năm nay chị kinh doanh online tại nhà chẳng có mối quan hệ nào đặc biệt cả thì người iu đâu ra mà bị lừa em?chỉ là qua tết chị định đi làm cty lại vì việc kinh doanh gặp khó khăn em ạ. Em xem giúp Chị qua tết chị có tìm đc công việc tốt ko?
mrqt đã viết: 23:10, 14/01/18
bluerose123 đã viết: 23:01, 14/01/18 Chưa em ạ. May mắn chị quen ai cũng người ta tốn tiền và lo cho Chị ko à, còn tính chị cũng kỹ tính làm j cũng lí trí nên ko có chuyện đem tiền cho trai dụ em ạ :)
Vậy năm nay chị đề phòng cho em thêm cái này nữa, nhiều cái xảy ra bất ngờ ko biết đâu mà lần.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”